Dereva wa teksi akiwa na Mama mjamzito aua Mwanamke Mlevi kwenye Njia

Dereva wa teksi ambaye alikuwa akimpeleka mwanamke mjamzito hospitalini alikimbia na kumuua mwanamke mlevi ambaye alikuwa amelala barabarani.

Dereva wa teksi akiwa na Mama mjamzito aua Mwanamke Mlevi kwenye Njia f

"alijilaza barabarani kwa makusudi"

Dereva teksi alikimbia na kumuua mwanamke mlevi ambaye alikuwa amelala barabarani baada ya kushindwa kumuona.

Anis Mohamed, mwenye umri wa miaka 64, wa Leicester, alikuwa akimpeleka mwanamke mjamzito hospitalini saa za mapema za Januari 11, 2020.

Walakini, hakuona Natasha Baker mwenye umri wa miaka 37 amelala barabarani.

David Outterside, akimuendesha mashtaka, alisema: "Mnamo saa 4:04 asubuhi Vauxhall Vivaro wa viti saba alishtaki juu ya mwathiriwa aliyekuwa amelala amelewa barabarani.

"Muda mfupi kabla ya saa nne asubuhi dereva wa gari la wagonjwa alimuona mwathiriwa akijikongoja katika njia ya miguu katika barabara ya Coleman, akionekana kama alikuwa akienda nyumbani kulewa kutoka jioni.

"Dereva wa Uber pia alimwona kwenye njia ya miguu lakini aliinua mikono yake na akapunguza mwendo, bila kujua alikuwa akifanya nini.

"Aliingia barabarani akiashiria kwa mikono yake akimwambia" ondoka ugeuke ".

"Mtuhumiwa alikuwa nyuma ya Uber, akimpeleka mtu na mkewe - ambaye alikuwa na ujauzito wa wiki 38 na akiwa na maumivu makubwa - hospitalini ili kuangalia ikiwa alikuwa akijifungua.

"Aliona Uber mbele yake ikiwa na taa za kuvunja na gari lingine, Citroen, upande wa pili wa barabara likiwa limesimama."

Abiria katika Citroen alimpiga risasi mwathiriwa. Alisikika akisema:

"Sijali, nishambulie, sijali."

Alipolala barabarani, dereva wa Uber alirudisha nyuma karibu na teksi ya Mohamed.

Picha za dascam za Citroen zilionyesha basi dogo kuharakisha na "kupiga risasi mbele", ikimkimbilia Miss Baker.

Miss Baker alipata majeraha mabaya na baadaye alikufa katika Kituo cha Matibabu cha Nottingham.

Baadaye Mohamed aliwaambia polisi alikuwa akizingatia kuangalia upande wa basi lake dogo kwa sababu hakutaka dereva wa Uber kugonga kioo chake cha mrengo.

Alishindwa kumuona Miss Baker akiwa amelala barabarani, licha ya fursa ya sekunde nne kufanya hivyo.

Miss Baker alikuwa akinywa kwenye Baa ya Chemchemi mapema jioni hiyo.

Mohamed alikiri kusababisha kifo kwa kuendesha ovyo.

Jaji Timothy Spencer QC alisema:

"Miss Baker ni wazi anatoka kwa familia ya karibu na yenye upendo na athari za kifo chake zimeelezewa kwa nguvu mahakamani.

“Wakati wa mgongano, alijilaza barabarani kwa makusudi, akizuia trafiki.

"Kwa nini alifanya hivyo, hakuna mtu anayejua. Huenda ikawa inahusiana na kunywa au hata hali fulani ya kiafya. ”

Alimwambia dereva wa teksi: "Kiini cha kesi hii ni kwamba haukupaswa kutazama kioo chako cha pembeni, bali barabara iliyoko mbele.

“Kama dereva wa teksi, una rekodi nzuri ya kuendesha gari na nzuri.

“Nimesoma marejeo 26 kukuhusu.

"Wewe ni nguzo ya jamii na mara chache imenilazimu kumhukumu mtu kama huyo mashuhuri wa jamii - ni janga kubwa inapaswa kutokea kwa jambo hili na hainifurahishi."

Katika kupunguza, Grahame Jones alisema:

"Anajisikia kuwa na hatia sana juu ya msiba huu mbaya na anachukua jukumu kamili."

"Tangu hii ilitokea kumekuwa na maumivu mengi ya moyo kwa familia zote mbili, familia zao na marafiki.

"Hii ilikuwa hukumu ya mwisho wa sekunde nne na hakuna hata kipengele kimoja cha kuchochea kilichotolewa na upande wa mashtaka.

“Hajawahi kuwa na hoja hata moja juu ya leseni yake ya kuendesha gari au malalamiko yoyote kutoka kwa wateja; ni muungwana wa kawaida kabisa.

"Ana mke, watoto wanne na wajukuu sita, ni mtu mwaminifu, anayeogopa Mungu, mwenye heshima na anayeheshimika katika jamii yake."

Bwana James alisema kuwa akizingatia mazingira yote, pamoja na vitendo vya Miss Baker, tukio hilo "kwa njia zingine lilikuwa dhoruba kamili".

Alisema: "Mteja wangu alikuwa na wasiwasi juu ya mwanamke mjamzito, labda akiwa katika uchungu wa kuzaa, na gari likasimama mbele yake.

“Kama familia ya Miss Baker inavyosema, barabara hiyo ingefaa kuangazwa vizuri.

“Hakuona mtu yeyote barabarani mbele yake la sivyo angekuwa amesimama.

Kuhusu mwathiriwa, alisema: "Inaonekana hakuna mtu aliye na ugomvi wowote na Miss Baker, hakuna mtu aliyemkabili jioni hiyo na kwa kusikitisha familia haitakuwa na ufafanuzi kamili kwa nini hii ilitokea."

Leicester Mercury iliripoti kuwa Mohamed alifungwa kwa miezi miwili.

Alizuiliwa pia kuendesha gari kwa mwaka mmoja.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mchango wa AIB Knockout ulikuwa mbichi sana kwa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...