Tauqeer Nasir anadai jukumu la SRK katika 'KANK' lilinakiliwa kutoka Kwake

Mwigizaji wa Kipakistani Tauqeer Nasir alidai kuwa nafasi ya Shah Rukh Khan katika 'Kabhi Alvida Naa Kehna' ilinakiliwa kutoka kwake.

Tauqeer Nasir anadai jukumu la SRK katika 'KANK' lilinakiliwa kutoka Kwake - F

"Walipaswa kukiri hilo."

Muigizaji wa Kipakistani Tauqeer Nasir alidai kuwa mhusika Shah Rukh Khan katika wimbo wa Karan Johar. Kabhi Alvida Naa Kehna (2006) ilinakiliwa kutoka kwake.

Katika filamu, SRK alicheza Dev Saran.

Yeye ni bingwa wa soka, lakini ajali ya gari husababisha kulegea kwa kudumu kwenye mguu wake, jambo ambalo humzuia kucheza soka.

Hii inamgeuza kuwa mtu mwenye uchungu sana na mwenye wivu.

Tauqeer alidai kuwa Dev Saran alinakiliwa kutoka kwa mhusika wake katika mfululizo wa tamthilia Parwaaz (1978).

Muigizaji huyo mkongwe alisema: “Kuna filamu moja ambayo Shah Rukh alifanya, ambayo ilikuwa nakala ya moja kwa moja ya mhusika wangu katika tamthilia Parwaaz.

"Wanapaswa kutoa sifa, haswa Karan Johar."

Tauqeer Nasir alidai kuwa kilema cha mguu wa Dev Saran pia kilichukuliwa kutoka kwake.

Aliendelea: “Pia ana kiwewe miguu kama yangu.

"Jukumu lilikuwa ngumu ambapo alilazimika kuchagua kati ya mambo mawili yaliyokithiri.

"Moja ambapo anapenda mtu na nyingine ambapo anapendwa.

"KANKI glamourised dhana sawa lakini uhakika ni sawa.

"Walipaswa kukiri hilo."

Ingawa ofisi ya sanduku imefanikiwa, Kabhi Alvida Naa Kehna ilipokea majibu ya mgawanyiko baada ya kutolewa.

Hii ilitokana na mada yake yenye utata. Filamu hiyo ilishughulikia mapenzi nje ya ndoa.

Dev Saran na Maya Talwar (Rani Mukherji) wana uhusiano wa kimapenzi licha ya kuolewa na Rhea Saran (Preity Zinta) na Rishi Talwar (Abhishek Bachchan) mtawalia.

Wakati wa maingiliano ya wanahabari 2023, Karan Johar alikumbuka tukio ambapo alipata miitikio ya kukata tamaa ya watazamaji.

He alisema: “Nilikuwa nikitazama filamu, na kulikuwa na wanandoa hawa wa kitamaduni wakiwa wameketi mbele yangu.

"Tukio hilo lilikuja ambapo Shah Rukh na Rani wanaingia kwenye chumba cha hoteli.

"Mke alimtazama mumewe na akamhakikishia kuwa ni mlolongo wa ndoto."

"Walipogundua kuwa haukuwa mlolongo wa ndoto, wote wawili waliinuka, wakachukua familia zao na kutoka nje.

“Nilitoka nje na kumuona bibi huyu akilia pembeni nikafikiri ameguswa sana na filamu hiyo.

"Mama yake aliniona na kusema, 'Binti yangu ameachana na nilimwambia kwamba nitamonyesha filamu ya Karan Johar ili kuboresha hali yake'.

"Na wewe umetengeneza filamu hii? Je, haya ndiyo maadili yetu?”

Mnamo 1999, Tauqeer Nasir alitunukiwa Tamgha-e-Imtiaz na Serikali ya Pakistani.

Manav ndiye mhariri wetu wa maudhui na mwandishi ambaye anazingatia maalum burudani na sanaa. Shauku yake ni kusaidia wengine, na maslahi katika kuendesha gari, kupika, na mazoezi. Kauli mbiu yake ni: “Usikae kamwe na huzuni zako. Daima kuwa chanya."

Picha kwa hisani ya Pinterest na The Express Tribune.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...