Sumbul Touqeer Khan anakata uhusiano na Shalin Bhanot?

Kwenye 'Bigg Boss 16', Sumbul Touqeer Khan alijitetea na ameonekana kukata uhusiano na Shalin Bhanot.

Sumbul Touqeer Khan apunguza uhusiano na Shalin Bhanot f

"Usiniambie ni lini nisimame peke yangu."

Katika video ya tangazo la Bosi Mkubwa 16, Sumbul Touqeer Khan anaonekana kukata uhusiano na Shalin Bhanot.

Wawili hao wamekuwa gumzo kubwa katika kipindi chote cha onyesho, huku wengi wakidai kuwa Sumbul ndiye Obsessed akiwa na Shalin.

Wakati huo huo, Shalin anaonekana kuwa na mapenzi na Tina Datta.

Sasa, video ya promo inamuonyesha Sumbul akisimama na Shalin na kumwambia kwamba hatasimama na wale wanaomtukana.

Shalin anapojaribu kurekebisha mambo na Sumbul, anasema:

“Unajua nani mwenye nguvu kubwa katika nyumba hii, wewe, mimi na Tina.

"Mtu anaponyoosha kidole, mtu anahitaji kusimama na chake."

Lakini Sumbul mwenye machozi hanunui maoni yake na anajibu:

“Nilikuunga mkono kipofu, nilipata nini, matusi.

“Usiniambie ni lini nisimame peke yangu. Ninasimama na wale wanaosimama pamoja nami. Wanaonitukana mbele ya dunia sitawaunga mkono kamwe.”

Wakati wengine wakimsifu Sumbul, wengine wanaamini kuwa atarudi kwake.

Mmoja alisema: "Natumai ataendeleza mtazamo huu kuelekea Shalin na shangazi Tina."

Mwingine alisema: “Ndiyo tafadhali tunahitaji urafiki huu wenye sumu ukomeshwe. Unaendelea vizuri."

Mtumiaji wa mtandao wa kijamii alisema: "Natamani abadilike lakini hii ilifanyika hapo awali na akaishia kurudi kwao."

Sumbul pia alipokea simu kutoka kwa baba yake chini ya sababu za uwongo za matibabu.

Akizungumzia machafuko yaliyomzunguka yeye na Shalin, aliuliza:

“Mtoto nini kinatokea?”

Sumbul kisha anavunja na kusema hajui.

Kwa kujibu, baba yake anamshauri kukaa mbali na Tina na Shalin, akiwatukana wanandoa hao.

Anasema:

“Mwambie Tina ajionee aibu. Sasa waonyeshe Tina na Shalin mahali pao kwenye TV ya kitaifa."

Huku akitokwa na machozi, Sumbul anasema atafanya kile ambacho baba yake amemwambia afanye.

Hata hivyo, matamshi ya Bw Touqeer kwa Tina hayajashuka vyema.

Zamani Mkubwa Bigg mshiriki Kushal Tandon alihoji kwa nini Sumbul anapata marupurupu maalum. Pia alimfokea kwa kutomheshimu Tina.

Aliandika kwenye Twitter: "Kwa nini Sumbul ndiye mshiriki pekee ambaye baba yake aliruhusiwa kupanda jukwaani kuzungumza kuhusu anaendeleaje ... jinsi yeye ndiye mshiriki pekee ambaye baba yake anampigia simu na anaweza kuzungumza kwa simu."

Aliendelea kusema kuwa hii ni upendeleo kwa Sumbul kwani washiriki wengine hawawezi kuwasiliana na watu nje ya Mkubwa Bigg nyumba.

Lakini aliongeza kuwa tabia ya Bw Touqeer si sura nzuri kwa Sumbul.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Jinsia kabla ya Ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...