Tribute Mimina kufuatia Kifo cha Rishi Kapoor

Muigizaji mkongwe Rishi Kapoor amekufa akiwa na umri wa miaka 67. Habari za kusikitisha zimesababisha wimbi la ushuru kutoka kwa watu mashuhuri wa India.

Tributes Mwaga katika kufuatia Kifo cha Rishi Kapoor f

"Moyo wangu ni mzito sana. Huu ni mwisho wa enzi."

Sherehe zimemiminika kufuatia kupita kwa kusikitisha kwa Rishi Kapoor. Muigizaji wa hadithi alipoteza vita yake na saratani akiwa na umri wa miaka 67.

Habari zinakuja siku moja baada ya kifo cha mwigizaji mwenzake wa Sauti irrfan khan.

Rishi Kapoor ni mali ya labda familia maarufu zaidi katika Sauti. Kwa hivyo, upotezaji wa Kapoor mwingine mkubwa kutoka kwa familia hii umeshtua wapenzi wa sinema ya India.

Amecheza filamu kwa zaidi ya miongo mitano na nyingi, hadi leo, zinaonekana kama filamu zingine nzuri zaidi zilizotengenezwa.

Jukumu lake la kwanza la kuongoza lilikuja mnamo 1973 katika mapenzi ya ujana Bobby, ambayo ilikuwa hit blockbuster.

Filamu zake zingine maarufu ni pamoja na Prem Rog, Amar Akbar Anthony, Chandni, Nagina, Sargam, Yeh Vaada Raha, Saagar, Hum Kissise Kum Nahi, Yaarana, Naseeb Apna Apna na Karz, kutaja wachache tu.

Kapoor alijulikana kwa kucheza uongozi wa kimapenzi katika filamu kadhaa kwa zaidi ya miaka 20, baada ya hapo alifanya mabadiliko ya mafanikio kwa majukumu ya wahusika.

Alioa mwigizaji Neetu Singh na baadaye, alikuwa na mtoto wa mwigizaji Ranbir Kapoor na binti Riddhima Kapoor Sahni.

Kapoor aligunduliwa na leukemia mnamo 2018 na alikuwa na matibabu ya mwaka mzima huko New York kabla ya kurudi India mnamo Septemba 2019.

Ndugu yake Randhir Kapoor alisema kuwa alipelekwa hospitalini mnamo Aprili 29, 2020, baada ya kulalamika juu ya shida ya kupumua.

Walakini, mnamo Aprili 30, familia ya mwigizaji huyo ilifunua kwamba alikuwa amekufa. Katika ujumbe, walisema maisha yake yalimalizika kwa amani.

"Madaktari na wafanyikazi wa hospitali walisema aliwafanya waburudishwe hadi mwisho. Alibaki mwenye furaha na ameamua kuishi kikamilifu kwa miaka miwili ya matibabu katika mabara mawili.

"Familia, marafiki, chakula na filamu zilibaki kuwa mkazo wake na kila mtu aliyekutana naye wakati huu alishangaa jinsi alivyoacha ugonjwa wake umshinde.

"Alishukuru kwa upendo wa mashabiki wake ambao ulimiminika kutoka ulimwenguni kote.

"Katika kupita kwake, wote wangeelewa kuwa angependa kukumbukwa kwa tabasamu na sio kwa machozi."

Familia ya Kapoor pia ilitoa wito kwa marafiki na wafuasi wake kutii vizuizi vya mkusanyiko wa kijamii na kuheshimu miongozo ya kufungwa.

Kufuatia kifo chake cha mapema, watu mashuhuri wameelezea rambirambi zao.

Muigizaji wa hadithi na rafiki wa karibu wa familia Amitabh Bachchan aliongoza ushuru, akisema:

"Ameondoka! Rishi Kapoor, ameenda, amekufa tu, nimeangamizwa! ”

Priyanka Chopra alishiriki picha yake na Kapoor na mkewe Neetu Kapoor, akichapisha:

“Moyo wangu ni mzito sana. Huu ni mwisho wa enzi. Rishi bwana moyo wako wazi na talanta isiyo na kipimo haitawahi kukutana tena. Ni bahati kama kukujua hata kidogo.

“Salamu zangu za pole kwa Neetu maam, Ridhima, Ranbir na familia nzima. Pumzika kwa amani Mheshimiwa. ”

Janhvi Kapoor aliandika: “Picha. Kwa kila njia. Umeacha utupu bila kukoma katika tasnia hii na ulimwengu, kwa namna fulani hata kwa wale ambao hawajapata nafasi ya kukujua.

"Lakini pia umetuachia idadi kubwa ya kazi za hadithi na hadithi nyingi za uaminifu wako, ucheshi na hamu ya maisha ambayo itabaki nasi milele. Pumzika kwa amani."

Akshay Kumar alisema: "Inaonekana kama tuko katikati ya jinamizi ... tu kusikia habari za kukatisha tamaa za Rishi Kapoor ji kufa, ni jambo la kusikitisha.

"Alikuwa hadithi, nyota mwenza na rafiki mzuri wa familia. Mawazo yangu na sala na familia yake. ”

Waziri Mkuu Narendra Modi alielezea muigizaji huyo kama "mwenye vitu vingi, mwenye kupendeza na mwenye kusisimua" na "nguvu ya talanta".

Aliongeza: "Nitakumbuka kila wakati maingiliano yetu, hata kwenye mitandao ya kijamii. Alipenda sana filamu na maendeleo ya India. Kukasirishwa na kifo chake. ”

Nyota wa kupendeza na mwenye bahati nzuri wa sinema ya India, Rish mara nyingi alikuwa akiongea na kila wakati alitaka kutoa maoni juu ya jamii ya India na mabadiliko ndani yake.

Alitumia jukwaa la media ya kijamii Twitter mara nyingi kujielezea.

Aliendelea kuigiza kwa miaka na alionekana kwenye filamu Mimea katika 2018 katika jukumu la kuongoza.

Katika muonekano maalum kwenye jukwaa na mwigizaji mwenzake Amitabh Bachchan, baada ya kufanya sinema 102 Sio Oumnamo 2018, Rishi aliwaambia wasikilizaji juu ya risasi yake ya kwanza kabisa, ambayo ilikuwa kama mtoto. Alisema:

“Kuna risasi nililazimika kutoa kwa Shilingi 420. Kaka yangu mkubwa na dada yangu pia walikuwa kwenye risasi. Risasi ilikuwa ikipita tu lakini kwa mvua.

"Aur jab voh alipiga risasi maelezo kuu, aur voh baarish mazoezi kuu hoti thi tau kuu roneh lagta tha (tulipokuwa tukifanya mazoezi ya risasi na mvua ilinyesha, nilianza kulia).

"Tau wetuh ta alipiga risasi mein kabi hota nah tha (Lakini hakukuwa na kilio kilichotarajiwa katika risasi). Filamu 420 ka voh drishat tha (ilikuwa sharti la filamu 420).

"Aur phir Nargis Ji ne, us waqt, mujeh rushwa mein kaha ke main tujeh chocolate du gi agar tum apni akh khol ke rakho get aur roho get nahi shot mein (Na kisha wakati huo Nargis Ji alijitolea kunihonga na chokoleti ikinipa niliweka macho yangu wazi na nisingeli kulia kwenye risasi).

"Kwa hivyo nikachukua rushwa hiyo, na nikaweka macho yangu wazi tu kwa chokoleti hiyo na nikatoa risasi hiyo! Kwa hiyo hiyo ilikuwa risasi ya kwanza kuwahi kufanya. ”

Tazama mazungumzo kamili ya hatua na marehemu Rishi Kapoor na Amitabh Bhachan:

video
cheza-mviringo-kujaza

Rishi Kapoor, anayefahamika kama Chintoo, ni hasara nyingine kubwa kwa tasnia ya filamu ya Bollywood na atakumbukwa na kukumbukwa kwa uchangamfu kwa majukumu yake ya kitambulisho kutuburudisha wote.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mchango wa AIB Knockout ulikuwa mbichi sana kwa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...