Suhana Khan na Khushi Kapoor watashiriki kwa mara ya kwanza katika filamu ya 'The Archies'

Matoleo ya Kihindi ya katuni za Archie huangazia waigizaji wa pamoja akiwemo Agastya Nanda, Suhana Khan, na Khushi Kapoor.

Suhana Khan na Khushi Kapoor wataanza kucheza katika filamu ya 'The Archies' - f

"Sio kitu kama shule ya zamani."

Watoto wa mastaa wakubwa wa Bollywood, akiwemo Suhana Khan na Khushi Kapoor, wanafanya onyesho lao la kwanza na filamu ijayo ya Netflix. Archies.

Muziki wa kizazi kipya wa miaka ya 1960 umewekwa katika mji wa kubuniwa wa Riverdale, na kinyago cha filamu inayoonyesha wahusika wakicheza huku na huko, wakionekana kuishi maisha yao bora.

Akishiriki kipande hicho kwenye Instagram yake, mkurugenzi Zoya Akhtar aliandika: "Sio kitu kama shule ya zamani.

"Shika genge lako kwa sababu Nyaraka zinakuja hivi karibuni kwenye @netflix_in !"

Kulingana na taswira ya vichekesho vya Archie, filamu hiyo itaigiza binti wa SRK Suhana Khan na binti ya Sridevi na Boney Kapoor, Khushi Kapoor, katika majukumu yanayotegemea Veronica na Betty mtawalia.

Mfululizo huo pia utaangazia mjukuu wa mrahaba wa Bollywood Amitabh Bachchan na Jaya Bachchan, Agastya Nanda, katika nafasi ya Archie.

Filamu hiyo itakuwa alama ya kwanza ya Bollywood ya waigizaji wote watatu.

Vijana wote watatu wanaonekana kama wenzao wa katuni, lakini kwa mabadiliko yanayoonekana.

Suhana Khan anacheza nywele ndefu nyeusi, kama Veronica, wakati Khushi Kapoor bangs za michezo.

Agastya hakuwa na nywele nyekundu maarufu za Archie, lakini alionekana kuwa na kufuli zake zilizopigwa kwa mtindo wa tabia na tinge nyekundu kidogo.

Sauti ya filamu hiyo inasomeka: "Tajriba ya muziki inayojaa ujana, uasi, urafiki, mapenzi ya kwanza na kila kitu cha watu wazima, bado inaahidi kuwa na kitu kwa kila kizazi.

"Filamu hii ina genge la kitambo la The Archies' katikati yake, na inalingana kikamilifu na nguvu ya ujana, matumaini na msisimko wa enzi ya sitini."

https://www.instagram.com/tv/Cdhnd2uqVyR/?utm_source=ig_web_copy_link

Variety walikuwa wametangaza hapo awali kuwa filamu ya Bollywood "itafikiria upya wahusika wa kitambo kama Archie, Betty, Veronica, Reggie, Moose na Jughead kama Wahindi na itaangazia vipengele vyote vya asili vya mfululizo maarufu wa vitabu vya katuni."

Imeandikwa na Kagti, Akhtar na Ayesha DeVitre.

Kivutio cha tangazo la waigizaji kiliwekwa kuwa wimbo wa Ankur Tewari na The Islanders.

suhana khanUigizaji wa kwanza umekuwa uvumi kwa muda mrefu.

Alizungumza mara ya kwanza juu ya matamanio yake katika mahojiano ya Vogue ya 2018: "Sidhani kama kulikuwa na wakati wowote nilipoamua.

"Tangu nilipokuwa mdogo, ningefanya lafudhi na maonyesho haya yote."

"Lakini wazazi wangu waligundua tu kwamba nilikuwa na nia ya kuigiza wakati waliona onyesho langu kwa mara ya kwanza.

"Nilikuwa nikicheza Miranda katika onyesho la shule la The Tempest."

Archies, pia wakiwa na Mihir Ahuja, Dot, Vedang Raina na Yuvraj Menda watatiririshwa kwenye Netflix mnamo 2023.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Umri Gani Bora wa Elimu ya Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...