Tiger Shroff anachukua maoni ya Ram Gopal Varma 'Bikini Babe'

Kwenye kipindi cha 'Bana', Tiger Shroff alijibu trolls zake, ambazo zilijumuisha Ram Gopal Varma kwa maoni yake ya "bikini babe".

Tiger Shroff anachukua maoni ya Ram Gopal Varma 'Bikini Babe' f

"Ngumu kufanana na Bruce Lee pia"

Tiger Shroff alichukua troll zake kwenye kipindi cha kipindi cha mazungumzo cha Arbaaz Khan Bana.

Kipindi kinaona Arbaaz akisoma maoni ya maana kutoka kwa troll kwa mgeni wake mashuhuri.

Mmoja wa chuki zake alikuwa mtengenezaji wa filamu Ram Gopal Varma, ambaye alikuwa amemwita Tiger "bikini babe" mnamo 2017.

Tiger alielezea kuwa hata kabla ya mwanzo wake wa Sauti, alikuwa akilinganishwa vibaya na baba yake Jackie Shroff. Pia alikuwa na maoni mengi yaliyolenga muonekano wake.

Katika tweet ya 2017, alimtaja Tiger kama "bikini babe" na kwamba anapaswa kujifunza "machoism" kutoka kwa baba yake.

On Bana, Tiger alijibu maoni ya RGV, akisema:

“Hakuna anayeweza kufanana na Bhidu, isipokuwa Bhaijaan (Salman Khan).

"Ni ngumu kufanana na Bruce Lee pia, kwa hivyo bwana, nadhani uko sawa kabisa."

Tiger aliendelea kuzungumza juu ya chuki ambayo amepokea juu ya sura yake. Alisema:

“Kabla ya kutolewa pia, nilikuwa nikinyongwa sana kwa sura yangu.

"Watu walikuwa wakisema, 'yeye ni shujaa au shujaa? Haonekani kama mtoto wa Jackie dada '. ”

"Ilikuwa hatua ya makusudi kucheza kwa uwezo wangu."

Troll mmoja alikuwa amemwambia Tiger: "Una kila kitu, isipokuwa ndevu."

Hii ilimfanya mwigizaji aelekeze nywele zake usoni na kusema:

"Hii ni nini, basi?"

Kwenye kipindi cha mazungumzo, Tiger Shroff alisema kuwa yeye ni nani leo kwa sababu ya mashabiki wake na maadamu mashabiki wake wanampenda, hakuna kitu kingine chochote.

“Ikiwa unadhulumiwa au kuonewa, ni kwa sababu tu umekuwa na athari.

"Chochote nilicho leo, ni kwa sababu ya watazamaji… Kwa muda mrefu nikiwa namba moja moyoni mwako, ndio jambo la muhimu kwangu."

Arbaaz pia alimwambia Tiger kwamba shabiki mmoja aliuliza ikiwa alikuwa bikira.

Kujibu, Tiger alisema: "Mimi ni bikira kama Salman Khan."

Hapo awali, dada wa Tiger Shroff Krishna alizungumza juu ya kulinganisha isivyo haki kati ya kaka yake na baba yake.

Alisema: "Kile ambacho baba yangu alijiumbia mwenyewe na alifanya mpaka leo hakiwezi kufananishwa.

"Kile Tiger amefanya kwa muda mfupi sana ni cha kushangaza sana.

“Kwa hivyo, si sawa kulinganisha Tiger na baba yetu au mimi na yeyote kati ya hawa wawili. Kuna nafasi kwa kila mtu. Kwa hivyo, watu wanapaswa kuishi na kuacha kuishi. ”

Krishna pia alifunua kuwa Tiger hakukusudia kuwa muigizaji.

Aliendelea: "Sidhani Tiger alikuwa na mwelekeo wa kuwa muigizaji.

"Alitaka kufuata michezo kama taaluma.

"Kaimu ilikuwa kitu ambacho alitokea kurudi nyuma. Siku zote ilikuwa nyuma ya akili yake. "


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuvuta sigara ni shida kati ya Brit-Asians?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...