Tejasswi Prakash anazungumza dhidi ya Aibu ya Mwili

Tejasswi Prakash, maarufu Bigg Boss 15, amejibu mapigo ya kuaibisha mwili ambayo yalishutumu sura yake na kumwita "uzito mdogo".

Tejasswi Prakash anazungumza dhidi ya Aibu ya Mwili - f

"Unajaribiwa kufanya kazi kwenye mwili wako"

Tejasswi Prakash, ambaye alishinda hivi karibuni Bosi Mkubwa 15 na kubeba jukumu kuu Nambari 6, hivi majuzi alifunguka kuhusu kukabiliana na maoni ya kuaibisha mwili kwa kuwa na uzito mdogo.

Mwigizaji huyo alifichua kuwa haathiriwi na maoni haya kwani anajivunia mwili wake.

Tejasswi alieleza zaidi kwamba familia yake, marafiki na mpenzi wake hawajawahi kupata dosari yoyote kwake.

Akijibu maoni hayo hasi, Tejasswi Prakash alisema:

"Hii ya kudharau mwili haitokei tu kwa watu walio na uzito kupita kiasi.

"Inatokea kwa watu ambao ni nyembamba. Pia nilikuwa nikipokea maoni hasi kwa sababu nilikuwa na uzito mdogo.

"Katika maisha unapokuwa mwigizaji na una pesa, unapata tamaa ya kufanya kazi kwenye mwili wako, mara nyingi unapata mapendekezo ya kufanya hivi kwa mwili wako au kufanya vile.

"Fanya upasuaji wa nje au masahihisho ili uonekane mkamilifu.

“Kusema kweli ninahisi hiyo ni njia rahisi. Unatumia pesa tu na kupata dosari ambazo zinaweza kuwa kwenye uso wako, mwili au popote kisha udumishe tu.

"Si kama ninamhukumu mtu yeyote anayeifanya lakini ninahisi kuwa ni njia rahisi zaidi."

Katika ya hivi karibuni Mahojiano, Tejasswi pia alishiriki jinsi katika siku za mwanzo za kazi yake, alifikiria kwenda chini ya kisu:

“Hapo awali, nikiwa nimekonda wakati huo nilikuwa najisikia vibaya lakini nilikuwa napata vishawishi kwamba kila mtu anatumia pesa kwenye mwili wake na ni kawaida hivyo nifanye hivyo pia.

"Ilikuwa jaribu sana lakini nilijiambia basi kutakuwa na tofauti gani ikiwa pia nitaishia kufanya jambo lile lile.

"Kwa sababu nikiathiriwa na maoni ya mtu na kujibadilisha, mimi sio tofauti.

“Mama yangu aliwahi kuniambia kwamba watu wanaokugusa wanapaswa kuwa wale wanaokupenda, ambao maoni yao ni muhimu kwako.

"Kwa bahati nzuri, wazazi wangu wanapenda jinsi nilivyo, marafiki zangu hawajapata kasoro yoyote kwangu."

Mbali na kuigiza Nambari 6, Tejasswi Prakash hivi majuzi alionekana kwenye video ya muziki inayoitwa 'Rula Deti Hai' akiwa na mpenzi wake Karan Kundrra.

Karan alishiriki wimbo huo kwenye mitandao ya kijamii na nukuu inasema:

"#Ruladetihai daima itakuwa wimbo maalum sana kwangu na karibu na mioyo yetu.

"Ninataka sana nyinyi kuitazama, kuhisi hisia na tutangojea maoni yako yote.

"Asante kwa upendo wote, zaidi ya kushukuru na kubarikiwa."

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ukandamizaji ni shida kwa Wanawake wa Briteni wa Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...