Kijana hufanya Historia kwa kufikia GCSEs 34

Ilikuwa siku ya matokeo ya GCSE mnamo Agosti 24, 2023, na kwa kijana mmoja, siku hiyo ilikuwa maalum zaidi kwani alipata GCSEs 34.

Kijana hufanya Historia kwa kufikia GCSEs 34 f

"Ninaweka lengo na kisha ninakaa juu yake."

Mahnoor Cheema alifurahia siku ya matokeo ya GCSE alipofaulu masomo 34.

Mtoto wa miaka 16, ambaye anasoma katika Shule ya Langley Grammar huko Slough, aligundua kuwa kupita 17 GCSEs mnamo Agosti 24, 2023, baada ya kupita zingine 17 mwaka uliopita.

Ufaulu wa Mahnoor unaaminika kuwa rekodi na alifaulu kwa kishindo, huku alama zake nyingi zikiwa za 9, sawa na A* ya juu, na wachache tu walikuwa 8.

GCSEs zake zilianzia fizikia, kemia, biolojia, hisabati, uchumi, sosholojia, saikolojia na hata unajimu.

Alifunua kwamba alipenda lugha, kwa hivyo, alichukua masomo matano ya lugha, kutia ndani Kifaransa na Kilatini.

Mahnoor alisema: "Mimi ni mtu anayeendeshwa sana. Nimekuwa nikielewa kuwa kazi ngumu ingehitajika na matarajio kama yangu, na sijawahi kurudi nyuma kutoka kwa changamoto.

"Niliweka lengo na kisha ninakaa juu yake.

“Sikuzote nilifikiria kwamba sikuwa nikijifunzia tu, bali kwa ajili ya familia yangu na watu ambao ningependa kuwasaidia siku moja.

"Mbali na hili, usimamizi wa wakati daima umekuwa ujuzi wangu.

“Kwa miaka mitatu iliyopita, imenilazimu kutumia wakati wangu kwa ufasaha kati ya shule na masomo yangu ya ziada.

"Lazima niseme kwamba mzigo wa kazi haujawahi kuhisi changamoto kwangu, kwa sababu ninahifadhi habari vizuri na kila wakati ninathamini fursa ya kupanua maarifa yangu."

Alisema familia yake, haswa mama yake, alimuunga mkono na kuhimiza kazi yake ya kielimu.

Licha ya kuchukua masomo kadhaa ya ziada, haikumzuia Mahnoor kuishi maisha ya kawaida ya ujana.

Alieleza: “Mimi ni muumini thabiti wa maadili ya 'fanya kazi kwa bidii, cheza kwa bidii'.

"Nilifanya kazi, lakini nina shughuli za burudani kama kijana mwingine yeyote wa miaka 16.

"Ninapenda kucheza piano, kupanda farasi, kuogelea, kucheza chess. Ninaenda kwenye tamasha, kukutana na marafiki zangu, na kutumia wakati pamoja na familia yangu.”

Anatarajia kusomea udaktari katika Chuo Kikuu cha Oxford.

"Ama ningekuwa daktari wa upasuaji wa moyo au daktari wa upasuaji wa neva."

Mahnoor alieleza kuwa yeye pia ana nia ya siasa na anataka kuchukua jukumu katika kuboresha Pakistan, akisema kuwa yeye na familia yake ni wafuasi wa chama cha PML-N cha nchi hiyo.

Mamake Tayyaba Cheema alisema binti yake alipanga kuchukua masomo zaidi ya 45 lakini shule yake haikumruhusu.

Pamoja na ubora wake wa elimu, IQ ya Mahnoor ni 161, juu zaidi ya Albert Einstein. Hii ilitambuliwa baadaye na Mensa.

Mahnoor pia alikamilisha Nadharia ya Muziki ya ABRSM na Vitendo katika Daraja la 8 kwa utofauti.

Yeye pia ni mmoja wa watu wachanga zaidi nchini Uingereza kuwa na diploma ya muziki.

Mahnoor ameorodheshwa katika shindano la insha la John Locke, na sherehe ya tuzo itafanyika Oxford baadaye mnamo 2023.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na jaribio la Kiingereza la Uingereza kwa Washirika?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...