Twinkle Khanna anasema 'Ngono ni muhimu katika kila hatua' katika Ndoa

Baada ya miaka 16 ya ndoa, Twinkle Khanna anazungumza juu ya uhusiano wake na mwigizaji Akshay Kumar. Anashughulikia umuhimu wa ngono katika ndoa.

Twinkle Khanna anasema 'Ngono ni muhimu katika kila hatua' katika Ndoa

"Nataka kuiga akili yake tulivu na yenye utulivu."

Twinkle Khanna alifunua maoni yake juu ya ngono na ndoa katika mahojiano ya hivi karibuni. Anaamini kuwa ngono hufanya kama hatua muhimu ya kudumisha ndoa yenye afya na chanya.

Nyota wa Bollywood, aliyeolewa na mwigizaji Akshay Kumar, alielezea maoni yake wakati wa hafla ya tuzo. Twinkle alisema juu ya ndoa yake:

“Nadhani ni timu nzuri. Tunacheza tenisi mara mbili, na nadhani huo ni msingi mzuri wa ndoa kudumu. ”

Mtu Mashuhuri anaongeza zaidi: "Ngono ni muhimu katika kila hatua. Vitu ambavyo ninavutia huko Akshay vimebadilika kwa miaka. "

Inaonekana tabia hii inaweza kushikilia siri ya ndoa yenye afya, na ya kudumu. Twinkle na Akshay wameolewa kwa miaka 16.

Twinkle Khanna pia alisema kwamba alitaka kunasa tabia kadhaa za mumewe. Alisema: "Ninataka kuiga akili yake tulivu na yenye utulivu."

Staa huyo wa Bollywood, ambaye pia anafanya kazi kama mwandishi wa makala, alifunua kuwa yeye huonyesha nakala zake kwa mumewe kabla ya kuziwasilisha. Alielezea: "Anajua kinachowashawishi watu. Ana moyo juu ya kile watu wanasema na kuhisi. ”

Khanna, ambaye ana watoto wawili, mtoto mmoja wa kiume anayeitwa Aarav na binti mmoja anayeitwa Nitara, pia alizungumza juu ya ushawishi wa watoto wake kwenye ndoa na maisha yake. Alifunua: "Unapata upendo na maumivu katika utukufu wake wote."

Twinkle Khanna amegeuza mkono wake kutengeneza filamu ya hivi karibuni ya mumewe Padre Man, ambayo ni sinema inayozungumziwa mara nyingi "yenye aibu", kama vile hedhi.

Ripoti zinasema kuwa sinema hiyo inategemea hadithi halisi ya Arunachalam Muruganantham, ambaye alitengeneza njia ya bei rahisi ya kutengeneza pedi za usafi kwa wanawake katika kijiji chake. Anauza mashine inayotengeneza bidhaa hiyo kwa NGOs, kufanya kazi kwa usafi wa wanawake.

Nyota wa Bollywood pia alifunua habari zaidi juu ya kuendeleza filamu. Alielezea jinsi alilazimika kumfukuza Arunachalam kwa takriban miezi nane. Lakini, alipata uhusiano wa papo hapo naye, wakati walizungumza na wakamsifu asili yake ya ucheshi.

Twinkle Khanna amezungumzia maswala kama haya ya "mwiko" katika mahojiano na katika sinema yake inayokuja.



Vivek ni mhitimu wa sosholojia, na shauku ya historia, kriketi na siasa. Mpenzi wa muziki, anapenda rock na roll na kupenda hatia kwa sauti za sauti za sauti. Kauli mbiu yake ni "Haijazidi Mpaka Imeisha," kutoka kwa Rocky.

Picha kwa Uaminifu wa: Instagram rasmi ya Akshay Kumar & Twitter Rasmi ya Twinkle Khanna.





  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je, ni Chakula gani cha haraka unachokula zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...