Tabish Hashmi anakabiliwa na Msukosuko kwa matamshi yake kwa Mariyam Nafees

Tabish Hashmi anaitwa kwa kufanya mzaha usiofaa kwenye televisheni ya moja kwa moja. Watu wanadai kuwa yeye ni mchafu sana kuwa hewani.

Tabish Hashmi anakabiliwa na Msukosuko kwa matamshi yake kwa Mariyam Nafees f

"Je, yeye pia hafanyi mema?"

Licha ya kupata mashabiki kwa mawazo yake yasiyochujwa, Tabish Hashmi anakabiliwa na ukosoaji kwa utani wake wa ujasiri na wakati mwingine usiofaa.

Hivi majuzi, kipande cha video chake kinazunguka kwenye mtandao.

Imepata umakini mkubwa kutokana na upinzani mkubwa ambao umeibua kutoka kwa umma.

Wakati PSL ikiendelea, Tabish inaandaa uwasilishaji maalum wa PSL kwenye Geo.

Katika klipu ya video, Mariyam Nafees, akihudumu kama mwenyeji mwenza, alikuwa akifanya mazungumzo na Tabish Hashmi.

Kisha akamuuliza swali kuhusu timu anayoipenda zaidi ya PSL.

Kujibu, Mariyam Nafees alionyesha upendeleo wake, akisema:

"Ninapenda Peshawar Zalmi, kisha timu zingine, halafu Karachi ndio chaguo langu la mwisho kwa sababu uchezaji wao sio mzuri."

Hata hivyo, mambo yalibadilika wakati Tabish, akiitikia jibu la Mariyam, alipotoa maelezo kuhusu mume wa Mariyam.

Alisema: “Mume wako pia anatoka Karachi. Je, yeye pia hafanyi mema?”

Maoni haya yamezua kutoridhika kwa kiasi kikubwa na kuzua ukosoaji, na kuzidisha hisia za umma kwa klipu hiyo.

Amekabiliwa na upinzani mkubwa kwa kutoa matamshi kama haya kwenye televisheni ya taifa. Ni jukwaa lenye watazamaji wengi.

Mashabiki walionyesha kutofurahishwa kwao, wakimlaumu kwa lugha kali.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Muhajir Family? (@muhajir_family)

Walisema kuwa aina hii ya vichekesho sio tu ya bei nafuu bali pia inafaa hisia ya aibu badala ya kufurahia.

Mtazamaji mmoja alisema: “Huchukia kuona mvulana msomi kwenye televisheni akitoa aina hizo za mizaha.

"Wewe si chochote ila ni toleo la kiume la mchezaji wa kucheza jukwaani."

Mwingine alisema: “Utani huo hata haucheshi. Haihusiani na hali hii pia."

Wafuasi wa maoni haya wanaamini kwamba Tabish Hashmi anapaswa kuwajibika kwa kuvuka mipaka.

Mmoja alisema: “Tabish ni nafuu sana nyakati fulani, anapaswa kuona haya.”

Mwingine aliuliza: "Nilidhani hii ilipaswa kuwa onyesho la familia?"

Mmoja alisema: “Yeye hana haya, anazungumza na mwanamke kama huyo kwenye televisheni. Hebu fikiria anachofanya nje ya skrini."

Mmoja wao alisema: “Hebu wazia ikiwa mtu fulani angemuuliza dada yako swali hilohilo.”

Ingawa wengine wanaweza wasithamini ucheshi wake, mbinu ya kutoogopa ya Tabish imemfanya kuwa mtu mashuhuri katika tasnia ya vichekesho vya Pakistan.

Yeye ni mtangazaji mwenye talanta na mcheshi, ambaye alipata umaarufu kupitia Nashpati Prime's Kuwa mwaminifu onyesha kwenye YouTube.

Mafanikio haya yalimpeleka kwenye onyesho la kejeli Hansna Mana Hai kwenye Har Pal Geo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Mchango wa AIB Knockout ulikuwa mbichi sana kwa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...