Mwigizaji wa Runinga Juggun Kazim alipata aibu ya Fat hata baada ya kuoa Mimba

Mwigizaji wa Runinga Juggun Kazim amefunguka juu ya kuwa mwenye aibu. Alisema pia kuwa maoni yenye kuumiza aliendelea baada ya kuharibika kwa mimba.

Mwigizaji wa Runinga Juggun Kazim alipata aibu ya Fat hata baada ya kuoa Mimba f

"wanawake waliniambia tu wazi kwamba nilikuwa mzima kiafya".

Juggun Kazim amezungumza juu ya kutia aibu wakati wa uja uzito na hata baada ya kupata ujauzito.

Mwigizaji na mtangazaji wa Televisheni ya Pakistani na Canada aliandika barua ndefu kwenye Instagram akielezea shida yake.

Alifunua kwamba alipoteza mtoto wake wakati wa wiki iliyopita ya Agosti 2019 na akaendelea kusema jinsi alivyofedheheshwa baada ya kunenepa wakati wa ujauzito.

Juggun aliandika: “Ombi la unyenyekevu! Mpaka siku chache zilizopita, nilikuwa mjamzito. Kwa sababu fulani, nilipata uzani mwingi kweli, haraka sana.

“Lakini kilichonishtua ni jinsi nilivyoanza kunona aibu.

"Mwanamke mmoja alisema," Lagta hai Lahore ki hawa lag gaye hai (Inaonekana umepigwa na upepo wa Lahore) '. "

Mwigizaji huyo aliendelea kusema kuwa "wanawake waliniambia tu bila kusema kwamba nilikuwa mzima sana".

Aliongeza: "Hadi sasa, sikuwa tayari kushiriki habari kwamba nilikuwa nikitarajia mtoto kwa sababu ujauzito wangu umekuwa hatarini."

Juggun kisha akafunua kuwa alipata kuharibika kwa mimba.

“Wiki iliyopita tu, nilikuwa na ujauzito. Daktari wangu sasa ameniambia kuwa wakati huu, ilikuwa mbaya sana na kwamba kumekuwa na damu nyingi ndani. "

Walakini, aliendelea kuwa mnene-aibu hata baada ya kuharibika kwa mimba yake.

"Nilichukua siku ya kupumzika kuomboleza lakini nikarudi kazini kwa sababu, sawa, ni nini kingine hufanya mtu?

"Na siku baada ya kuanza tena kazi, mtu mwingine alitoa maoni tena juu ya jinsi nilivyokuwa nikionekana" mwenye afya zaidi "."

Juggun kisha aliwahimiza watu waache kuwatia aibu wengine mafuta na waache kuhukumu jinsi wengine wanavyoonekana.

“Tunahitaji kuacha kuwatia aibu watu wengine. Watu walio na uzito kupita kiasi wanajua wana uzito kupita kiasi.

"Ongezeko lao la uzito linaweza kuwa kwa sababu kadhaa, zingine zinahitajika na zingine sio.

"Ndio, watu wengine wanahitaji kuhimizwa kuishi maisha ya bidii zaidi. Lakini isipokuwa wewe ni mama au dada wa mtu, usiwaambie maoni yako juu ya mwili wao.

“Maisha ni mafupi. Wacha tujaribu kuishi kwa wema. ”

Juggun Kazim aliolewa na Feisal H Naqvi mnamo 2013. Wanandoa hao wana mtoto wa kiume anayeitwa Hassan. Pia ana mtoto mkubwa wa kiume anayeitwa Hamza kutoka kwa ndoa yake ya zamani.

The Tribune iliripoti kuwa nyota huyo wa Runinga ni mtetezi dhidi ya unyanyasaji wa nyumbani na hutumia uzoefu aliopitia wakati wa ndoa yake ya kwanza kama mfano.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."