Tommy Sandhu anavunja ukimya kwenye maoni ya WhatsApp na kipindi cha redio cha BBC

Tommy Sandhu hukaa kimya juu ya uchunguzi wa maoni ya WhatsApp na anafunua kuwa hatawasilisha tena onyesho la kiamsha kinywa la Mtandao wa Asia Asia.

Tommy Sandhu anavunja ukimya kwenye maoni ya WhatsApp na kipindi cha redio cha BBC

"Sina ubaguzi wa rangi, sina chuki dhidi ya jinsia moja na wala sina tabia mbaya kwa wanawake."

Tommy Sandhu anavunja ukimya baada ya wiki 7, kutoa maoni yake juu ya habari kwamba inasemekana alikuwa sehemu ya kikundi cha WhatsApp ambacho kilikuwa na matusi 'mabaya' na ya rangi.

Alitumia mtandao wa kijamii wa Twitter kuelezea hisia zake za kweli juu ya sakata nzima, uchunguzi na kwamba hatawasilisha tena kipindi cha kiamsha kinywa cha BBC Asia Network.

Katika ujumbe wake wa moja kwa moja, alikanusha kabisa kuwa sehemu ya maoni yoyote ya rangi au ya kijinga, akisema:

"Sina ubaguzi wa rangi, sina chuki na jinsia moja na siwachafui kwa wanawake."

Anasema wazi kwamba "hajatoa maoni yoyote ya kibaguzi kabisa kwenye mazungumzo yoyote" ambayo amehusika.

Tommy anatangaza kwamba hajawahi kushiriki katika mazungumzo ambapo maneno ya kibaguzi au ubaguzi wa rangi umetumika. Wakisema:

"Kwa kweli, mazungumzo haya ninaona kwa mara ya kwanza katika uchunguzi huu kwa sababu siangalii WhatsApp mara kwa mara."

Akiongeza kutokuwa na hatia kwake juu ya vikundi vya WhatsApp anasema:

"Siko hata kwenye vikundi vya WhatsApp ambako kulikuwa na maneno ya kuchukia ushoga yaliyotumiwa na sijasema chochote kibaya juu ya mfanyikazi yeyote wa kike katika BBC."

Hapa kuna Tweet yake:

Akitetea onyesho lake la kiamsha kinywa la Mtandao wa Asia wa BBC alielezea juhudi zake juu ya mpango wa kuunganisha watu, akisema:

"Ikiwa mtu yeyote ambaye ananijua na anajua onyesho langu, utajua kuwa tunasherehekea watu. Tunakusanya kila mtu pamoja na tunakuwa na wakati mzuri. ”

Lakini basi anathibitisha kuwa hatakuwa tena sehemu ya onyesho la kiamsha kinywa kama mtangazaji:

"Na nimesikitika kuwa sitawasilisha tena kipindi hicho na nimechanganyikiwa kwanini nimeombwa nisiwasilishe."

Hii inamaanisha kuwa kipindi cha kiamsha kinywa cha Mtandao wa Asia ya BBC hakitakuwa tena na Tommy Sandhu kama mtangazaji wake baada ya uchunguzi wa BBC uliofanywa juu ya suala la maoni ya WhatsApp.

Wakati wa kufutwa kazi, Tommy Sandhu anatafuta ushauri wa kisheria na anaweza kuwa anapigania kesi ya kufukuzwa kwa haki dhidi ya BBC.

BBC inasema kwamba masuala ya "tabia isiyofaa kila wakati yangechukuliwa kwa uzito sana na yatashughulikiwa haraka na ipasavyo." Inaonyesha sababu za kuondolewa kwa Tommy Sandhu kutoka kwenye onyesho.

Tommy anafunua kuwa bado atakuwa sehemu ya media kwenye ujumbe wake wa Twitter na anasema:

"Lakini nitakuwa nikifuatilia kila kitu kingine ninachofanya kwenye media na burudani."

Kumaliza ujumbe wake kwa shukrani kubwa kwa kila mtu ambaye amemuunga mkono, akisema:

“Ninataka kukushukuru kwa kuchukua muda wako kunitumia ujumbe na kunionyesha msaada wako na kwa kunijua mimi kwa kweli. Inathaminiwa sana. Asante."

Mwisho wa ujumbe, unaweza kuona kwamba Tommy haonekani kufurahi na matokeo ya uchunguzi lakini ni dhahiri kutoka kwa ujumbe wake kwenye Twitter kwamba anasimama na hatia yake na dhamira yake ya kujidhihirisha kama mtu anayejulikana kwa burudani yake na jukumu maarufu katika media.

Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.

Picha kwa hisani ya Tommy Sandhu Twitter




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Bendi gani uliyopenda zaidi ya miaka ya 1980 Bhangra?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...