Suhana Khan kufanya Sauti yake ya kwanza?

Ikiwa ripoti ni za kweli, binti ya muigizaji wa Sauti Shah Rukh Khan Suhana Khan yuko tayari kufanya kwanza kwenye tasnia.

Suhana Khan kutengeneza Sauti ya kwanza? f

"Natumai atathibitisha talanta yake"

Suhana Khan, binti wa mwigizaji aliyejulikana Shah Rukh Khan, anaripotiwa kuanza kucheza Sauti.

Kulingana na ripoti, Khan anazinduliwa na mkurugenzi Zoya Akhtar.

Akhtar hivi sasa anafanya kazi kwenye toleo la Desi la safu ya vichekesho Archie, na anafikiria Suhana Khan kwa jukumu la kuongoza.

Ingawa bado hajaonekana kwenye skrini kubwa, Suhana Khan amepata uzoefu wa uigizaji chini ya mkanda wake.

Rudi mnamo 2019, alijitokeza kwenye filamu fupi ya Theodore Gimeno Sehemu ya Kijivu ya Bluu.

Hivi sasa yuko Amerika anasoma Kikuu cha New York, baada ya kukaa na familia yake huko Mumbai wakati wa janga la Covid-19.

Sasa, inasemekana amefuata nyayo za baba yake kwa kuonekana kwenye skrini ya fedha.

Suhana Khan amekuwa akivinjari kwenye mitandao ya kijamii tangu habari za uwezekano wake wa kwanza kuibuka.

Watumiaji wengi wa Twitter wanaonyesha kumuunga mkono Khan, na msemo mmoja:

"Ningependa aende kwa maonyesho ya maonyesho ya ndoto lakini hii inaonekana ya kufurahisha pia!

"Nimemuona akiigiza na mimi tayari nina mizizi kwa #SuhanaKhan."

Mtumiaji mwingine wa Twitter pia alichukua jukwaa kumuunga mkono Khan katika kujipatia jina, badala ya kuwa tu binti ya Shah Rukh Khan.

Mtumiaji alisema:

"Ninamtakia kila la kheri Suhana ampe mizizi kweli, natumahi athibitishe talanta yake na ajitengenezee nafasi.

"Natumai ana sifa zote za baba yake na za kutosha kuwa mwigizaji mashuhuri na sio" binti ya SRK "

Walakini, wengine wanaamini kuwa kwanza kwa Khan kunaangazia tu kiasi cha upendeleo sasa ndani ya tasnia ya Sauti.

Pamoja na Suhana Khan, Zoya Akhtar pia anaripotiwa kumtoa Sridevi na binti ya Boney Kapoor Khushi na mtoto wa Saif Ali Khan Ibrahim.

Akizungumzia hili, mtumiaji mmoja alisema:

“Watoto watatu wa nepo. Je! Walilazimika hata kufanya ukaguzi? Karan Johar wa Kike. ”

Mtumiaji wa pili alisema:

"Kwanini Sauti inachukua ... Vipaji vipya kama SSR, Pankaj Tripathi na wengine wengi ambao walijitahidi kupata jukumu…

"Kwanza hutoa chai kwa bidhaa hizi za nepo kisha hurudi tena baada ya jukumu kuu la kuona mahitaji ya umma.

"END NEPOTISM."

Mtumiaji mwingine alisema kwamba, ikiwa Suhana Khan ni mwigizaji mzuri wa kutosha, angeweza na anapaswa kucheza kwanza huko Merika badala ya "kutumiwa kwa sahani" katika Sauti.

Mtumiaji alisema:

"Ikiwa #Suhana Khan ana talanta ya asili kama mwigizaji wa kike na pesa zote Shah Rukh Khan alizochangia katika @nyuniversity anapaswa kujitokeza hapo, bila kutumiwa kwenye bamba na wasomi wa upendeleo wa Bollywood.

"Sawa, ndivyo ilivyo - kudhulumu kupelekwa mbele na @ iamsrk @gaurikhan."

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Suhana Khan Instagram