Taher Shah kuachia Video ya Muziki kabla ya filamu ya Hollywood 'Eye to Eye'

Taher Shah yuko tayari kurejea tena na video mpya ya muziki na itafika kabla ya filamu yake ya Hollywood.

Taher Shah anageuka Mwigizaji & Mkurugenzi wa Hollywood Filamu ya kwanza

"Ni mradi unaowakilisha enzi mpya katika safari yangu"

Mwimbaji-mtunzi wa nyimbo Taher Shah anaadhimishwa kwa vibao vyake vilivyoongoza chati kama vile 'Angel' na 'Eye to Eye'.

Amekuwa akizua gumzo na vidokezo vya kurudi tena katika mwaka uliopita.

Mashabiki walikuwa wakitarajia wimbo mwingine wa kuburudisha, lakini Taher amewashangaza kwa kutangaza kwamba video ya muziki itawasili kabla ya filamu yake ya kwanza ya Hollywood.

Mnamo Juni 2023, alitangaza Hollywood yake ya kwanza movie yenye jina Jicho kwa jicho.

Imejikita katika masimulizi ya kustaajabisha ya upendo wa milele.

Inawahakikishia watazamaji uzoefu usio na kifani na wa ajabu wa kutazama sinema.

Aliandika kwenye X wakati huo: "Nimefurahi kuanza sura hii mpya ya kazi yangu na Jicho kwa jicho.

"Mradi huu una nafasi ya pekee moyoni mwangu, na siwezi kusubiri kuushiriki na ulimwengu."

Akikumbatia majukumu mbalimbali katika utayarishaji, kama vile mwandishi wa hati, mwandishi wa mazungumzo na mwigizaji mkuu, Taher Shah alielezea maono yake ya filamu.

"Kupitia Jicho kwa jicho, Ninalenga kuonyesha ubunifu na uhalisi wangu kwenye jukwaa la kimataifa.

"Ni mradi ambao unawakilisha enzi mpya katika safari yangu, na ninafurahi kuleta kitu cha kushangaza kwenye skrini."

Kampuni ya Eye to Eye Ltd itatayarisha filamu hiyo, na kuzindua wasanii mbalimbali kutoka Kanada, Marekani na UAE.

Taher Shah anasisitiza jukumu muhimu la ushirikiano katika kufanikisha mradi huu.

"Nilitaka kushirikiana na watu wenye talanta kutoka asili tofauti ili kuunda uzoefu wa kitamaduni tofauti.

"Ni fursa nzuri kufanya kazi na wasanii mashuhuri na kutambulisha sura mpya kwenye tasnia."

Mnamo Februari 14, 2024, timu yake ilienda kwa X na kufichua kuwa video ya muziki ingetolewa kabla ya filamu hiyo.

“Katika hafla ya Siku hii nzuri ya Wapendanao, tungependa kuwajulisha mashabiki wa Taher Shah kwamba atatimiza matakwa yao kuhusu kutolewa kwa video mpya ya muziki.

"Kwa hivyo, kabla ya kutolewa kwa ujao wake Jicho kwa jicho Sinema ya Hollywood, tutatoa video yake ya muziki na miradi ya mashairi kwenye chaneli yake rasmi ya YouTube.

Mashabiki walishangazwa na wasi wasi na tangazo hilo ambalo halikutarajiwa. Walakini, kuna uungwaji mkono ulioenea na matarajio ya hamu ya kurudi kwa Taher Shah.

Mtumiaji mmoja wa X aliandika: "Hongera nyingi kwake!"

Mwingine akasema:

"Oscar Grammy Emmy wote waliingia kwenye moja. Bosi yuko hapa. Tafadhali tengeneza njia.”

Hata hivyo, wengi walimkosoa Taher Shah, wakidai kuwa hawezi kuimba.

Mmoja alisema: “Mwanadamu hawezi kufanya nini ikiwa ana utajiri wa kutosha.”

Mwingine aliandika: "Sasa ni wakati wa kutoa macho yetu kwa sababu hakuna mtu anayetaka kumuona kama mwigizaji mkuu."

Mmoja alisema: “Mwongozo wake ni mzuri; anahitaji mwimbaji mzuri tu.”

Mwingine alisihi: “Mtu fulani tafadhali amzuie.”

Tarehe ya kutolewa kwa video ya muziki bado haijatangazwa.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni mtu gani mashuhuri anayefanya Dubsmash bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...