Sunny Deol Avunja Kimya kwa Kulipuka kwa Shabiki

Sunny Deol amefunguka kuhusu video hiyo inayosambaa mitandaoni iliyomuonyesha akimfokea shabiki aliyejaribu kupiga naye selfie.

Sunny Deol Avunja Ukimya kwa Kumpigia Makelele Shabiki - f

"Sitabadilika kwa sababu hiyo."

Sunny Deol amevunja ukimya wake kuhusu video ambayo ilisambaa mitandaoni.

Video hiyo ilionyesha Gada 2 (2023) nyota alimfokea shabiki aliyemwendea kwenye uwanja wa ndege na kumwomba picha.

Katika video hiyo, Sunny alitembea na wasaidizi wake kupitia terminal. Shabiki alimsogelea akiwa na simu yake. Sunny alisitasita kumruhusu shabiki kupiga picha.

Walakini, shabiki alipoonekana kuchukua muda mrefu sana, mwigizaji alifoka na kupiga kelele:

“Piga picha!”

Shabiki huyo alionekana kutochanganyikiwa na kuchukua picha hiyo.

Video ilipokea polarizing athari. Wengine walizungumza dhidi ya nyota huyo. Walisema kuwa waigizaji ambao sio watoto wa nyota hawajibu kwa hasira mashabiki. Mtu mmoja alisema:

"Siku zote ni watoto wa nyota, ambao wamekua na umaarufu na mapendeleo ambao huchukulia upendo huu kuwa wa kawaida.

“Iwe hivyo SRK au Amitabh Bachchan. Siku zote nashukuru.”

Kwa upande mwingine, wengine walimtetea nyota huyo. Malkia (2013) mwigizaji Kangana Ranaut alikuja kumtetea Sunny na kusema:

"Mtu yeyote matukio kama hayo kwa kutengwa kamwe hayawezi kuwa dalili ya nia au tabia ya mtu, na utamaduni wa selfie ni mbaya.

"Watu wanakuja karibu sana nasi tunapata kila aina ya virusi na virusi.

"Mapenzi yana lugha nyingi za selfie na kukumbatiana sio pekee."

Sunny Deol sasa amevunja ukimya wake juu ya suala hilo, akisisitiza kuwa hakufanya kosa lolote.

Alieleza: “Wakati fulani kinachotokea ni kwamba mimi hukimbia kila mara.

"Pia nilipata kukamata mgongoni mwangu hivi majuzi, lakini bado, niko nayo na lazima nikubaliane nayo.

"Mara nyingi imetokea kwamba nina maumivu lakini bado lazima niendelee. Ni wazi kwamba mashabiki wanakupenda, na unashiriki nao hilo.

"Mara nyingi, hata (selfie) inapofanywa, hawaondoki."

“Kwa hiyo wakati huo, sifikirii ikiwa mtu fulani ananirekodi, na ninachofikiria ni, ‘Acha niendelee. Tafadhali jaribu kuelewa'.

"Kuna uhusiano wa kihemko na mashabiki.

"Yeyote anayetaka kuihariri na kuiwasilisha kama hiyo hufanya hivyo, na wale wanaoifanya wanaburudika, kwa hivyo wacha wafurahie.

"Sitabadilika kwa sababu hiyo. sijafanya kosa lolote.”

Gadar 2 alikuwa ilitolewa mnamo Agosti 11, 2023. Ilimwona Sunny akirudia jukumu lake mashuhuri la Tara Singh.

Imeingiza zaidi ya Sh. 615 Crore (pauni milioni 58) na kwa sasa ni filamu ya pili ya India kwa mapato ya juu zaidi ya 2023.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya YouTube






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Aamir Khan kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...