Ndugu Wahindi wa Marekani waliuawa katika 'Mauaji-Kujiua' kwa Kukejeli Familia

Mwanamume mmoja raia wa Marekani aliyempiga risasi kaka yake kabla ya kujiua alijiua baada ya familia yake kumdhihaki kuhusu duka lake la vyakula lililofeli.

Ndugu wa Kihindi wa Marekani waliuawa katika 'Mauaji-Kujiua' kwa Kejeli za Familia f

"Mvutano mwingi kati yake na kaka"

Polisi walisema Mhindi wa Marekani ambaye alimpiga risasi kaka yake na kumuua kabla ya kujiua alijinasua baada ya familia yake kumdhihaki kutokana na uhaba wa fedha na duka lake la vyakula lililofeli.

Karamjit Multani aliacha "ujumbe wa kina, wa muda mrefu" ambao ulielezewa kama "manifesto" kuhusu mvutano unaoendelea katika familia.

Usiku wa Juni 8, 2024, alimpiga risasi kaka Vipanpal Multani mara tisa nyumbani kwa familia hiyo ya Queens kabla ya kujiua.

Mkuu wa Upelelezi wa NYPD Joseph Kenny alisema Karamjit Multani alituma ujumbe kwa mkewe kabla ya kupigwa risasi, akielezea "dhuluma" ambayo inadaiwa alitendwa na familia yake.

Ofisa huyo alisema: “Kulikuwa na dalili fulani kwamba alimfanya mwanawe kuwa sheikh [cheo cha kidini] ambapo yaonekana mtu pekee aliyepaswa kufanya hivyo ni mwanamume mkubwa zaidi katika familia, ambaye angekuwa baba.

"Lakini walikuwa wakipigania hilo na kupigana kuhusu matatizo ya kifedha na kupigana kuhusu upendeleo ambao alihisi kaka yake alikuwa akipata kwa sababu alikuwa amefanikiwa zaidi."

Mambo yalibadilika baada ya baba wa kaka hao kuwazawadia pesa na mali ili waanzishe biashara zao.

Vipanpal alianzisha deli huko Valley Stream, New York ambayo ilifanikiwa.

Kwa upande mwingine, Karamjit alijaribu kufungua duka la mboga huko Indiana lakini ilishindikana "hasa" na kufilisika.

CD Kenny alisema: “Mvutano mwingi kati yake na kaka mmoja kwa sababu ya maneno ya dharau kuhusu jinsi alivyofeli.

"Baba anampa wakati mgumu kuhusu duka kutofanikiwa kutoka Indiana."

Usiku wa kabla ya mauaji ya kujiua, baba huyo alimwambia Karamjit kuwa alitaka atoke nje ya nyumba, na hivyo kumpelekea kumweka mke wake na watoto watatu kwenye ndege kurudi Indiana.

Mnamo Juni 8, familia hiyo ilikuwa na chakula cha jioni wakati ugomvi ulipozuka, na kusababisha kila mtu kwenda njia yake tofauti.

Mnamo saa 10:30 jioni, Karamjit alifungua mlango wa chumba cha kaka yake na kumpiga risasi.

CD Kenny alisema: “Yule kaka mwenye umri wa miaka 27 anakwenda chumbani kwake kulala ambapo mpiga risasi anaingia, anaanza kumpiga bastola mbili.

"Baba anaingia chumbani, anafanikiwa kuchukua bastola moja kutoka kwa mpiga risasi. Mama anajitupa juu ya mtoto wake wa kiume mwenye umri wa miaka 27 wakati bado anapiga risasi huku akipigwa risasi.”

Karamjit kisha alikimbia mali na kukimbilia barabarani kabla ya kujiua.

CD Kenny aliendelea:

"Tunaye kwenye video akivua kilemba chake na kujipiga risasi kichwani, na kujiua."

"Wakati anakimbia, anadondosha bunduki, anaichukua, inatoka kwa bahati mbaya, anakimbia kwa hatua chache zaidi, anasimama na kujipiga risasi kichwani."

Vipanpal alipigwa risasi tisa, zikiwemo nne za kiwiliwili na moja kifuani na kidevuni huku mama yake akipigwa risasi ya mkono na kiwiliwili na kukimbizwa hospitali.

Wakati polisi walisema risasi hiyo ilitokana na mvutano wa familia, rafiki wa familia Mandeep alisema mauaji ya kujiua yalikuwa "nje ya bluu".

Marafiki na familia walionekana wakija na kuondoka kutoka nyumbani huku wakiendeshwa kwenye gari aina ya Rolls Royce.

Majirani pia walishtuka, wakielezea familia kama "utulivu wa hali ya juu".

Gina Fernandez alisema aliwahi kumuona Karamjit akicheza nje na watoto wake na akasema ndugu hao walionekana kuwa karibu.

Alisema: “Hatukuwahi kusikia akina ndugu wakipigana.

"Wako pamoja kila wakati kwa hivyo sijui nini kilitokea. Hao ndio ndugu wazuri zaidi, unajua, hujumuika pamoja… Walikuwa watu wazuri. Wote."

Wakati huohuo, baba huyo alidai kuwa hajui ni nini kilizua risasi.

Alisema: "Si matatizo makubwa. Wakati mwingine kutokubaliana kidogo, hakuna shida.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungeweza 'Kuishi Pamoja' na Mtu kabla ya Kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...