Sunidhi Chauhan anazungumza juu ya Tasnia ya Muziki ya India

Kutoka kwa upendeleo hadi kwenye muziki na nyimbo bora, Sunidhi Chauhan anashiriki maoni yake kuhusu tasnia ya muziki ya India.

Sunidhi Chauhan azungumza juu ya Tasnia ya Muziki ya India f

"Nataka kuendelea kufanya muziki wa kujitegemea."

Sunidhi Chauhan ni mmoja wa waimbaji maarufu katika tasnia ya muziki ya India.

Amejitambulisha kuwa mwimbaji hodari na nyimbo kadhaa nzuri kwenye ndoo yake.

Sunidhi Chauhan hivi karibuni ameshiriki maoni yake juu ya mada anuwai zinazohusiana na Tasnia ya muziki ya India.

Sunidhi alishiriki mapambano yake katika tasnia kwani alikuwa na sauti ya kina ya kuimba.

Pia alilazimika kubeba maoni kama vile kuwa na "sauti ya mtu". Akishiriki uzoefu wake, Sunidhi alisema:

“Nilipata kusikia kwamba katika hatua ya mwanzo ya kazi yangu lakini sikukuwa na huzuni juu yake.

“Nilikuwa sawa! wacha tuichukue vyema, na tukaanza kufanyia kazi sauti yangu pia.

“Nilianza na kuimba nyimbo za mapenzi na ikabadilisha maoni mengi ya watu juu yangu kuimba aina moja tu na kisha nikaanza kupata nyimbo zaidi za mapenzi.

"Na nimefurahi sana, kwamba niliambiwa kitu kama hicho kwa sababu hiyo ilinipa nguvu ya kupata nafuu."

 

Sunidhi Chauhan anaamini hivyo Muziki wa Kihindi iko kwenye hali ya juu tena. Anasema:

"Katika miaka saba iliyopita au zaidi, ninaweza kuona watu wakikuza ladha hiyo tena."

Yeye pia anafikiria kuwa watu wanaangalia sasa muziki zaidi ya Sauti tu. Aliongeza:

“Sio tu muziki wa Sauti tu, lakini kuna mengi ambayo watu wako tayari kuchunguza.

“Muziki unabadilika na kuna hadhira ya Studio ya Coke, muziki wa asili.

“Nafurahi kwamba wengi wetu tunajaribu kuchunguza nafasi hiyo kwa kuunda muziki asili.

Kuzungumza juu ya mwenendo wa kuchanganyika tena nyimbo za zamani, Sunidhi Chauhan anasema:

“Mchanganyiko sio jambo baya kufanya lakini inapaswa kuwa ya kupendeza na inapaswa kufanywa vizuri. Lazima kuwe na wazo nyuma yake.

“Kuna remix nyingi sana zinazotokea kwa wakati mmoja, na chini ya muziki asili.

"Remixes inapaswa kutokea lakini sio kwa gharama ya asili."

Sunidhi Chauhan pia ana matumaini juu ya siku zijazo wasanii wa muziki nchini India.

Anasifu majukwaa mapya ya muziki kwa kufufua muziki na kutoa majukwaa mbadala kwa wasanii wa muziki. Alifafanua:

"Wasanii hawaogopi tena ikiwa watapata maoni na kuthaminiwa.

"Hata mimi nataka kufanya vivyo hivyo, sio kwamba nambari hazijalishi, kwa kweli, zinafanya lakini mwishowe ni ile inayotoka moja kwa moja kutoka moyoni mwako.

"Nataka kuendelea kufanya muziki wa kujitegemea."

Sunidhi Chauhan Azungumza Kuhusu kuimba Viwanda vya Muziki wa India

Sunidhi Chauhan anaendelea kutoa shukrani zake kwa tasnia ya muziki ya India kwa kutoa fursa kwa wasanii wengi wapya. Alisema:

“Imefungua mikono yake kwa sauti mpya, watunzi wapya, watunzi wa nyimbo mpya na ni nzuri.

"Ninakubali kwamba kulikuwa na wakati, sema miaka 15 iliyopita wakati watu walikuwa na furaha na kile walichokuwa nacho tayari na hawakutaka kujaribu sana.

"Mimi na wewe tunajua ni sauti ngapi mpya tunasikiliza siku hizi na zinafanya vizuri sana na zote ni za kipekee kutoka kwa mtu mwingine."

Walakini, alielezea kuwa kuna upendeleo ndani ya tasnia.

 

“Nina hakika lazima kuwe na upendeleo katika tasnia hii.

"Ninahisi ni vizuri ikiwa mtu ana talanta basi mtu anahitaji kumsaidia mtu huyo na kinyume chake.

"Nimekuwa kipenzi cha wengi na nimepokea upendo mwingi kutoka kwa wakurugenzi wangu wote wa muziki na sikuwahi kulazimika kukabili hilo."

Anaamini kuwa tasnia ya muziki imekuwa ikitoa msaada mzuri kwa waimbaji wenye talanta.

"Sekta ya muziki imekuwa wazi kwa mwimbaji mzuri kila wakati."

"Tulikuwa na Reshma Ji, Usha Uttam Ji - hawakukaribishwa tu bali walisherehekewa."

Sunidhi Chauhan yuko tayari kutoa wimbo wake huru, 'Ye Ranjishein' baada ya miaka 20.

Akielezea pengo la miaka 20, alisema:

“Muziki wa filamu uliniweka busy wakati huu wote na hakukuwa na wakati wa kufikiria kitu kingine chochote.

"Shukrani kwa kufungiwa nilikuwa na nafasi ya kutosha kufikiria juu ya kile nilitaka kufanya zaidi ya muziki wa filamu."

'Ye Ranjishein' imetengenezwa kwa kushirikiana na Jukwaa la Muziki la 9X Media la Indie.

Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."

Picha kwa hisani ya Instagram na outlookindia.com