Tony Kakkar anamjibu Troll ambaye angeweza 'Kunywa Sumu' kuliko kumsikiliza

Mwimbaji Tony Kakkar amejibu troll ambaye alimwambia kwamba angependa "kunywa sumu" kuliko kusikiliza muziki wake.

Tony Kakkar anamjibu Troll ambaye angeweza 'Kunywa Sumu' kuliko kumsikiliza f

"kunywa sumu na kufa itakuwa bora"

Mwimbaji wa India Tony Kakkar amejibu troll ambaye alisema afadhali anywe sumu na afe kuliko kumsikiliza.

Inakuja baada ya Kakkar kuachia video ya wimbo wake wa hivi karibuni 'Kanta Laga' Jumatano, Septemba 8, 2021.

Wimbo huo unaangazia dada yake mdogo Neha Kakkar na rapa Yo Yo Honey Singh.

Wimbo umeonekana kuwa maarufu kwenye YouTube, huku ukikusanya maoni zaidi ya milioni 22.

Walakini, mtu mmoja kwenye Twitter alionekana kufurahishwa na wimbo huo, ambayo ni kutolewa kwa mwimbaji wa saba kwa 2021.

Mtumiaji wa mitandao ya kijamii alisema: "Bwana apke gaane sunne se acha me Zahar khaake Mar jao. (Bwana, kunywa sumu na kufa itakuwa bora kuliko kusikiliza wimbo wako.) ”

Iliwashangaza mashabiki wengi, mwimbaji aliamua kumrejea tena na kujibu.

Alisema: “Aap maro mat… kabhi bhi mat suno. (Usife… usisikilize kamwe).

“Maisha yako ni ya thamani.

“Tony Tony kakkar aayenge jayenge. (Mamia ya Tony Kakkars watakuja na kwenda).

“Natamani aapko meri Umar lag jaaye. (Nakutakia maisha marefu). ”

Wanamtandao walijibu maoni ya Kakkar.

Wengine walimsifu kwa majibu yake ya hali ya juu wakati wengine walimshauri kupuuza wale wanaochukia na kuwajali mashabiki wake.

Hii sio mara ya kwanza kwa Tony Kakkar kukanyagwa kwa muziki wake au kujibiwa na ukosoaji kwake.

Aliwahi kusema kwenye Twitter: "Kuch toh log kahenge. (Watu watakuwa na la kusema siku zote).

“Ninaelewa muziki wangu umeniazima. Makao yangu, magari yangu, Starbucks yangu ya kila siku. Kila kitu !!

“Bina khilono ke bachpan beeta hai. (Nilitumia utoto wangu bila vitu vya kuchezea). ”

Bio yake ya Twitter inasoma: "Tabasamu hilo unapocheza kwenye muziki wangu ndio sababu mimi hufanya muziki."

Tony Kakkar anajulikana sana kwa kutengeneza nyimbo nyepesi lakini kwanza alijizolea umaarufu baada ya kuanza kwa sauti yake ya Sauti mnamo 2012.

Alifanya kazi kama mkurugenzi wa muziki wa filamu ya 2012 Bwana Bhatti kwenye Chutti ambayo ilicheza Anupam Kher. Kakkar alitunga wimbo 'Wavulana Wema Wavulana Wabaya'.

Walakini, filamu hiyo ilishindwa kibiashara.

Mwimbaji ana dada wawili ambao pia ni waimbaji waliofanikiwa, Neha Kakkar ambaye anaonekana katika 'Kanta Laga' na kaka yao mkubwa Sonu Kakkar.

Neha Kakkar hivi karibuni amekuwa jaji kwenye runinga za Sony Sanamu ya Kihindi lakini ilibadilishwa na Sonu Kakkar katikati kupitia upigaji picha wa kipindi hicho.

Tazama Video ya Muziki ya 'Kanta Laga'

video

Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Moja kwa moja wanapenda wengine sio ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."