Triptii Dimri anaduwaa kwenye Jalada la Vogue India

Triptii Dimri alionyesha umahiri wake wa mitindo kama nyota wa jalada la Machi wa Vogue India, akiwa amevalia Chanel, Gucci na Roksanda.

Triptii Dimri anaduwaa kwenye Jalada la Vogue India

"Naweza kufanya makosa njiani"

Triptii Dimri, nyota anayechipukia anayejulikana kwa uigizaji wake wa kuvutia, hivi majuzi alipamba jalada la Vogue India.

Katika mahojiano ya kipekee na jarida hili, alishiriki maarifa kuhusu safari yake, maongozi yake, na matarajio yake.

Ikitokea chini ya Milima ya Himalaya, safari ya Triptii ya kuwa nyota imekuwa ya kustaajabisha.

Akiwa na uso unaofanana na nyota wa filamu wa kawaida na umbo la mwanariadha, anaonyesha ujasiri na uthabiti.

Akikataa kuhatarisha starehe kwa ajili ya mtindo, Triptii alipigwa na butwaa kwenye upigaji picha, akipanda ngazi kwa stilettos, akiwa amevalia mitindo ya nywele za retro, na kufichua upande wake wa mvuto zaidi. 

Triptii Dimri anaduwaa kwenye Jalada la Vogue India

Katika picha moja, anapiga pozi kwenye jukwaa akiwa amevalia vazi la Versace la kuvutia na visigino vya Aquazzura. 

Pia huingia kwenye begi lake la kihistoria kwa kuvaa vazi jeusi la zamani la Chanel, likiambatana na bangili za dhahabu za Susan Caplan, mkufu wa Chanel nyeusi na dhahabu na pete za Misho. 

Akizungumza kwa Vogue India, Triptii pia alitafakari juu ya majukumu yake katika filamu mbalimbali, akifichua mbinu yake ya kina ya maandalizi ya wahusika.

Kutoka kwa kusoma paka kwa jukumu lake katika Balbu kufanyiwa ukaguzi mkali Laila Majnu, Kujitolea kwa Triptii kwa ufundi wake kunaonekana.

Triptii Dimri anaduwaa kwenye Jalada la Vogue India

Licha ya misukosuko ya awali, alivumilia, na hatimaye akapata sifa kutokana na uchezaji wake, ikiwa ni pamoja na kuitwa "#Nationalcrush" baada ya jukumu lake katika Wanyama.

Kuibuka kwa umaarufu wa Triptii Dimri kumekuwa na changamoto.

Kuanzia kuangazia kutokuwa na uhakika wa tasnia ya filamu hadi kukosolewa kwa chaguo lake la jukumu, anasalia thabiti katika kujitolea kwake kwa uhalisi na ukuaji.

Triptii Dimri anaduwaa kwenye Jalada la Vogue India

Akikumbatia udhaifu wake, Triptii anakubali umuhimu wa kukaa msingi katikati ya uzuri wa umaarufu, akisema:

"Ikiwa tutaanza kufanya maamuzi kulingana na kile watazamaji watasema, basi kama waigizaji, hatutaweza kufanya kile tunachotaka kufanya.

"Nataka kuchagua majukumu ambayo yananisukuma nje ya eneo langu la faraja."

"Kuna ushauri mwingi juu ya ofa na ninasikiliza yote, lakini inategemea silika.

"Ninaweza kufanya makosa njiani, lakini ninaruhusiwa."

Triptii Dimri anaduwaa kwenye Jalada la Vogue India

Kuangalia mbele, Triptii anabakia kuzingatia mageuzi yake ya kisanii.

Akielezea hamu yake ya kuchunguza majukumu mbalimbali na kujipa changamoto, anatamani kuonyesha watu mashuhuri kutoka sinema ya Kihindi, kama vile Madhubala au Meena Kumari.

Kwa kila jukumu, Triptii anaendelea kusukuma mipaka na kuhamasisha hadhira kwa uhalisi na shauku yake.

Anapoanza mradi wake unaofuata pamoja na Rajkummar Rao, nyota ya Triptii inaendelea kupaa, na kuacha alama isiyofutika kwenye ulimwengu wa sinema. 



Balraj ni mhitimu mwenye nguvu wa Uandishi wa Ubunifu MA. Anapenda majadiliano ya wazi na matamanio yake ni usawa wa mwili, muziki, mitindo, na mashairi. Moja ya nukuu anazopenda ni "Siku moja au siku moja. Umeamua. ”



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Jinsia kabla ya Ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...