Sababu ya Kifo cha Suhani Bhatnagar Yafichuliwa

Mwigizaji mtoto Suhani Bhatnagar aliaga dunia kwa huzuni akiwa na umri wa miaka 19. Sababu ya kifo chake sasa imefichuliwa na wazazi wake.

Sababu ya Kifo cha Suhani Bhatnagar Yafichuliwa - f

"Kiwango chake cha oksijeni kilikuwa chini sana."

Sababu ya kifo cha Suhani Bhatnagar imefichuliwa na wazazi wake.

Mtoto huyo nyota alikuwa maarufu kwa kucheza toleo dogo la Babita Phogat katika dangal (2016), ambayo iliigiza Aamir Khan katika jukumu kuu.

Suhani walikufa mwenye umri wa miaka 19 tu mnamo Februari 16, 2024.

Kulingana na wazazi wake, Suhani aligunduliwa na dermatomyositis - ugonjwa wa nadra wa kuvimba.

Hali hiyo iligunduliwa miezi miwili kabla ya kifo chake kisichotarajiwa, wakati alipata uvimbe mikononi mwake.

Uvimbe huo ulisambaa mwilini mwake na cha kusikitisha haukuweza kuzuiwa licha ya usaidizi kutoka kwa mashine ya kupumua.

Babake Suhani alieleza: “Hata baada ya kumweka kwenye mashine ya kupumua, kiwango chake cha oksijeni kilikuwa kidogo sana.

"Na kisha jana jioni saa 7 jioni, madaktari wa AIIMS walisema, 'hayuko zaidi'.

"Mapafu yake yalidhoofika, na kusababisha maji kujaa na kufanya kupumua kuwa ngumu."

Mamake Suhani alitoa mwanga juu ya mafanikio ya mtoto huyo nyota, akisisitiza fahari aliyokuwa nayo kwa marehemu binti yake.

Alisema: "Alikuwa akifanya vizuri sana chuoni, hata aliongoza katika muhula uliopita.

"Alikuwa na kipaji katika kila kitu na alitaka kufaulu katika kila alichotaka kufanya.

“Binti yetu ametufanya tujivunie sana.

"Alikuwa rafiki wa kamera tangu umri mdogo.

"Kwa sasa, alikuwa akifuatilia somo letu la Mass Communication na Uandishi wa Habari na alikuwa katika mwaka wake wa pili.

"Alitaka kumaliza masomo yake na kisha kufanya kazi katika filamu."

Tangu habari za kifo chake zilipoibuka, heshima ilimiminika kwa Suhani Bhatnagar.

Zaira Wasim, wake dangal nyota mwenza, aliandika kwenye X:

"Nimeshtushwa kupita maelezo na habari za kufariki kwa Suhani Bhatnagar.

"Moyo wangu unaenda kwa familia yake wakati huu mgumu sana.

“Mawazo ya mambo ambayo wazazi wake wanapaswa kuwa nayo yananijaza huzuni nyingi.

“Hana la kusema kabisa. Rambirambi zangu za dhati.”

dangal mkurugenzi Nitesh Tiwari pia kupita rambirambi zake.

Alisema: “Kuaga kwa Suhani kunashtua na kuhuzunisha sana.

"Alikuwa na roho yenye furaha, iliyojaa maisha.

"Pole zangu za dhati kwa familia yake."

Akaunti ya Aamir Khan Productions X iliandika:

“Tuna huzuni kubwa kusikia kuhusu kifo cha Suhani wetu.

"Rambirambi zetu za dhati kwa mama yake Poojaji, na familia nzima."

"Msichana mchanga mwenye talanta, mchezaji wa timu kama hiyo, dangal ingekuwa haijakamilika bila ya Suhani.

“Suhani, daima utabaki kuwa nyota katika mioyo yetu.

“Upumzike kwa amani.” 

Kabla ya kushiriki katika Dangal, Suhani alishiriki katika matangazo kadhaa.

Baada ya mafanikio makubwa ya filamu hiyo, Suhani aliulizwa kwanini hajasaini filamu zaidi tofauti na mwigizaji mwenzake Zaira ambaye alikwenda kuonekana kwenye filamu. Nyota wa Siri (2017) na Anga ni Pink (2019).

Kujibu, Suhani Bhatnagar alisema: "Mbali na filamu, nimefanya shoo, maonyesho ya mitindo na hafla.

“Lakini kwa sasa sijishughulishi na filamu kwa sababu nazingatia masomo yangu.

“Niko darasa la 10 hivi sasa. Baada ya elimu yangu ya msingi, kwa hakika nataka kufanya filamu, na ninataka kuigiza kama kiongozi.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram na YouTube.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unavaa pete ya pua au stud?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...