Pongezi kwa Baba & Mwana waliozama kwenye Msiba wa Pasaka

Pongezi zimetolewa kwa baba na mwana wa Australia waliozama kwenye bwawa la kuogelea la hoteli wakijaribu kuokoa jamaa yao wachanga.

Pongezi zilizotolewa kwa Baba na Mwana waliozama kwenye Msiba wa Pasaka f

"Nitasisitiza kwa jamii kuchukua tahadhari"

Familia na marafiki wa wanaume wawili waliokufa maji kwa msiba kwenye Gold Coast wametoa heshima zao.

Sunny Randhawa, wa Melbourne, alimfukuza mkewe, watoto wawili na wazazi hadi Queensland kwa mapumziko ya Pasaka.

Walikuwa wanakaa Juu ya vyumba vya likizo vya Mark huko Surfers Paradise.

Lakini usiku wa Machi 31, 2024, binti mdogo wa Sunny aliteleza kwenye sehemu ya kina kirefu ya bwawa la hoteli.

Picha za CCTV zimefichua jinsi mkasa huo ulivyotokea katika muda wa dakika chache.

Msichana na mama yake walikuwa wakicheza kwenye kina kirefu cha bwawa wakati mtoto mdogo alipoteza usawa wake na kuingizwa kwenye kina kirefu cha maji.

Mamake msichana huyo alikimbia kumwokoa lakini yeye mwenyewe alikumbana na matatizo, na kuwafanya Sunny na babake Gurjinder Singh kuruka majini ili kuwaokoa.

Walakini, wenzi hao waliingia kwenye shida wenyewe.

Mama na mtoto walifika salama.

Dada mkubwa wa msichana alikuwa amesimama kwenye ukingo wa bwawa wakati huo. Alijaribu kutumia taulo kuwatoa watu hao majini huku wakihangaika kuelea.

Cha kusikitisha ni kwamba juhudi za uokoaji hazikuweza kuwaokoa watu hao wawili.

Huduma za dharura zilifika eneo la tukio ndani ya dakika chache na kuwakuta wawili hao wakiwa wamepoteza fahamu kwenye bwawa la paa.

Licha ya juhudi za wahudumu wa afya, watu hao walipatwa na mshtuko wa moyo na kutangazwa kufariki katika eneo la tukio.

Mhudumu wa Huduma ya Ambulance ya Queensland, Mitchell Ware alisema watu waliokuwa karibu na daktari ambaye hakuwa kazini walijaribu sana kuwafufua wanaume hao.

Alisema: "Ni tukio la kihisia sana, ni wazi mtu yeyote anaweza kuelewa kupoteza mtu mmoja wa familia lakini kupoteza wanafamilia wawili.

“Nitasisitiza tu kwa jamii kuwa na tahadhari hasa kama wewe si muogeleaji hodari, na hasa kama kuna watoto wadogo, uwe makini sana kwa sababu tunajua watoto na hata watu wazima wanaweza kuzama katika suala zima. sekunde.”

Jamaa walisema Sunny alikuwa mtu wa familia mwenye moyo mkunjufu wakati babake alikuwa amestaafu na "amejaa maisha".

Rafiki wa familia Nav Malhi alisema mkasa huo umeathiri sana jamii ya Wahindi wa Victoria.

He alisema: “(Sunny) alikuwa mtu mzuri sana.

"Inasikitisha sana, kila mtu ana huzuni katika jamii. Habari za kutisha.”

Kulingana na polisi, watu hao walikufa maji kwa sababu hawakujua kuogelea.

Nav alisema ni kwamba familia za Wahindi zilijifunza kuogelea ikiwa walikuwa wakipanga kuhamia au kutembelea Australia.

Alisema: “Tunakotoka, sehemu ya kaskazini ya India, hakuna bahari. Watu kwa kweli hawajui jinsi ya kuogelea.

"Ningependekeza kila mtu aende tu kujifunza kuogelea kwani Australia yote ni bahari."

Mke wa Sunny na mama yake wamerejea Melbourne na sasa wanapanga mazishi ya wapendwa wao wawili.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachopaswa kutokea kwa 'Freshies' haramu nchini Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...