Tamasha na Deepika Padukone & Ranbir Kapoor

Deepika Padukone na Ranbir Kapoor wanaleta Tamasha wa Imtiaz Ali kwenye skrini kubwa. Nyota wa kupendeza wa jodi katika mapenzi yaliyowekwa nchini Ufaransa.

Tamasha Deepika Padukone Ranbir Kapoor

"Natumai kwa wote wawili, Tamasha anakuwa hatua nzuri."

Taa! Kamera! Hatua! Wacha Tamasha kuanza.

Waliozungumziwa zaidi juu ya wenzi wa zamani wa skrini, Deepika Padukone na Ranbir Kapoor, waliweka tofauti zao kando na nyota ya mapenzi ya Sauti, Tamasha.

Iliyoongozwa na Imtiaz Ali, filamu hiyo ina viungo vyote vya blockbuster, na nyota kubwa ya nyota, risasi ya nje ya nchi na hadithi ya mapenzi ya kushangaza.

Tamasha ifuatavyo hadithi ya Ved (iliyochezwa na Ranbir Kapoor). Akiwa amechoshwa na maisha yake ya kawaida ofisini, Ved anaamua kuchukua safari ya kujitambua ili kupata yeye ni nani na anataka kuwa nani.

Lakini wakati Ved anaingia kwenye Tara isiyojali (iliyochezwa na Deepika Padukone) huko Ufaransa wanaona wana kitu kimoja sawa - ni mashabiki wa safu ya Asterix na Obelix ambayo iliwekwa katika mkoa wa Ufaransa.

Tamasha Deepika Padukone Ranbir Kapoor

Kwa hivyo walipoanza safari kufuatia njia ya katuni yao wanayopenda, hao wawili wanaahidi kuburudika tu. Lakini baada ya safari na kwenda kwa njia zao tofauti, hao wawili hugundua kuwa wamependana.

Walakini, kugundua kuwa Ved sio yeye alikuwa wakati wa safari Tara hana chaguo ila kukandamiza hisia zake.

Lakini Je! Ved ataweza kuvunja pingu za uwepo wa kawaida, kutoroka mbio za ushirika na kuwa njia ambayo Tara anamwona?

Tafuta kinachotokea katika filamu hii ya kushangaza iliyojaa raha, kicheko na kicheko!

Hii sio mara ya kwanza kwamba Ranbir na Deepika kufanya kazi na mkurugenzi Imtiaz.

Tamasha Deepika Padukone Ranbir Kapoor

Hivi karibuni aliulizwa juu ya ukuaji ambao ameshuhudia kwa watendaji wote wawili, na akasema:

“Deepika anajiamini zaidi leo kuliko alivyokuwa wakati huo Penda Aaj Kal. Sikuzote nimehisi kuwa ana shida ya kibinafsi na aibu. ”

“Ameshughulikia hilo sasa na haliingilii utendaji wake. Ndio sababu ghafla anatambuliwa kama muigizaji mzuri, ambaye yeye ni. Na ataenda tu mahali kutoka hapa na kuendelea. Yuko katika Bloom kamili katika filamu yetu. ”

Ranbir alisema juu ya Deepika kama mwigizaji, akisema: “Ameboresha sio mara mbili, lakini mara kumi. Wakati tulifanya kazi Yeh Jawaani Hai Deewani, Nilishangazwa sana naye.

“Kama mwigizaji, niliogopwa na Deepika. Najisikia fahari juu yake, ”ambayo ilikuwa taarifa kabisa iliyotolewa na Ranbir ikizingatiwa wote wawili walijitokeza kwa wakati mmoja.

Imtiaz pia alisema juu ya Ranbir: “Nimemjua vizuri sana kibinafsi baada ya kufanya kazi naye mapema huko Rockstar pia.

Tamasha Deepika Padukone Ranbir Kapoor

"Walakini, anafanikiwa kunishangaza na hali mpya ambayo huleta kwenye skrini kila wakati. Yeye ni safi kama mwigizaji. Ranbir imetengenezwa na nyenzo ambazo hufanya waigizaji bora ulimwenguni. ”

Sasa kama sisi wote tunajua, baada ya mwanzo mzuri, kazi ya Ranbir Kapoor imegonga mwamba.

Kuna uvumi kwamba Ranbir kweli anahisi shinikizo la kutoa filamu ya kuaminika baada ya mazungumzo yake matatu ya mwisho, Besharam, Roy na Bombay Velvet.

Ranbir ameweka mayai yake yote kwenye kikapu, na anatarajia Tamasha kuleta mwanga katika kazi yake. Walakini akiongea juu ya safari yake ya kazi, Ranbir alielezea jinsi alivyoshughulikia hali yote

“Ninahisi shinikizo na kila filamu. Lakini kusema ukweli, filamu yangu ya kwanza haikufanya vizuri kwenye ofisi ya sanduku, kwa hivyo nina kukubalika kwa kutofaulu. Nimeona kutofaulu kuliko vile nilivyoona mafanikio. ”

Tamasha Deepika Padukone Ranbir Kapoor

Wanatarajia kuonyesha kwamba bado alikuwa nayo, watazamaji wanatarajia kumuona Ranbir akirudi mwitu.

Kuongeza hilo, Imtiaz alisema: “Vitu hivi ni vya muda mfupi sana. Grafu ya kazi ni nukta tu katika ratiba ya nyakati, inabadilika kila wakati. Natumai kwa wote wawili, Tamasha inakuwa mahali pa juu. ”

Na inaonekana kwamba Ranbir amepata kiwango cha juu, kwani wakosoaji wamepongeza uigizaji wake, na wengi wakisema kwamba ametoa utendaji wa kazi yake.

Tazama trela ya Tamasha hapa:

video
cheza-mviringo-kujaza

Kufanya uchawi tena, hadithi ya muziki, AR Rahman anaunda mbingu nyingine ya muziki na Tamasha.

Albamu ya nyimbo tisa, inakupeleka kwenye rollercoaster ya mhemko.

Wimbo wa kufurahisha 'Matargashti' unakumbusha miaka ya 60 na tempo ya haraka. Kufuatilia, 'Heer Toh Badhi Sad Hai' inapeana sauti ya kusisimua kwa nyimbo za kusikitisha za uwongo, na kukufanya utake badala ya kucheza kisha ujisikie huzuni.

'Agar Tum Saath Ho' ni moja wapo ya nyimbo za kihemko za albamu hiyo, inayozingatia utengano kati ya Ved na Tara. Sauti tamu ya Alka Yagnik inagusa moyo wako.

"Wat Wat Wat" ina wimbo wa kupendeza wa zingy funky ambao hujifunga moja kwa moja kichwani mwako baada ya kusikiliza kwanza, na Arijit Singh na Shashwat Singh wanajiunga na vikosi vya wimbo.

Ni mchanganyiko unaovutia kwenye albamu, na nyimbo zingine ni pamoja na, 'Chali Kahani', 'Safarnama' na 'Tu Koi Aur Hai'.

Filamu hiyo tayari inathibitisha kuwa maarufu na mashabiki wa Ranbir na Deepika, wakipokea Rupia. Crores 20 katika siku chache za kwanza.

Je! Uko tayari kushuhudia hili Tamasha? Filamu hiyo ilitolewa mnamo Novemba 27, 2015.



Mzaliwa wa Uingereza Ria, ni mpenzi wa Sauti ambaye anapenda kusoma vitabu. Akisoma filamu na runinga, anatarajia siku moja atoe yaliyomo ya kutosha kwa sinema ya Kihindi. Kauli mbiu yake ni: "Ikiwa unaweza kuiota, unaweza kuifanya," Walt Disney.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri digrii za chuo kikuu bado ni muhimu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...