Wanaume wawili wamefungwa kwa kujaribu kukutana na Watoto kwa Jinsia

Wanaume wawili kutoka Birmingham wamepokea vifungo vya gerezani kwa kujaribu kukutana na watoto wadogo jijini kwa ngono.

Wanaume wawili wamefungwa kwa kujaribu kukutana na Watoto kwa Jinsia f

"Wanaume wote walikuwa na nia ya wazi ya kukutana na kuwanyanyasa wasichana"

Wanaume wawili wa Birmingham wamefungwa kwa kujaribu kukutana na watoto kwa ngono.

Abdi Shire na Adean Ahmed, ambao hawajaunganishwa, wote walidhani walikuwa wakipanga kukutana na wasichana wadogo huko Birmingham lakini badala yake walikutana na Polisi wa West Midlands.

Wapelelezi waligundua kuwa Shire, mwenye umri wa miaka 64, wa Small Heath, alikuwa ameomba kukutana na msichana wa miaka 13 kwa huduma za ngono mnamo Julai 23, 2020.

Siku mbili baadaye, alikubaliana na bei na kijana huyo, hata hivyo, mkutano huo haukuwahi kutokea.

Katika masaa mapema ya Agosti 12, 2020, maafisa walimkamata katika anwani yake ya nyumbani.

Wapelelezi walipokea ujasusi Ahmed, mwenye umri wa miaka 24, wa Edgbaston, alikuwa ameuliza "una yoyote 12" na "kuna kitu kama 10" kwa kurejelea umri wa wasichana ambao alipanga kuwadhulumu.

Mnamo Novemba 18, 2020, Ahmed alikamatwa baada ya kuzuiliwa na polisi.

Katika Mahakama ya Taji ya Birmingham, Ahmed alifungwa kwa miaka mitatu.

Shire alikiri hatia ya kupanga utekelezwaji wa kosa la kijinsia la watoto na alifungwa jela miaka mitatu na miezi miwili.

Barua ya Birmingham iliripoti kuwa wanaume wote pia wamewekwa kwenye sajili ya wahalifu wa kijinsia kwa muda usiojulikana.

Timu iliyo nyuma ya kukamatwa inafanya kazi kwenye majukwaa ya mkondoni kutafuta watu wanaotafuta kuwanoa watoto mkondoni. Wanawazuia kabla ya kuweza kukutana na watoto.

Inspekta Inspekta Lewis Cook, wa Timu ya Kipaumbele ya Jeshi la Polisi na Tishio la Mazingira ya Magharibi, alisema:

"Tumewasilisha wepesi haki dhidi ya wanaume hawa wawili: wote tayari wako nyuma ya vifungo wakitumikia adhabu kubwa gerezani.

"Wanaume wote walikuwa na nia ya wazi ya kukutana na kuwanyanyasa wasichana - na kwa upande wa Ahmed aliuliza juu ya wasichana wenye umri wa miaka 10.

"Vikundi vya wawindaji wa watoto wanaoishi kwa watoto wachanga vimeibuka katika nyakati za hivi karibuni na inaonekana kuwa na maoni polisi hawafanyi kazi hii? lakini hiyo sio kweli.

"Tumekuwa tukifanya kazi mkondoni, tukifanya kazi pamoja na watoa huduma ya media ya kijamii, na kulinda watoto kwa miaka mingi.

"Haya ni mafanikio ya hivi karibuni kwa timu na ninajivunia juhudi zao zinazoendelea za kulinda watoto kote mkoa."

Mradi wa Atari ulizinduliwa mnamo 2017 na chini ya operesheni hiyo, timu hiyo imefanya kazi na wenzio katika Kitengo cha Uhalifu wa Kikanda cha West Midlands (ROCU) kukamata karibu 300 wanaodhaniwa kuwa wanajaribu kuwanoa watoto mkondoni.

DI Cook alisema timu yake kila wakati inatafuta fursa mpya za kuwapata wadhalilishaji wa kingono mkondoni.

Aliongeza: "Tunataka kujenga mazingira ya usumbufu, hofu na wasiwasi kati ya watu ambao hufanya kazi mkondoni kunyanyasa watoto kingono.

“Lakini kila mtu ana jukumu lake. Tungewauliza wazazi waingilie katika shughuli za mkondoni za watoto wao. Je! Unajua wanazungumza na nani?

“Na ikiwa kuna mtu yeyote ana mashaka kwamba mtoto anaandaliwa, tafadhali wasiliana na polisi.

"Na ikiwa mtu yeyote ana wasiwasi juu ya tabia ya mtu mkondoni, au anayeshuku kuwa anatayarisha watoto, basi tafadhali wasiliana ili tuweze kuchunguza."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    "Nani Anatawala Ulimwengu" katika T20 Cricket?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...