Sunil Gavaskar juu ya jinsi Usalama wa Fedha Unavyoathiri Cricketer

Nahodha wa zamani wa kriketi wa India Sunil Gavaskar amefunguka juu ya jinsi usalama wa kifedha unavyoathiri maonyesho ya wachezaji wa kriketi wa India.

Sunil Gavaskar azungumzia Athari za Usalama wa Fedha kwa Wachezaji f

"Leo wasiwasi au hofu hiyo haipo."

Nahodha wa zamani wa kriketi wa India Sunil Gavaskar ametoa maoni yake juu ya athari ambazo usalama wa kifedha una kwa wachezaji wa kriketi.

Kulingana na Gavaskar, wapiga vita hawaogopi kwenda "bang-bang" siku hizi, kwa sababu ya usalama wa kifedha unaotolewa na ligi za T20.

Nahodha wa zamani anaamini kuwa wachezaji wanakuwa wakali zaidi uwanjani sasa kuliko wakati wa kucheza.

Katika mazungumzo ya hivi karibuni, Gavaskar alijibu swali akiuliza ikiwa wavamizi wa sasa wanacheza kwa fujo zaidi sasa kwa sababu ya vifaa bora vya kinga.

Ingawa anasema ilicheza, Sunil Gavaskar anaamini ni "mto" wa kifedha kutoka T20 ambao unawatia moyo wachezaji.

Akizungumza katika mazungumzo ya hadhara na Ashis Ray, iliyoandaliwa na The Indus Wajasiriamali (TIE) London, Gavaskar alisema:

"Sio tu vifaa vya kinga. Nadhani ni mto ambao wanayo kulingana na ligi za T20 ambazo wanaweza kuwa sehemu ya.

"Tulipocheza, mapato yoyote tuliyopata, rupia 500 au wakati nilimaliza kucheza kriketi, ilikuwa rupia 5,000 kwa mechi ya Mtihani, hiyo ilikuwa mapato ya ziada kwetu."

Sunil Gavaskar aliendelea kusema kuwa wachezaji wa kriketi wa kisasa wana hofu ndogo juu ya kuachwa kutoka kwa timu za Mtihani kwa sababu wana ligi zingine za kurudi.

Akizungumzia uzoefu wake mwenyewe kama kriketi, alisema:

“Ikiwa hatukufanya vizuri, tuliachwa kutoka kwa timu ya Mtihani.

"Ilibidi turudi kwenye kazi zetu - na Tatas, Reli, Hewa India, Mamlaka ya Chuma ya India - ajira tisa hadi tano.

“Leo wasiwasi au hofu hiyo haipo.

“Una IPL, Bash kubwa, pia kuna Mamia.

“Ingawa Big Bash na Mamia hawalipi sana, kuna huo mto. Kwa hivyo hakuna wasiwasi. ”

"Mtu anayepiga popo anafikiria, 'Nitapiga bang-bang. Kwa hivyo ni nini nikifunga mbio haraka, natoka nje. Usijali'.

“Mto huo ni jambo la akili. Kwa nini unaweza kwenda bang-bang isipokuwa ujue una kitu kinachokusubiri.

"Ndivyo ninavyoiona."

Sunil Gavaskar anaongea sana juu ya maoni yake kwa sasa Timu ya kriketi ya India.

Akizungumzia utendaji wao katika mechi yao ya hivi karibuni ya Mtihani, Gavaskar anaamini kwamba India imeipa England "pigo la kisaikolojia".

Kulingana na Gavaskar, England inategemea sana safu ya wageni ya Joe Root. Kwa hivyo, wanahitaji kuweka "nguvu ya kibinadamu" ili kurudi nyuma na kuipiga India.

India itapambana na England katika Mtihani wa tatu utakaoanza Jumatano, Agosti 25, 2021.

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya The Indian Express