Taher Shah anageuka Muigizaji & Mkurugenzi wa Hollywood Debut

Mwimbaji wa Pakistani Taher Shah atakuwa akiigiza kwa mara ya kwanza Hollywood, akiigiza, akiandika na kuongoza mradi unaoitwa 'Eye to Eye'.

Taher Shah anageuka Mwigizaji & Mkurugenzi wa Hollywood Filamu ya kwanza

"wote wataona mabadiliko ndani yake na kazi yake."

Mwimbaji wa Pakistani Taher Shah atakuwa mwigizaji na mkurugenzi wa filamu mpya ya Hollywood inayoitwa Jicho kwa jicho.

Kupitia Twitter, mwimbaji aliandika:

"Filamu hiyo itatokana na hadithi ya kipekee ya upendo wa milele iliyopewa jina Jicho kwa jicho.

"Taher Shah ameandika maandishi ya filamu, mazungumzo, picha ya skrini, na maneno ya wimbo.

"Pia ni mwimbaji na mwanamuziki wa filamu na atacheza mhusika mkuu katika filamu iliyotayarishwa na Eye to Eye Ltd.

“Katika filamu hiyo wasanii wa Canada, Marekani, na wa kimataifa wataigiza na sura mpya zitatambulishwa.

"Filamu itaigizwa nchini Kanada, Amerika, na UAE na itakamilika kwa awamu tatu.

"Awamu ya kwanza ya kazi ya Risasi itakamilika nchini Canada.

“Awamu ya pili na ya tatu itakamilika Marekani na UAE.

"Utayarishaji wa awali wa filamu umekamilika Amerika Kaskazini na hivi karibuni kazi yake ya utayarishaji itaanza.

“Itakuwa filamu ya kwanza ya Shah ya Hollywood na itatolewa duniani kote. Pamoja na Kiingereza, itatolewa pia katika lugha ya Kiurdu.”

Katika taarifa, washiriki wa timu ya Taher walisema:

“Mradi huu wa filamu ulitangazwa miaka michache iliyopita na mara tu script yake ilipokamilika muongozaji wa filamu hiyo pia alitangazwa.

"Lakini kwa sababu ya maswala ya ratiba upigaji risasi haukuanza, Baada ya hapo, kwa sababu ya Covid-19 (janga), ilicheleweshwa zaidi."

Taher Shah alizungumza juu ya utayarishaji wake wa kwanza na kusema kwamba "alitaka kuwahakikishia mashabiki wake kwamba sinema yake itapata mafanikio makubwa ya kihistoria kutokana na hadithi yake ya kipekee na kupitia filamu hii, wote wataona mabadiliko kwake na kazi yake".

Risasi ya kabla ya utengenezaji inasemekana ilifanyika Amerika Kaskazini na kwamba kazi ya uzalishaji ilipangwa kufanyika hivi karibuni.

Wakati Jicho kwa jicho imepangwa kutolewa ulimwenguni kote, tarehe ya kutolewa kwa filamu na waigizaji bado hazijafichuliwa.

Taher Shah aligonga vichwa vya habari mwaka wa 2013 wakati wimbo wake wa kwanza, unaoitwa pia 'Eye to Eye', ulipotolewa. Wimbo huo ulimfanya kuwa na hisia za usiku mmoja.

Mnamo 2016, alitoa wimbo wake wa pili, unaoitwa 'Angel'.

Wimbo huo ulizua utata huku video ya muziki ikimuonyesha Taher akiwa amevalia kama malaika, akiwa amevalia gauni na tiara.

Iliaminika kwamba aliondoka Pakistan kutokana na kupokea vitisho vya kuuawa. Inaripotiwa kwamba sasa anaishi Marekani.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Haki za Mashoga zinapaswa kukubalika nchini Pakistan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...