Taxi Boss anarudisha £ 3k pesa kwa Wateja ambao waliiacha Cab

Bosi wa teksi kutoka Blackburn alirudisha mkoba uliokuwa na pauni 3,000 taslimu kwa wateja ambao walikuwa wameiacha kwa bahati mbaya kwenye teksi.

Taxi Boss anarudisha Pauni 3k pesa kwa Wateja ambao waliiacha katika Cab f

"Nilikuwa hapa chini wakati tulipokea simu"

Bosi wa teksi alifanikiwa kurudisha maelfu ya pauni taslimu kwa wamiliki wake halali baada ya kubaki kwenye kiti cha nyuma cha teksi. Tukio hilo lilitokea huko Blackburn.

Pochi iliyokuwa na pesa taslimu £ 3,000 iliachwa kwenye teksi ya Highfield baada ya dereva kumaliza kuchukua katika kijiji cha Tockholes.

Walakini, dereva hakugundua kuwa kuna kitu kiliachwa nyuma na wateja wake.

Aligundua kuwa pesa zimepotea baada ya wamiliki kuita kampuni hiyo.

Kwa wakati huu, dereva Imran Fatakiya alikuwa amechukua na kuwashusha abiria wengine watatu huko Blackburn na Darwen.

Mmiliki wa kampuni hiyo, Foxy Khan, alizungumza juu ya jambo hilo. Alisema:

“Cha kushangaza ni kwamba mkoba mweusi, uliokuwa na pesa zote, ulikuwa bado nyuma ya gari la Imran.

"Nilikuwa hapa chini wakati tulipokea simu kusema wateja tuliowakusanya kutoka Tockholes kwa bahati mbaya wameshuka pauni 3,000 kwenye teksi.

"Walikuwa njiani kwenda kutazama farasi, ndiyo sababu walikuwa na pesa nao. Nilipiga simu kwa Imran na kufanikiwa kumfanya avute na kuangalia ikiwa hakuna kitu hapo.

"Ukweli alikuwa amekamilisha safari zingine tatu kufikia hapo na hakuna mtu aliyeichukua ni jambo la kushangaza zaidi juu ya yote haya."

Bwana Khan anamiliki Teksi za Highfield kwa miaka 15.

Alisema alifurahi wakati angeweza kupigia simu wamiliki halali wa pesa hizo kusema kwamba pesa bado ziko salama na salama.

Kampuni hiyo ilipanga wateja kuja ofisini na kukusanya mkoba.

Bwana Khan alisema:

"Tunajivunia kuwa waaminifu kwa wateja wangu wote."

"Ikiwa tutapata vitu kwenye teksi, ambazo tunafanya mara kwa mara, labda tutafuatilia nauli iliyoiacha au tutaomba rufaa kwenye ukurasa wetu wa Facebook ili watu waone na kushiriki."

Telegraph ya Lancashire iliripoti kuwa kufuatia kitendo hicho cha fadhili, kurasa za kampuni hiyo za kijamii zimejazwa sifa kwa bosi wa teksi na madereva wake.

Walikuwa wamechapisha picha ya pesa hiyo ikiungana tena na wamiliki wake.

Mtu mmoja aliandika: “Heshima kwa dereva na thabiti. Faida nyingine inahitajika katika nyakati kama hizi. "

Mwingine aliongeza: "Hii ni nzuri kuona nimefurahi kulikuwa na mwisho mzuri."

Mtumiaji mmoja alisema: “Ni ngumu sana kupata watu waaminifu kama hawa. Kazi ya kushangaza na kampuni bora huko Blackburn! ”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utachagua Ubunifu wa Mitindo kama kazi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...