Mtoto Fatehveer Singh amekamatwa huko Punjab Borewell

Fatehveer Singh wa miaka miwili alinaswa kwenye kisima huko Sangrur, Punjab, India, baada ya kuangukia chini. Operesheni ya uokoaji inaendelea.

Mtoto Fatehveer Singh amekamatwa katika Punjab Borewell f

"tunapaswa kupata mtoto"

Operesheni kubwa ya uokoaji imeendelea ili kumtoa mtoto mchanga Fatehveer Singh baada ya kuanguka kwenye kisima katika wilaya ya Sangrur ya Punjab.

Mvulana wa miaka miwili alikuwa akicheza karibu na nyumba yake mnamo Juni 6, 2019, wakati alianguka chini ya kisima kisichotumiwa.

Kisima kirefu cha futi 150 kilifunikwa na kitambaa na kijana alikanyaga kwa bahati mbaya. Mama yake alijaribu kumwokoa lakini hakufanikiwa.

Fatehveer alikwama karibu na futi 125 ndani ya shimo lenye upana wa inchi saba.

Timu kutoka Kikosi cha Kitaifa cha Kukabiliana na Maafa (NDRF), jeshi, viongozi wa serikali, wanakijiji na wajitolea walisaidia kutekeleza shughuli ya uokoaji.

Maafisa walisema kuchimba visima sambamba ilikuwa ikichimbwa kwa kufunga mabomba ya saruji yaliyoimarishwa ambayo yalikuwa na kipenyo cha inchi 36 ili kumtoa mtoto.

Kufikia sasa, walikuwa wamefanikiwa kuchimba kisima sawa ambacho kilikuwa na urefu wa futi 105. Waokoaji walichimba mchanga kwa mikono.

Mvulana huyo mdogo alikuwa hajitambui baada ya kuanguka na familia yake, pamoja na wenyeji, walitarajia usalama wake. Fatehveer alionyesha ishara za mwendo masaa 40 baada ya kunaswa kwenye kisima.

Amekwama kwenye kisima kwa zaidi ya masaa 55.

Mtoto Fatehveer Singh amekamatwa huko Punjab Borewell

Naibu Kamishna Ghanshyam Thori alisema:

"Tumefika urefu wa futi 105 tangu sasa na miguu mingine 20 bado inabaki kuchimbwa. Tunatarajia ikiwa yote yataenda kulingana na ratiba, tunapaswa kuweza kumchukua mtoto ifikapo saa 5 asubuhi. ”

Thori alielezea kuwa timu ya madaktari walikuwa wakisimama katika wavuti hiyo kutoa msaada wa matibabu mara tu Fatehveer Singh akiokolewa.

Gari la wagonjwa lenye vifaa vya kupumulia pia limesimama kwenye tovuti hiyo.

Hapo awali, NDRF ilijaribu kumwokoa mtoto huyo kwa kutumia kamba lakini hawakufanikiwa.

Oksijeni imekuwa ikitolewa mara kwa mara kwa Fatehveer na mamlaka zinatumia kamera kufuatilia hali yake.

Watu ishirini na sita kutoka NDRF wamekuwa wakijaribu kumuokoa kijana huyo wakati wote wa operesheni ya mchana na usiku.

Wakati watawala wanatarajia kumtoa Fatehveer kutoka kwenye kisima na asubuhi ya Juni 9, 2019, hadi sasa, hiyo bado haijafanyika.

Tukio hili limeleta mwanga wa visima visivyofunikwa, ambavyo vilikuwa hatari za kifo kwa watoto wadogo.

Mnamo Machi 2019, mvulana wa miezi 18 aliokolewa kutoka kwa kisima huko Hisar, Haryana. Aliokolewa siku mbili baada ya kuanguka ndani yake.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mpangilio gani kwa Imani ya Assassin?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...