Tere Bin 2 anathibitisha kurudi kwa Yumna Zaidi & Wahaj Ali

Geo TV na 7th Sky Entertainment zinathibitisha kwamba Yumna Zaidi na Wahaj Ali watarejea kwa msimu wa 2 wa 'Tere Bin'.

Yumna Zaidi & Wahaj Ali kurejea kwa Tere Bin Msimu wa 2 f

"Sijawahi kuwa na furaha hivi!"

Yumna Zaidi na Wahaj Ali wamethibitishwa kurejea kwa mfululizo wa pili wa Tere Bin, na kuwaacha mashabiki wakiwa na furaha tele.

Tangu msimu wa kwanza ulipomalizika, mashabiki wenye shauku ya kipindi hicho wamekuwa wakisubiri kwa hamu mfululizo wa pili.

Walikuwa pia akishangaa kama Yumna na Wahaj wangerudia majukumu yao kama Meerab na Murtasim, mtawalia.

Wakati Burudani ya 7 ya Sky ilikuwa imetangaza hapo awali utengenezaji wa mwendelezo, uvumi ulikuwa ukizunguka kuhusu mabadiliko yanayoweza kutokea katika utumaji.

Hata hivyo, mashabiki sasa wanaweza kufurahi kwani ‘Yumhaj’ amerejea, tayari kuvutia hadhira kwa kemia yao ya skrini isiyo na kifani.

Hivi sasa katika uzalishaji, Tere Bin Msimu wa 2 umepangwa kupamba skrini za Geo TV, na kuahidi hadithi nyingine ya kuvutia.

Picha rasmi zilikuwa na ubao wenye maneno haya: “Tere Bin 2".

Yumna Zaidi na Wahaj Ali watarejea kwa Tere Bin Msimu wa 2

Mashabiki hawakupoteza muda walifurika sehemu ya maoni ya mtandao huo na maneno ya kusisimua na kutarajia.

Shabiki mmoja aliandika: “Mashallah hawezi kusubiri kuona tena Meerasim kwenye skrini. Kila la heri kwa timu hii ya ndoto."

Mwingine alisema: "Sijawahi kuwa na furaha hivi!"

Mmoja alitoa maoni: "Omg hatimaye habari inayosubiriwa zaidi iko hapa!"

Mwingine aliandika:

"Kurudi kwa hii kwa sababu hatimaye tulipata kile tulichotaka!"

Hata hivyo, pia kulikuwa na maoni hasi kwa sababu tamthilia hiyo imekuwa ikikosolewa vikali kutokana na tukio la ubakaji wa ndoa.

Hapo awali ilikuwa ikivuma kwenye X pia na mashabiki walidai ilikuwa nyongeza isiyo ya lazima kwa tamthilia hiyo.

Tukio hilo lilihaririwa kwa sauti, zinazoonyesha kwamba wanandoa walifunga ndoa yao - wakikiuka mkataba wao wa kutokuwa na urafiki wa karibu - na kisha wakajuta.

Walakini, watazamaji hawakununua jaribio la watengenezaji kuokoa mchezo wa kuigiza, wakiiita kuwa ya kukata tamaa.

Kama matokeo, watumiaji wengine wa mitandao ya kijamii hawakupenda mfululizo wa pili.

Mtu mmoja alisema: "Kama msimu wa kwanza haukuwa wa kutosha."

Mwingine alisema: "Ikiwa imeandikwa na mwandishi HUYO tena basi nadhani niko nje. Kwa sababu hata waigizaji kama WAHAJ na YUMNA hawatanifanya nitazame tbh.”

Mmoja aliandika: “Hakukuwa na haja ya msimu wa pili. Umeonyesha ubakaji wa ndoa, kutema mate, na kupigwa kofi. Ni nini kingine utaonyesha wakati huu?"

Hata hivyo, Tere Bin iliisha kwa hali ya juu, huku Murtasim na Meerab wakiungana tena na yule wa pili akitimiza ndoto yake ya kuwa wakili.

Watazamaji sasa wanatazamia kuona mabadiliko mapya ambayo mfululizo wa pili yataleta.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafurahiya Mchezo Gani wa Video?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...