Urwa Hocane atangaza Kuzaliwa kwa Mtoto wa Kike

Kwenye Instagram, Urwa Hocane alitangaza kuzaliwa kwa mtoto wake wa kwanza, mtoto wa kike. Pia alifunua jina la mtoto mchanga.

Urwa Hocane atangaza Kuzaliwa kwa Mtoto wa Kike f

"Wewe ni malkia wa mioyo yetu milele!"

Urwa Hocane amewasisimua mashabiki wake kwa kuwapasha habari kuwa amejifungua mtoto wa kike, wa kwanza akiwa na mumewe Farhan Saeed.

Urwa alichapisha picha mbili kwenye Instagram, moja ikionyesha vidole vidogo vya mtoto vikishika kidole gumba huku Farhan akimshika mkono.

Picha ya pili inaonyesha picha mbili za Urwa na Farhan wakiwa wamemshika binti yao mchanga na kumtazama chini kwa mshangao.

Nakala hiyo imeandikwa: “3 Januari 2024. Basi ni ipi katika neema za Mwenyezi Mungu mtakayoikanusha?

“Furaha, baraka na zawadi ya thamani zaidi ya maisha yetu imefika! Jahan Aara Saeed, nyota ya macho yetu ambaye kwa upendo tutamwita Aara.

“Wewe ni malkia wa mioyo yetu milele! Asante Aara kwa kutuletea furaha na shukrani isiyo na kifani!

"Kwa kuzaliwa kwako, ni kuzaliwa upya kwetu pia. Tunatumai kujifunza kutoka kwako na kuwa wazazi bora na bora kwako kila siku!

“Na ufanikiwe, uchanue, na uangaze kila mahali kwa moyo wako safi.

"Na uwe mtu wako, kuruka juu zaidi na kuwa na sisi nyuma yako kila wakati unapoangalia nyuma! Karibu katika ulimwengu wetu Aara."

Sehemu ya maoni ilijaa mara moja ujumbe wa pongezi kutoka kwa mashabiki waliofurahi.

Shabiki mmoja aliandika: “Masha’Allah! Nawapongeza nyote wawili kwa zawadi ya ajabu kutoka kwa Mwenyezi Mungu! Apate kulelewa, kulindwa, kulindwa na kufurahi.

“Mwenyezi Mungu amjaalie hatima njema. Furaha sana kwa nyinyi wawili! ”…

Urwa Hocane atangaza Kuzaliwa kwa Mtoto wa Kike

Mwingine akasema: “Masha’Allah pongezi kwenu nyote wawili. Mwenyezi Mungu amlinde daima na ampe maisha marefu yenye afya tele.

Dada yake Urwa Mawra kwa fahari alimtaja mpwa wake mchanga kama "malkia" na "nuru ya maisha yao".

Wanandoa mashuhuri walitangaza yao mimba walipokuwa wakijiandaa kuhudhuria Tuzo za Sinema za Lux 2023.

Urwa Hocane alishiriki picha yake na Farhan wakiwa wamevalia mavazi meusi yanayofanana na vichwa vyao vikiunganishwa pamoja huku Urwa akiweka mikono yake chini ya tumbo lake akionyesha uvimbe wa mtoto wake unaokua.

Alinukuu picha hiyo: “Ni sisi watatu usiku wa leo! Masha’Allah.”

Mwanzoni mwa 2023, kulikuwa na uvumi kwamba wenzi hao walikuwa wakielekea talaka baada ya mashabiki kuangazia kwamba Urwa na Farhan walikuwa wameacha kushiriki picha za wenzao kwenye majukwaa yao. 

Farhan aliulizwa ikiwa wameachana lakini alipuuza uvumi huo.

Aliongeza kuwa wameamua kwa pamoja hawataki kuweka maisha yao ya kibinafsi hadharani.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unadhani nani mkali zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...