Kijana alimvutia Kijana kabla ya Kumwibia na Kumchoma

Kijana kutoka London alimshawishi kijana wa miaka 17 kwenda kituo cha Acton Central. Kisha alimshambulia mwathiriwa, akampora kabla ya kumdunga kisu.

Kijana alimvutia Kijana kabla ya Kumnyang'anya na Kumnyang'anya f

Khan alikimbia nyuma yake na kumdunga kisu

Rajwan Khan, mwenye umri wa miaka 18, wa Barabara ya Uxbridge, Bush's Shepherd, London, amefungwa jela kwa miaka minne na miezi nane baada ya kumchoma na kumuibia mvulana. Kijana huyo alikuwa amekubali kukutana na mwathiriwa kwa nia ya kumuibia.

Alishambulia mwathiriwa nje ya kituo cha Acton Central huko Ealing kabla ya kujaribu kumtisha aondoe malalamiko ya polisi.

Khan alikuwa amekubali kukutana na kijana huyo wa miaka 17 kwenye benchi la bustani karibu na kituo cha Acton Central ili kujadili kuuza pikipiki ya umeme kwa pauni 200 mnamo Novemba 17, 2019.

Walakini, wakati mwathiriwa alipofika, haikuwa hivyo.

Khan na mshirika walimtaka ampe pesa hizo bila nia ya kumpa pikipiki.

Mvulana alikataa. Wakati huo, Khan na mshirika huyo walianza kumpiga ngumi na kumpiga teke hadi atakapotoa pesa. Mhasiriwa pia aliwapa washambuliaji simu yake ya rununu.

Mvulana huyo alianza kutembea, akitumaini kwamba shambulio hilo lilikuwa limekwisha. Lakini Khan alikimbia nyuma yake na kumdunga kisu mguuni.

Kufuatia upangaji huo, mwathiriwa alipelekwa hospitalini na kutibiwa majeraha yake. Hatimaye alipata ahueni kamili.

Aliripoti shambulio hilo kwa polisi ambao baadaye walimtambua Khan kama mmoja wa washukiwa na kumkamata nyumbani kwake.

Wakati Khan alitambuliwa, Polisi wa Metropolitan hawajaweza kumtambua mshiriki huyo.

Wakati Khan alihojiwa, hakutoa maoni kwa maswali yote yaliyoulizwa. Baadaye alishtakiwa kwa wizi, kudhuru mwili na kuwa na silaha ya kukera.

Kijana huyo alikuwa kwa dhamana wakati aliamua kuwasiliana na mtu wa tatu kumtisha mwathiriwa ili kutoa ripoti yake kwa polisi.

Mtu wa tatu alimpa mwathiriwa pesa lakini baadaye akatoa vitisho dhidi yake.

Khan alikamatwa tena, wakati huu kwa vitisho vya mashahidi. Baadaye alishtakiwa.

Khan alipatikana na hatia kwa makosa yote, pamoja na vitisho vya mashahidi.

Mkuu wa upelelezi Imogen Bodimeade alisema:

"Rajwan Khan alimshawishi mwathiriwa aende mahali pa kumwibia lakini, hakuridhika na hii, alimdunga kisu mguuni alipokuwa akijaribu kuondoka."

"Shukrani kwa uhodari wa mwathiriwa hukumu hii kali inaonyesha matokeo ya vitendo hivyo."

Habari za MyLondon iliripoti kuwa Ijumaa, Mei 29, 2020, Khan alihukumiwa kifungo cha miaka minne na miezi nane gerezani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani anapata unyanyapaa zaidi kutoka kwa Waasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...