Mwanafunzi Akshay Thakrar anafurahi kwamba hakushinda Onyesho

Akshay Thakrar, ambaye alikuwa kwenye mfululizo wa 2022 wa Mwanafunzi, anasema "anafurahi" hakushinda onyesho hilo na kuanza biashara na Lord Sugar.

Mwanafunzi Akshay Thakrar 'Anafuraha' hakushinda Show f

"Sikushinda onyesho, lakini tena, ninashukuru sana kwa hilo"

Zamani Mwanafunzi nyota Akshay Thakrar ameelezea hisia zake za kweli kuhusu kupoteza kwenye uwekezaji wa show ya £250,000.

Akshay alionekana kwenye mfululizo wa 16 na kabla ya kurushwa hewani, alisema alikuwa mtu ambaye aliamini kulala ni "kupoteza wakati" na neno lake la kwanza lilikuwa "faida".

Walakini, Akshay alifukuzwa kazi baada ya kazi ya tisa.

Licha ya kupigwa risasi, anasema anafurahi kutoshinda.

Mfanyabiashara huyo alisema: “Sikuhitaji kushinda uwekezaji huo ili kushinda katika biashara.

“Sikuchukua hata biashara yangu kwenye shoo, sikuruhusiwa kuiendesha.

"Ninaendesha kamari ya michezo na jukwaa la AI la kudokeza, Tips360, ambalo limetolewa kwa ajili yangu.

"Tunafanya kazi kwa msingi wa usajili na kutoa vidokezo vya kamari ya michezo, na tunakuza hilo kwa kasi ya haraka kwa sasa.

"Kama ningeshinda uwekezaji, nisingeweza kufanya hivyo kwa sababu haikuwa kazi yangu kuu kwenye onyesho.

"Imenifanya kutambua 'Wow, fursa hii ilikuwa ya thamani, ninashukuru sana, ninashukuru kwa kila mtu huko', lakini kwa namna fulani, ninafurahi sikushinda kwa sababu nimepata umiliki wa 100%. ya biashara yangu na inafanya kazi.”

Akitafakari wakati wake kwenye kipindi, Akshay Thakrar aliambia Kioo:

"Inasikitisha sana unapotazama na unajua, watu milioni 9 wanatazama."

Tangu aondoke kwenye onyesho, Akshay ametambulika zaidi kuliko washawishi.

Alisema: "Nilienda kwenye kituo cha huduma na mara tu nilipoingia ndani watu sasa, miaka miwili au mitatu baadaye, ni kama 'Oh Akshay naweza kupiga selfie?'

"Sikushinda onyesho, lakini tena, ninashukuru kwa hilo pia kwa sababu sasa biashara yangu ina thamani ya zaidi ya £250,000 kwa 50%.

"Kama ningeshinda onyesho, ingekuwa ya kushangaza, ningekuwa na mshirika mzuri wa biashara lakini inakufanya ufikirie 'Wow, mambo yanafanyika kwa bora'.

"Ninashukuru sana sikushinda kwa sababu onyesho hilo liliniruhusu kukuza biashara yangu kwa njia ambayo sikuhitaji uwekezaji."

Baada ya onyesho, Akshay alianza kuchumbiana na mshiriki mwenzake Harpreet Kaur, ambaye aliishia kushinda safu hiyo.

Wawili hao sasa wamechumbiana na wanakamilisha kazi yao mipango ya harusi.

Alielezea:

"Tunafunga ndoa Mei. Chini ya miaka miwili baada ya show."

"Kama ungeniuliza nilipokuwa nikifanya mahojiano yangu, ningekuwa kama 'Huh? Hapana', achilia mbali kuolewa na - kumekuwa na mabadiliko ya maisha.

"Tulikuwa tufanye harusi ya kimataifa hapo awali.

"Lakini kwa busara ya vifaa, Uingereza ilifanya kazi vizuri zaidi.

"Tunaiweka karibu na familia yetu lakini itakuwa harusi kubwa ya mvulana mbaya na familia zetu, kila mtu atakuwa na wakati mzuri.

"Inaendelea vizuri, sidhani kama Harpreet angependa niseme ni mipango ya 50/50, nadhani ni karibu 75/35."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...