Tarun Tahiliani anajadili 'Mitindo ya Wanaume isiyo na huduma kubwa'

Mbuni wa mitindo Tarun Tahiliani anazungumza juu ya mapambano ambayo mitindo ya wanaume inakabiliwa katika tasnia, na anajadili mkusanyiko wake mpya zaidi.

Tarun Tahiliani juu ya 'huduma isiyostahili' Mtindo wa Wanaume f

"Natumai kuwapa wanaume wa India chaguo"

Mbunifu wa mitindo wa India Tarun Tahiliani amefunguka juu ya mapambano ya mavazi ya kiume katika tasnia ya mitindo ya India.

Tahiliani anaamini kwamba nguo za kiume "hazina huduma kabisa", ambayo ndiyo iliyompeleka kwenye ushirikiano wake mpya.

Aditya Birla Fashion and Retail Limited (ABFRL) hivi karibuni ilinunua hisa ya 33% katika biashara iliyopo ya Tarun Tahiliani.

Hii, kulingana na Tahiliani, itasababisha tanzu mpya ambayo inazingatia mavazi ya kiume ya bei rahisi.

Akizungumzia juu ya matumaini yake kwa mradi wake mpya, Tarun Tahiliani aliiambia Forbes Uhindi:

"Moja ya sababu nyingi ambazo zilinifanya niseme ndio kwa ushirikiano huu ni kwamba ninaamini kabisa kwamba mitindo ya Wahindi na msingi wa watumiaji wake, haswa wanaume, wako tayari kwa hatua hii.

"Kwa maoni yangu, sehemu hii inahifadhiwa kidogo na ushirikiano unanipa uhuru wa kifedha kuzingatia kuibuni na kuunda mavazi yake.

"Natumai kuwapa wanaume wa Kihindi chaguo ambalo leo, naamini, hawana.

"Nadhani ni mwelekeo mpya kwangu na India haswa kwa sababu utapata ubora bora kwa bei kubwa kutoka kwa mradi huu mpya.

"Wakati huo huo, chapa ya sasa ya Tarun Tahiliani itaendelea kufanya anasa ya hali ya juu."

Tarun Tahiliani alitangaza mkusanyiko wake mpya wa Spring / Summer 2021, uliopewa jina la 'Timelessness', kwenye media ya kijamii kutokana na janga hilo.

Aliianzisha kwenye Instagram kupitia onyesho la mitindo mnamo Machi 2021.

Mkusanyiko unasaidia mafundi wa ndani na mafundi na inajumuisha vipande bora vya harusi.

Tarun Tahiliani kwenye mtindo wa wanaume "harusi kubwa" - harusi

Akizungumzia jinsi alivyobadilisha mikakati yake ya uendelezaji ili kukidhi janga la sasa, Tahiliani alisema:

"Uchawi ambao mtu anaweza kuunda na mitindo mwenyewe itakuwa changamoto kuiweka kidigitali kwani kila mtu atakuwa akijaribu kufanya vivyo hivyo na itakuwa ngumu kushirikisha watazamaji bila kusababisha uchovu.

"Walakini, dijiti ni njia ya kusonga mbele na kwa pamoja tunashughulikia jinsi ya kutoa uzoefu tofauti kupitia wavuti yetu, Instagram au Facebook.

"Tunajaribu kufikiria njia za kufanya uzoefu wetu wa e-commerce uwe rahisi zaidi kwa wateja wetu.

"Timu yetu ya mauzo inapatikana kwa wateja wetu kwenye WhatsApp pia, kuwaonyesha nguo, kufanya majaribio, nk."

Tarun Tahiliani pia alizungumzia juu ya mapambano ambayo tasnia ya mitindo inakabiliwa nayo kwa sababu ya Covid-19.

Anaamini kuwa ni kwa sababu ya tasnia ya upishi kwa hafla ambazo hazijafanywa kwa sasa.

Tahiliani alisema:

"Sekta ya mitindo ya India haifanyi vizuri kwa sababu kimsingi inawavalisha watu kwa hafla maalum, harusi na marafiki wengi wa mavazi.

"Sekta hiyo hailengi kwa riadha au mavazi ya kupumzika, ambayo ndio ambayo watu wametumia katika mwaka uliopita."

Hii imesababisha Tarun Tahiliani mbali na njia ya "msimu" ambayo wabunifu wengi wanachukua.

Tarun Tahiliani kwenye mavazi ya 'wanaume' - mavazi ya kiume

Licha ya mavazi ya harusi kuwa sehemu kubwa ya chapa yake, Tahiliani anataka vipande vyake visiwe na wakati - kwa hivyo jina la mkusanyiko wake mpya zaidi.

Tahiliani alisema:

"Hatujaenda bila msimu na hatuna mpango wowote kama tunaamini kuwa kuna msimu kuu wa sherehe / harusi nchini India, na msimu mfupi wa msimu wa joto / msimu wa joto kila mwaka, kwa hivyo tunayozalisha hivi sasa itaendeshwa kutoka Julai 2021 hadi Machi 2022.

"Hiyo ilisema, mavazi yetu mengi ya jioni hayana msimu na yanunuliwa na watu kutoka ulimwenguni kote, kwa hivyo wakati inaweza kuwa msimu mmoja hapa India, ni msimu tofauti sana mahali pengine."

Kulingana na Tarun Tahiliani, ana matumaini kuwa janga hilo limewalazimisha watu kufikiria utambulisho wao.

Anasema kuwa, kwa sababu maisha yamebadilika, "mtindo lazima ubadilike pia".

Louise ni Kiingereza na mhitimu wa Uandishi na shauku ya kusafiri, skiing na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Tarun Tahiliani na The Indian Express