Talha Chahour anasema ‘Mannat Murad’ lilikuwa Somo kwa Wanaume

'Mannat Murad' ilipofikia hitimisho lake, Talha Chahour alitumia Instagram kusema drama hiyo ilikuwa somo kwa wanaume.

Talha Chahour anasema 'Mannat Murad' lilikuwa Somo kwa Wanaume f

"Mvulana anaweza kupitia shida za maisha."

As Mannat Murad ilifikia tamati, Talha Chahour aliingia kwenye Instagram kuwaelimisha mashabiki juu ya umuhimu wa kuelewana baada ya kufunga ndoa.

Talha alikiri alichagua kucheza nafasi ya cheo ya Murad katika jaribio la kuwafundisha wanaume kwamba ilikuwa muhimu kuweka usawa kati ya mama yake na mke wake baada ya ndoa.

Aliandika hivi: “Kama Mannat Murad inafika mwisho, ninataka kuchukua muda kuwashukuru watazamaji na mashabiki kwa kuipa upendo mwingi.

“Nilimchagua mhusika huyu kushughulikia suala ambalo haliruhusu amani kuingia katika nyumba zetu.

"Wanaume wanapaswa kujifunza kusawazisha na kubadilisha njia zao ili kudumisha usawa katika uhusiano wao licha ya hali yao ambayo inawaambia vinginevyo.

"Ninajua ni vigumu kwa wana pekee kupigana na ushawishi wa familia zao za karibu kwenye maisha yao ya ndoa.

"Lakini kwa mawasiliano ya wazi, nia ya kuchunguza/kukubali hali halisi, na kutoa umuhimu unaostahili (sio zaidi au kidogo) kwa kila moja ya mahusiano, mvulana anaweza kupitia matatizo ya maisha.

"Ninaelewa kuwa pia ni ngumu kwa akina mama wasio na waume kuwaamini wenza wa wana wao, wanaweza pia kukosa usalama.

"Lakini, labda kwa kutoa nafasi kidogo na kuzingatia maisha yetu binafsi, sote tunaweza kuchukua jukumu letu linalofaa kutengeneza nyumba zenye furaha."

Kisha akaendelea kuwashukuru timu ya wabunifu Abdullah Kadwani na Asad Qureshi kwa kuangazia mada nyeti kabla ya kutoa shukrani kwa nyota wenzake Irsa Ghazal na Iqra Aziz.

Talha alimalizia nukuu ya dhati:

"Na shukrani kubwa kwa timu yote nyuma ya kamera kwa sababu bila ushirikiano wao na uaminifu, hakuna kinachoweza kupatikana.

"Tuonane nyote na hadithi nyingine yenye maana In'Sha'Allah [Mungu akipenda]."

https://www.instagram.com/p/C2K8UM_o9kL/?utm_source=ig_web_copy_link

Chapisho hilo lilipata maoni chanya na mashabiki walimshukuru Talha Chahour kwa kuchagua hati kama hiyo.

Shabiki mmoja aliandika: “Noti ya kutoka moyoni na yenye maana kama vile Mannat Murad ilipaswa kuwa.

"Nyingi za kuchukua kutoka kwa onyesho, muhimu zaidi ni nini ni sumu, ya kurudi nyuma na isiyohitajika kwa wengine, ni ukweli mbaya kwa wengi.

“Ulichagua vyema, kama vile timu yako ilivyofanya. Bila shaka, daima kuna nafasi ya kukua na kuboresha. Wawili wa mama na mwana wa Razia Sultana na Murad watakumbukwa daima.

"Mungu akubariki. Naomba uendelee kung’aa.”

Mwingine aliongeza: "Ingawa ilikuwa vigumu kutazama maamuzi ya kijinga yaliyofanywa na Murad, matokeo ya kuwa na ujasiri wa kusema ukweli yalionyeshwa sana."

Wa tatu alisema: "Mwisho wenye furaha wa Mannat Murad, ulifanya vizuri sana. Uigizaji mzuri wa kila mtu katika tamthilia hii ulifanya iwe bora zaidi.

Mannat Murad inaangazia maisha ya mwana pekee, Murad, kwa mama asiye na mume na kaka kwa dada kadhaa.

Murad anajikuta akikabiliwa na matatizo wakati mama yake anashindwa kumshirikisha na mkewe Mannat.

Kuingiliwa mara kwa mara kutoka kwa dada na mama yake wakubwa kunamwona Murad akizozana kila mara na Mannat anapojaribu kumfanya aelewe kuwa familia yake inaingilia uhusiano wake.

Murad hawezi kuona mabaya kutoka kwa haki na anajikuta akitoa hasira yake kwa mke wake, ambaye naye anapoteza uvumilivu wake na kuacha nyumba yake ya ndoa.

Mfululizo huo ulipendwa na watazamaji wake na watu wengi walisema kwamba hii ilikuwa ukweli mbaya katika maisha ya mtoto wa pekee.

Baadhi ya wanawake pia walisema kwamba wanaweza kuhusiana na masaibu ya Mannat kwani walikuwa wamepitia hali hiyo hiyo.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...