Babake Sumbul Touqeer Khan anawataka Mashabiki kumfukuza

Babake Sumbul Touqeer Khan amewataka watazamaji wa 'Bigg Boss 16' kutompigia kura bintiye kwa matumaini kwamba atafukuzwa.

Babake Sumbul Touqeer Khan awataka Mashabiki kumfukuza f

"ilikuwa makosa kumshambulia kibinafsi."

Babake Sumbul Touqeer Khan amewataka mashabiki kumfukuza kutoka Bosi Mkubwa 16.

Wakati akiwa kwenye kipindi hicho, tabia ya Sumbul kwa Shalin Bhanot imetiliwa shaka, huku mtangazaji Salman Khan na watazamaji wakimtuhumu kuwa yeye. Obsessed pamoja naye.

Hii imemwona akiingia kwenye mabishano makali na Tina Datta.

Hivi majuzi, Sumbul aliruhusiwa kuzungumza na babake Touqeer Hasan Khan, ambaye alitoa matamshi yasiyo na heshima kuhusu Tina.

Touqeer alipokea shutuma nyingi, kwa maoni yake na kwa kuruhusiwa kuzungumza na binti yake.

Akikanusha madai kwamba kituo kilikuwa na upendeleo, Touqeer alisema:

"Ilikuwa ni suala la msichana mwenye umri wa miaka 18, ambaye mhusika aliuawa kwenye televisheni ya taifa.

"Wakati ninaelewa watu watacheza michezo, haikuwa sawa kumshambulia kibinafsi.

"Watengenezaji walielewa unyeti wa suala hilo na hivyo kuniruhusu kuzungumza naye.

"Ilihitajika sana na ninawashukuru, na Salman Khan bwana pia. Sidhani kama haikuwa haki kwa namna yoyote ile, kwani ilikuwa ni hitaji la wakati huo.”

Pia alitoa pole kwa Tina kwa maoni yake, akisema kuwa alikuwa chini ya dawa nyingi.

"Shinikizo la damu lilipanda baada ya kuona Sumbul akishambuliwa na kila mtu.

"Nilikuwa ICU na binti yangu alikuwa akijaribu kumtoa Sumbul nje ya nyumba kwa muda mfupi. Nilikuwa bado nimetulia aliponipa simu niongee naye.

“Baada ya kutazama kipindi hicho, nilishtuka kwamba nilitumia maneno machache yasiyo sahihi kama ‘laat maarna’ na ‘kamine’.

"Ingawa sijutii hisia zangu, niko tayari kuomba msamaha kwa Tina na mama yake."

Touqeer aliendelea kusema kwamba anajuta kumruhusu binti yake kuendelea Bosi Mkubwa 16, akiwataka watazamaji kutopiga kura ili kumwokoa Sumbul kutokana na kufukuzwa.

Alisema: “Nimemlea Sumbul katika mazingira ya ulinzi.

"Ofa ilipokuja, nilidhani ingekuwa njia nzuri ya kumruhusu kuelewa siasa za ulimwengu.

"Si mimi au Sumbul tumefuata onyesho, na sikuwahi kugundua kuwa kitu kama hiki kitatokea.

"Leo, ninajuta kwamba nilichagua kumpeleka binti yangu kwenye onyesho. Ilimletea madhara zaidi kuliko upendeleo.”

“Najua kuna watu wanampenda lakini nadhani ni wakati wa kuwa nje.

"Msichana aliye ndani ya nyumba sio binti yangu.

"Amepoteza chanya na furaha yake. Sitaki apitie huzuni yoyote tena.

"Kwa hivyo ningeomba mashabiki wake wasimpigie kura. Ninaomba afurushwe Jumamosi hii.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuna unyanyapaa kwa mitindo ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...