Ndugu wa Bangladeshi wa Amerika walifanya Mkataba wa Kuua Wanafamilia

Katika tukio la kusikitisha, ndugu wawili wa Bangladeshi wa Amerika wanaoishi Texas waliwapiga risasi watu wanne wa familia zao kabla ya kujiua.

Ndugu wa Bangladeshi wa Amerika wanapiga risasi Wanafamilia & Wenyewe f

"hiyo haikubadilisha ukweli kwamba nilikuwa na unyogovu."

Ndugu wawili wa Bangladesh wa Amerika walifanya makubaliano ya kuwaua jamaa zao na kisha wao wenyewe. Tukio hilo la kusikitisha liliwaacha watu sita wakiwa wamekufa huko Dallas, Texas.

Suala hilo lilifunuliwa mnamo Aprili 5, 2021, wakati maafisa kutoka Idara ya Polisi ya Allen walipojibu ukaguzi wa ustawi.

Simu hiyo ilitoka kwa rafiki ambaye alikuwa na wasiwasi kwamba mtu nyumbani alikuwa anajiua.

Maafisa waliingia kwenye mali hiyo na kukuta watu sita wakiwa wamekufa kutoka risasi majeraha, pamoja na kaka wawili, dada yao, wazazi wao na bibi yao.

Familia hiyo ilitoka Bangladesh na hawakuwa na maingiliano ya awali na polisi.

Inaaminika kuwa mauaji hayo yalitekelezwa na ndugu hao wawili, waliotambuliwa kama Farhan Towhid mwenye umri wa miaka 19 na Tanvir Towhid, mwenye umri wa miaka 21.

Ndugu wa Bangladeshi wa Amerika wanapiga risasi Wanafamilia & Wenyewe

Sajenti wa Polisi wa Allen Jon Felty alisema:

"Inavyoonekana, ndugu wawili walifanya makubaliano ya kujiua na kuishia kuchukua familia nzima."

Waathiriwa walitambuliwa kama pacha wa Farhan Farbin Towhid, wazazi wao Iren na Towhidul Islam na Altafun Nessa mwenye umri wa miaka 77.

Alikuwa akitembelea kutoka Bangladesh na alikuwa tayari kurudi nyumbani mnamo Mei 2021.

Inaaminika kuwa upigaji risasi ulitokea wakati mwingine mnamo Aprili 3, 2021.

Polisi ilifunua kwamba Farhan alikuwa mwanafunzi wa zamani wa sayansi ya kompyuta katika Chuo Kikuu cha Texas. Waliongeza kuwa aliunganisha barua ndefu ya kujiua kutoka kwa Instagram yake.

Barua hiyo ya kurasa sita ilichapishwa kupitia Google Docs na ilianza:

“Halo kila mtu. Nilijiua mimi na familia yangu. Ikiwa nitakufa, ningependa kupata umakini. ”

Aliendelea kusema kuwa amekuwa akisumbuliwa na unyogovu tangu shuleni na anaelezea kujiumiza mpaka alipofikia "kuvunjika" na kumwambia baba yake.

Farhan alisema aliwekewa dawa, alipata tiba, alipata kikundi cha marafiki na akawa maarufu.

Aliandika: “Maisha yangu yalikuwa kamili, lakini hiyo haikubadilisha ukweli kwamba nilikuwa na huzuni.

“Bado ningekuwa na msukumo wa kujikata au kuishia kulia mwenyewe hadi kulala.

“Nilijaribu kuongeza maradufu dawa yangu ambayo ilifanya kazi, lakini kwa muda tu. Kila suluhisho lilikuwa la muda mfupi tu. ”

Farhan alipata kuvunjika mapema mnamo 2021 na aliacha chuo kikuu.

Kisha akajikuta akitumia muda mwingi kutazama Ofisi ya na Tanvir. Farhan alisema kaka yake mkubwa pia alikuwa na unyogovu, licha ya kuwa "genius".

Katika barua hiyo, Farhan anaendelea kusema juu ya jinsi runinga ya runinga ilipaswa kumaliza baada ya msimu wa saba.

Alielezea kuwa yeye na kaka yake waliendelea kutazama Ofisi ya hadi Februari 21, 2021, wakati Tanvir alipoingia chumbani kwake na pendekezo:

"Ikiwa hatuwezi kurekebisha kila kitu kwa mwaka, tutajiua wenyewe na familia yetu."

Farhan alielezea uamuzi wake wa kutekeleza kitendo hicho kikali kwa kusema kile wapendwa wake wangepata ikiwa wangeendelea kuishi bila yeye, akisema watajisikia "duni".

Aliendelea: "Badala ya kushughulika na matokeo ya kujiua kwangu, ningeweza tu kuwafanyia neema na kuchukua nao.

“Hakuna hata mmoja wetu atalazimika kujisikia mwenye huzuni tena.

"Naipenda familia yangu. Ninafanya kweli. Na ndio sababu hasa niliamua kuwaua. ”

Ndugu wa Bangladeshi wa Amerika wanapiga risasi Wanafamilia & Wenyewe 2

Katika barua hiyo, ndugu walifunga mpango "rahisi":

“Tunapata bunduki mbili. Mimi huchukua moja na kumpiga dada yangu na bibi yangu, wakati kaka yangu anaua wazazi wetu na yule mwingine. Kisha tunajiondoa. ”

Kusema kwamba "udhibiti wa bunduki nchini Merika ni mzaha", ilichukua Tanvir kupata silaha hizo ilikuwa kwenda dukani na kusaini fomu.

Farhan aliongeza: "Kulikuwa na swali la kuuliza ikiwa alikuwa na magonjwa yoyote ya akili lakini - pata hii - alidanganya.

"Kwa kweli alisema tu hapana. Hawakuuliza uthibitisho au ikiwa alikuwa akitumia dawa yoyote (alikuwa)… Asante kwa kufanikisha mchakato huo. ”

Rafiki wa familia alisema alishtuka sana baada ya kusikia kile kilichotokea, "hakuweza kupumua kwa dakika 20 hadi 30."

Alisema: "Inawezaje kutokea katika jamii kama sisi?

"Tunakaribiana sana na tunatembeleana na kuzungumza na kila mmoja, tunakula chakula cha jioni na vitu, lakini ndani ya nyumba, watoto wake hawakuwa na furaha kwa sababu fulani na jambo moja lilisababisha lingine."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."