Mwandishi wa 'Tere Bin' atetea tukio la Ubakaji katika ndoa

Mwandishi wa 'Tere Bin' alitetea uamuzi wake wa kuanzisha mada ya ubakaji wa ndoa katika kipindi cha hivi punde baada ya kupokea shutuma.

Filamu na Drama 5 za Kipakistani za Kutazama kama Unapenda 'Tere Bin' - f

"Nitamaliza Tere Bin au Tere Bin atanimaliza?"

matoleo mapya zaidi ya Yumna Zaidi na Wahaj Ali, Tere Bin, ambayo hapo awali ilisifiwa na wengi, sasa inaitwa 'mpinduko wake usio wa lazima'.

Katika sehemu ya 46 ya tamthilia maarufu, tunaona tabia ya Ali, Murtasim, inaonekana akijilazimisha kwa mkewe Meerab (Zaidi) wakati wa kupata mikopo.

Aidha, katika promo kwa kipindi cha wiki ijayo, inadokezwa hivyo Tere Bin sasa itajumuisha mada ya ubakaji wa ndoa.

Mabadiliko hayo ya ghafla ya mhusika anayependwa na mashabiki yamesababisha mshtuko kwa mashabiki wa mfululizo wa tamthilia hiyo.

Wengi waliita onyesho hilo na mwandishi wake kwa kuanguka kusiko kwa lazima kwa safu ya mhusika Murtasim.

Walakini, mwisho sasa amefunguka kuhusu kukosolewa.

Nooran Makhdoom, mwandishi wa Tere Bin, alisema katika mahojiano na Arab News:

"Ni hali ambayo ilikuwa mahitaji ya mfululizo ambayo itasababisha kilele.

"Ikiwa hadhira haipati, siwezi kuibadilisha. Ni drama tu.

"Wanapaswa kungojea hadithi nzima ifunguke badala ya kubishana na kila kipindi."

Mwandishi aliendelea kuongeza kuwa sio timu ya yaliyomo au jumba la uzalishaji lililopinga hadithi mpya.

Aliongeza: "Sio kama hii imetokea kwenye skrini kwa mara ya kwanza.

"Ni kwamba mradi huu umepata kutambuliwa kwa upana kiasi kwamba watu waliitikia vikali mabadiliko ya hivi majuzi."

Makhdoom alishiriki zaidi kwamba tukio la kutema mate na kupiga makofi katika kipindi kilichopita halikujumuishwa kwenye hati asili.

Ilibadilishwa baadaye wakati wa upigaji risasi. Na anasimama karibu na tukio na maandishi.

Nooran aliliambia chapisho hilo: “Ikiwa unazungumza kuhusu wajibu wangu wa kijamii, nilitunga hadithi na ninaisimamia.

“Na hili si jambo lisilo la kawaida; imewahi kutokea.”

Inafaa kutaja kwamba hapo awali, mradi maarufu wa Imran Ashraf na Iqra Aziz, Ranjha Ranjha Kardi, pia, alikosolewa kwa kuingiza ubakaji wa ndoa katika onyesho hilo.

Watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii walishiriki hasira na kutoridhishwa kwao kuhusu kipindi kijacho.

Mtumiaji mmoja wa Twitter aliandika: “Nirudishe mzee wangu Murtasim Khan ambaye sote tulipendana.

"Bado ninatumai na ninaomba kwamba matangazo yanapotosha."

Mwingine aliongeza: “Nitamaliza Tere Bin au mapenzi Tere Bin kunimaliza?”

Wengine, hata hivyo, hatimaye wamefurahi kwa hadhira kujinasua kutoka kwa minyororo ya kipindi cha 'matatizo'.

Mtumiaji wa Twitter alisema: "Tere Bin mashabiki wakighairi onyesho lao na tabia ya Murtasim nadhani ni wakati wa kusherehekea.”

Kipindi kijacho kitaonyeshwa wiki ijayo.

video
cheza-mviringo-kujaza

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani Mchezaji Bora wa Soka wa Wakati wote?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...