Sumbul Touqeer Khan anamzomea Shalin Bhanot

Kwenye Bigg Boss 16, Sumbul Touqeer Khan na Shalin Bhanot waliingia kwenye mabishano makali, wakitishia kuweka urafiki wao hatarini.

Sumbul Touqeer Khan anamzomea Shalin Bhanot f

"Tina ni rafiki yako, nenda kwake, sikuhitaji."

Katika video ya tangazo, Sumbul Touqeer Khan alimkashifu Shalin Bhanot, akionekana kukomesha urafiki wao.

Kumekuwa na pembetatu ya upendo kati ya Sumbul, Shalin na Tina Datta. Hii imesababisha mvutano kati ya Sumbul na Tina.

Sumbul alikataa kupeleka chakula kwa Tina, akimwita bosi wake.

Jambo hilo lilimkasirisha Tina na wawili hao wakabishana.

Shalin anaingilia kati, hata hivyo, Sumbul anamgeukia, akisema kwamba hakushikamana naye.

Wakati Shalin anamwambia Sumbul kwamba yuko nyumbani kwa ajili yake mwenyewe, sio kwa wanawake wawili, Sumbul anapiga kwa hasira.

Sumbul mwenye hasira anamwambia Shalin:

"Wakati wowote inaponihusu mimi na Tina, Shalin huwa hanitetei kamwe. Kabla ya Tina, nilikuwa rafiki yako.”

Shalin anakatiza: "Hapana. Sijaja hapa kwa ajili yako au Tina. Ninasimama karibu na wale walio wangu.”

Sumbul kisha anasema: "Tina ni rafiki yako, nenda kwake, sikuhitaji."

Shalin anapojaribu kuongea, Sumbul anamwambia "nyamaza".

Video inaisha na Sumbul ya machozi.

Promo hiyo ilisababisha mwitikio mseto miongoni mwa watumiaji wa mitandao ya kijamii.

Mmoja alidai kwamba hawatamaliza urafiki wao, akiandika:

"Kwa nini unatoa matangazo kama haya wakati pambano lao halichukui hata saa moja?"

Mwingine alielezea hali hiyo.

"Sumbul anashikilia umbali kutoka kwa Shalin lakini anamwendea tena kufanya suala. Tina anafurahia Sumbul anapoumia.

"Wote wawili wanajaribu sana kuifanya iwe pembetatu ya upendo lakini Sumbul hajaelewa kila kitu."

Wengi walijitokeza kumuunga mkono Sumbul.

Mmoja alisema: "Sumbal ndiye mshiriki pekee wa kweli ambaye anazungumza juu ya hisia zake wazi na kwa sauti kubwa.

"Ni sawa ikiwa yuko kimya na kujaribu kujua hali lakini ameanza kutambua mambo karibu naye."

Mwingine alitweet: "Nataka hii iwe snd ya matarajio ya Sumbul kutoka kwa Shalin.

“Tabia yake ilikuwa haikubaliki. Jinsi alivyojiendesha siku hizi havikubaliki hata kidogo.”

Ukimya wa Sumbul Touqeer Khan kwenye kipindi umezungumzwa na hapo awali, Salman Khan alimwita nje kwa ajili yake.

Salman alimkosoa mwigizaji huyo mchanga kwa kutompa bora ndani ya nyumba.

Mwenyeji aliuliza: “Umefanya nini katika nyumba hii? Umetoa madai makubwa hapa kwamba una nguvu sana.

“Hata hauonekani katika nyumba hii. Huwasikii hata wazazi wako.”

Salman kisha akasema anataka kuonyesha ni kiasi gani Sumbul anaonekana kwenye onyesho, akimwambia ainuke kutoka kwenye sofa na kurudi nyuma.

Aliendelea kurudi nyuma hadi alipotoka nje ya chumba na kutoka nje ya fremu.

Salman aliongeza: “Hivi ndivyo ulivyo mbali.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea chakula cha Desi au kisicho cha Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...