Triptii Dimri anafichua Mwitikio wa Wazazi kwa Tukio lake la Ujasiri

Triptii Dimri amefichua jinsi wazazi wake walivyoitikia tukio lake la karibu lililozungumzwa na Ranbir Kapoor katika 'Mnyama'.

Triptii Dimri anafichua Mwitikio wa Wazazi kwa Onyesho lake la Dhahiri f

"Iliwachukua muda kumaliza eneo hilo."

Triptii Dimri alikiri kwamba wazazi wake "walishangazwa" na eneo lake la karibu Wanyama.

Tukio lililozungumzwa ndani Wanyama makala Triptii na Ranbir Kapoor wakishiriki busu la mapenzi kabla ya kupatana.

Triptii anaonekana akiwa uchi kiasi na ikapelekea kukosolewa.

Akijibu ukosoaji huo, alisema:

"Tukio hili linashutumiwa sana. Hili lilinisumbua mwanzoni kwa sababu mimi ni mtu ambaye ni nadra sana kukosolewa. Nilishangaa. Lakini nilikaa kimya na kufikiria juu yake.

“Siku nilipoamua kuwa mwigizaji, hakuna aliyenilazimisha kuwa mwigizaji.

“Nilitaka kuifanya kwa sababu niliiona inasisimua. Sikufanya chochote kibaya kwenye filamu.

"Nilipoanza kuigiza, tabia niliyokuwa nikicheza ikawa sehemu ya uponyaji kwa njia fulani. Nilianza kufurahia. Nilianza kupata furaha katika kila changamoto na jambo ambalo lilinijia.”

Triptii sasa amefichua kwamba wazazi wake walimwambia kwamba "hakupaswa kufanya hivyo".

Akiongea kuhusu mwitikio wa wazazi wake kwenye eneo la tukio, Triptii alisema:

“Wazazi wangu walishangazwa kidogo. (Walisema) 'Hatujawahi kuona kitu kama hiki kwenye filamu na umefanya hivyo'.

"Iliwachukua muda kumaliza eneo hilo. Walikuwa tamu sana kwangu ingawa.

"Walikuwa kama, 'Hukupaswa kufanya hivyo ... lakini ni sawa. Kama wazazi, bila shaka tutahisi hivi."

Aliwaambia wazazi wake kwamba ilikuwa jukumu lake kama mwigizaji kufanya tukio hilo kuwa la uaminifu iwezekanavyo.

Triptii alifafanua: “Niliwaambia sifanyi chochote kibaya.

“Ni kazi yangu na maadamu niko vizuri na salama, sioni tatizo lolote katika hilo.

"Mimi ni muigizaji na ninapaswa kuwa mwaminifu kwa asilimia 100 na tabia ninayocheza na nilifanya hivyo."

Akikumbuka hali iliyokuwepo wakati wa kurekodi tukio hilo, Triptii Dimri alielezea kuwa mkurugenzi Sandeep Reddy Vanga alihakikisha kila mara vizuri.

Alisema: "Wakati wa kusaini mradi huo, Sandeep aliniambia kuwa kuna tukio na ninataka kupiga picha kwa njia hii, lakini nitaifanya ionekane ya kupendeza.

"Nataka kuunda picha ya Mrembo na Mnyama.

“Na hiki ndicho nilichonacho. Nakuachia wewe, uwe umestarehe au huna raha, hebu nijulishe, tutafanyia kazi ndivyo alivyoniambia.

"Kwa hivyo, nilipoona marejeleo, nilikuwa kama 'wow, ni wakati muhimu kati ya wahusika wawili'. Hilo lilinifanya nistarehe.”

Triptii pia alisema kuwa tukio la ubakaji alilotayarisha filamu ya Netflix ya 2020 Balbu ilikuwa "changamoto zaidi".

Triptii alifafanua: “Nafikiri matukio ya ubakaji ambayo nilifanya huko Bulbbul yalikuwa magumu zaidi kwangu kama mtu kwa sababu unakata tamaa tu, na kukata tamaa ni vigumu zaidi kuliko kupata ujasiri wa kufanya jambo fulani.

"Ikiwa naweza kushinda hilo, basi nadhani hii haikuwa chochote kwa kulinganisha na tukio la Bulbbul."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! India inapaswa kufanya nini juu ya utoaji mimba wa kuchagua ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...