Tommy Sandhu anashiriki Athari za COVID-19 kwenye Komedi yake

Mcheshi na utu wa Briteni wa Asia, Tommy Sandhu, anafichua kwa DESIblitz athari ya COVID-19 juu ya kazi na maisha yake.

Tommy Sandhu anashiriki Athari za COVID-19 kwenye vichekesho vyake f

"Maisha hayana hakika na yanaweza kukutupia udhalimu kwa aina nyingi"

Mchekeshaji wa Briteni wa Asia na mhusika wa media, Tommy Sandhu, amekuwa akiburudisha na kuigiza hadhira kwenye media nyingi, iwe ya kuchekesha moja kwa moja, redio, runinga au podcast. Lakini yote yamebadilika tangu kuzuka kwa COVID-19.

Kama kila mtu mwingine, na kuenea kwa janga la COVID-19 nchini Uingereza, hakuna shaka kwamba imemuathiri yeye, kazi yake ya ucheshi na maisha kwa ujumla.

Sekta ya media ya Briteni ya Asia nchini Uingereza inaweza kutazamwa kama sekta ya niche lakini inatoa aina tajiri na anuwai ya yaliyomo kwenye kitamaduni ambayo inakaribishwa sana na jamii ya Waasia Kusini wanaoishi nchini na nje ya nchi.

Kuwa sehemu ya tasnia hii, Tommy Sandhu amebadilika katika kutoa yaliyomo ambayo ni kitambaa cha kupendeza cha burudani ya Desi iliyoshonwa na ucheshi wake wa kipekee.

Tommy anashiriki peke yake athari za Coronavirus juu ya kazi yake, familia na maisha ya kijamii na DESIblitz.

Je! COVID-19 imeathiri vipi kazi yako?

Imekuwa kubwa. Kila kitu kimesimama.

Nilikuwa karibu na maonyesho matano katika ziara ya ucheshi ya tarehe ishirini kote Uingereza ambayo tumeiahirisha hadi Septemba / Oktoba mwaka huu. Hiyo ilikuwa kwa sababu ya kuniweka busy kabisa kwa Machi, Aprili, Mei na Juni.

Juu ya hayo, nilikuwa nikifanya kazi na Amazon na Inasikika kwenye bidhaa kadhaa za sauti ambazo pia zimeahirishwa.

Podcast yangu na Sony Music India ni kitu tunachorekodi kutoka nyumbani kwangu, lakini kwa kuwa nina washiriki wawili wa timu yangu ya uzalishaji ambao hawawezi kuwasiliana kwa karibu kwa sababu ya miongozo ya kutengana kijamii, tunalazimika kurekodi kila kipindi kupitia programu ya kushiriki video mkondoni.

Sio sawa na wakati sisi sote tuko pamoja… na ni ngumu sana kupata "unganisho la vichekesho" wakati wote mmekaa kando katika nyumba tofauti!

Mimi pia hufanya kazi kwa Talk Radio mwishoni mwa wiki na Penny Smith na kwa vile anatangaza kutoka nyumbani kwake, siwezi kujiunga naye kwenye studio kama kawaida

Kwa hivyo… kama unavyoona, mimi niko katika biashara ya watu… bila watu, kuna biashara ndogo sana!

Changamoto ni nini kwa tasnia ya habari?

Changamoto, cha kushangaza, ni sawa na hapo awali lakini ni tofauti.

Katika mchezo wetu, ni muhimu kukaa mkali, ubunifu na kuwa tayari kujaribu vitu vipya. Usipofanya hivyo, utaachwa nyuma. Hakuna kitakachofanya kazi milele na kila wakati kuna masomo ya kujifunza.

Changamoto kwangu ni kuzoea.

Kuangalia jinsi watu wanavyotumia media, ucheshi, burudani na kutafuta njia ya kutoshea maishani mwao.

Sekta ya habari inahitaji kufanya vivyo hivyo.

Ninaona watangazaji wengi kwenye Tik Tok au Instagram moja kwa moja - watu ambao hapo awali walikuwa hawajawahi kutumia marafiki hao. Hiyo ni nzuri! Wanajaribu vitu vipya.

Sote lazima tujaribu - kuna uzuri na hofu ya kuwa katika hali hii yote ya COVID-19… Itatupima na uthabiti wetu na uwezo wetu wa kufanya kazi peke yetu na bado na wenzetu.

Lakini kila mtu anapaswa kujaribu kitu kipya. Usingojee vitu "kurudi kwa jinsi zilivyokuwa"… Nina hisia kuwa mambo hayatakuwa kama vile ilivyokuwa kwa muda mrefu sana.

Tommy Sandhu anashiriki Athari za COVID-19 kwenye Komedi yake - mic

Ni aina gani ya kazi, ikiwa kuna unafanya sasa?

Podcast inaendelea na tunaweza bado kufanya hivyo. Nimewekeza kwenye maikrofoni mpya na vifaa vya kurekodi ili niweze kufanya video nyingi zaidi kuliko hapo awali.

Ninarudi kwenye sauti na nimekuwa nikifanya kazi kwa mashirika na kampuni anuwai kutoa sauti kutoka nyumbani kwangu.

Ni nzuri! Sitoki nyumbani, sina mabadiliko, hakuna haja ya kunyoa au hata kuoga (ninaoga… ninasema tu kwamba ikiwa sikutaka… ningeweza!)

Kazi ngumu zaidi niliyonayo ni kuwafanya watoto wangu wawe kimya wakati ninarekodi… Na nashiriki, mke wangu ni mzuri sana kunisaidia huko nje!

Je! Unakabiliana vipi sasa kifedha?

Ni ngumu - wakati wewe ni mfanyakazi huru na unatarajia miradi fulani kulipa kiasi fulani kwa kipindi cha muda, unategemea hiyo na kuweka maisha yako karibu nayo

Yote hayo yalibadilika haraka sana.

Lakini kwa usawa, gharama zangu zimepungua sana. Hakuna kwenda nje, magari, petroli, treni, ushiriki wa mazoezi nk yote imepunguzwa kuwa bili za kimsingi.

Kwa bahati nzuri, hiyo inasimamiwa na kwa bahati nzuri, mke wangu anafanya kazi kutoka nyumbani wakati wote… Kwa hivyo mimi hutumia siku nyingi na watoto, kutengeneza chakula na kufurahiya familia yangu.

Imekuathiri vipi wewe na familia yako kibinafsi?

Nina mtoto wa miaka 3 (Logan) na mtoto wa miaka 7 (Mylo) na niligundua haraka kuwa hakuna njia ambayo wanaweza "kushoto kucheza" wakati ninaendelea na maandishi yangu, barua pepe, nk.

Mke wangu ana miradi mikubwa na muda uliopangwa kazini ambayo inamaanisha yuko kwenye mkutano wa wito kwa watu wengi wa siku… Na kama vile wenzake wana huruma, hatuwezi kuwa na mtoto anayepiga kelele "mummy, ninahitaji wee" saa sauti yao ya juu!

Kwa hivyo, imebadilisha nguvu yetu kama wenzi, jinsi tunavyo na watoto, ni wakati gani tunatumia pamoja na nao. 

Lakini weirdly, imetuleta karibu zaidi - lazima tuzungumze zaidi, tupange zaidi, tengeneze siku karibu na mambo ambayo tunapaswa kufanya na wakati tunataka kutumia na kila mmoja.

Jambo hili lote la COVID-19 limekuwa kama kufuta kila kitu wazi katika mazoea yetu na kuandika tena kitabu cha sheria.

Tommy Sandhu anashiriki Athari za COVID-19 kwenye Komedi yake - familia

Je! Unahisi watu wa Desi wameitikia vizuri kwa Lockdown?

Haha! Nilitania juu ya hii kwenye podcast. Nilikwenda kwenye duka langu la Desi la matunda na mboga na kugundua kuwa hakuna mtu anayejitenga! Walikuwa wamevaa vinyago, lakini wakati mmoja, mvulana alikuwa akinikimbia sana kwenye uwanja wa duka kuu!

Lakini kwa dhati, moja ya mambo ambayo yananifanya nijivunie sana kuwa na asili ya Asia Kusini, ni ujamaa wetu.

Sisi (kwa jumla) ni jamii ya watu walio karibu, ambao wanachanganyana, ambao wanaangalia wengine na hufanya wakati wa kuonana. Kitamaduni, kuwa mbali kijamii ni mgeni sana kwetu.

Mama na baba yangu wanakosa kuona wajukuu zao.

Walikuwa wanakuja nyumbani kwangu kila siku na mara nyingi tunakula chakula cha jioni mwishoni mwa wiki na dada zangu na washiriki wengine wa familia.

Kwa hivyo wakati ninajivunia kuwa tumezingatia miongozo ya COVID-19 juu ya kufunga chini na kutokutana, ni ngumu sana na itakuwa na athari kubwa kwa afya ya akili kwa wale ambao wamezoea kuwaona wapendwa wao mara kwa mara.

Je! Unafikiri taaluma yako itaishi kufuli?

Kazi yangu imekuwa kupitia anuwai na shida nyingi. Sio kazi yangu ambayo nina wasiwasi nayo.

Maisha hayana hakika na yanaweza kutupa udhalimu kwa aina nyingi. Kumekuwa na spana anuwai zilizowekwa katika kazi yangu na nadhani inabidi uendelee.

Kuna kila aina ambayo inaweza kukuathiri wakati wowote.

Hivi sasa, shida (COVID-19) inaathiri kila mtu kwenye kiwango cha kazi na kibinafsi. Lakini ikiwa una afya, joto, salama na una familia yako… Basi labda sisi sote tunapaswa kuzingatia hilo na afya yetu binafsi na kuishi badala ya kama kazi zetu zitaishi.

Siendi popote hivi karibuni. Siku zote nitatafuta njia ya kuendelea kufanya kile ninachofanya… sijui chochote tofauti!

Una mipango gani kwa siku zijazo, baada ya COVID-19?

Ninatumia wakati huu kuandika, kupanga na kuweka lami.

Ninawasiliana na watu anuwai kupendekeza maoni na njia tunazoweza kufanya kazi pamoja wakati imekwisha.

Ninajaribu kadiri niwezavyo kutumia yote kwa heshima na familia na kazi. Ili kupata vitu ambavyo nimekuwa na maana ya kufanya. Kuandika maoni karibu na vipindi vya Runinga, fomati za utengenezaji wa sauti na michoro za ucheshi wakati huu wa kupumzika.

Natumaini kabisa tutaona kuongezeka kwa ubunifu na maoni mara tu itakapomalizika.

Kwa kweli ninatarajia kuwa sehemu ya eneo la burudani kwa njia kuu mwishoni mwa mwaka huu! Lakini yote huanza na kupanga sasa.

Dhamira yangu ni kuwa mkweli kwangu mwenyewe, fanya kile ninachopenda (na kile ninachokiona cha kuchekesha) na kuendelea kukifanya kwa njia yoyote ninayoweza.

Tommy Sandhu anashiriki Athari za COVID-19 kwenye Komedi yake - peke yake

Je! Ungesema nini kwa watu wenzako wa Desi wakati huu?

Usisahau kutabasamu.

Ikiwa wewe ni kama mimi, basi jaribu kuelewa kwamba hauko peke yako.

Ninaogopa pia, sina hakika juu ya siku zijazo. Hofu yangu kubwa ni wazazi wangu na ustawi wa familia yangu. Zaidi ya hayo, nataka kuendelea kufanya bidii yangu ili kuwafanya watu wafurahi.

Ikiwa sisi wote tunajali kila mmoja na tunajifunza kufurahiya maisha bila bughudha zote tulizokuwa nazo hapo awali, basi labda… labda tu, COVID-19 inaweza kuwa nafasi yako ya kuweka upya maisha yako na kuridhika zaidi, kufanikiwa zaidi na kutimizwa zaidi kuliko hapo awali .

Tommy Sandhu ni mfano mzuri wa mhusika wa media wa Briteni wa Asia ambaye lazima abadilishe kazi yake na mtazamo wake ili kuishi katika mazingira haya mapya ambayo sisi wote tunaishi katikati ya janga la COVID-19.

Changamoto zipo kwa sisi sote na kwa wengine ni ngumu na ngumu zaidi kuliko wengine kulingana na aina yao ya kazi, kazi na biashara. Walakini, inaepukika kwamba inamaanisha mabadiliko yatalazimika kuchukua hatua ya kati na kujifunza kuifanya haraka itasaidia kwa kuzoea rahisi, kama Tommy ameonyesha.

Tunamtakia Tommy Sandhu kila la kheri na juhudi zake na shughuli zake na tunatarajia kutazama na kusikia kazi yake mpya ya ucheshi na media, kwa matumaini, katika siku za usoni sio mbali sana.



Amit anafurahiya changamoto za ubunifu na hutumia uandishi kama nyenzo ya ufunuo. Ana nia kubwa katika habari, mambo ya sasa, mwenendo na sinema. Anapenda nukuu: "Hakuna chochote katika maandishi mazuri ni habari njema milele."

Picha kwa hisani ya Tommy Sandhu





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Miss Pooja kwa sababu yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...