Suhana Khan anapendeza na kwanza ya Vogue India

Suhana Khan ameanza mtindo wake na kifuniko kizuri juu ya toleo la Vogue India la Agosti 2018. Nyota mchanga anazungumza juu ya baba Shahrukh Khan na kaimu.

Suhana Khan anapendeza na kwanza ya Vogue India

"Wazazi wangu waligundua tu nilikuwa na nia ya kuigiza wakati waliona onyesho langu kwa mara ya kwanza"

Binti wa superstar SRK, Suhana Khan, ameanzisha rasmi mtindo wake kwenye jalada la toleo la Vogue India la Agosti 2018.

Kijana mzuri wa miaka 18 aliweka mgawo mzuri na picha ya kupendeza na jarida kuu la mitindo.

Hivi sasa anasoma nchini Uingereza, kijana huyo kwa sasa anatumia likizo yake ya kiangazi kurudi nyumbani Mumbai.

Kwa kuenea kwa mitindo, Khan anatoa safu mkali ya mavazi na mavazi inaonekana kuwa sawa na yaliyomo.

Akizungumzia kifuniko, Suhana anamwambia Renuka Joshi-Modi wa Vogue India:

“Nilipenda kabisa kupiga kifuniko hiki.

“Hasa risasi za kucheza. Napenda kucheza. Ilikuwa ya kufurahisha sana. Nilifurahi wakati wazazi wangu walipoleta.

"Nilitaka kusema ndio mara moja, lakini walitaka nifikirie juu ya jambo hili - ni jambo la umma sana. Walitaka nipate ujasiri kutoka kwa uzoefu, sio kuipoteza. ”

Alivutiwa na rafiki wa karibu wa familia, Anaita Shroff Adajania, hii sio mara ya kwanza kuona Suhana akijaribu mitindo yake.

Amepigwa mara kadhaa na baba na mama yake katika hafla kubwa na hafla za tasnia.

Suhana anakiri kuwa wakati ametumia muda mwingi wa maisha yake katika mwangaza kwa sababu ya nyota ya baba yake inayozidi kuongezeka, amefurahiya fursa ya kusoma nje ya nchi na kupata maisha ya kawaida:

“Kuhama nikiwa na umri wa miaka 16 ulikuwa uamuzi bora zaidi maishani mwangu. Kuishi katika mazingira tofauti na kukutana na watu wengi wapya kulinisaidia kupata ujasiri mwingi.

"Ni juu ya kuweza kufanya vitu vidogo, kama kutembea barabarani au kuchukua gari moshi — vitu ambavyo vilikuwa ngumu kufanya huko Mumbai. Lakini kuishi mbali pia kulinifanya nithamini nyumbani zaidi. ”

Suhana anapenda kufuata nyayo za baba yake, hata hivyo. Mipango yake ni hatimaye kujiunga na Sauti baada ya kwanza kwenda chuo kikuu, ambapo anatarajia kusoma uigizaji. Alimwambia Vogue:

“Sidhani kulikuwa na wakati mmoja wakati niliamua. Kwa kuwa nilikuwa mchanga, ningefanya lafudhi hizi zote na hisia.

"Lakini wazazi wangu waligundua tu kwamba nilikuwa na nia ya kuigiza wakati waliona onyesho langu kwa mara ya kwanza. Nilikuwa nikicheza Miranda katika maonyesho ya shule ya Tufani".

Ilikuwa wakati huu ambapo kazi ya uigizaji ilikuwa hatua ya kawaida zaidi kwa Suhana kuchukua, hata hivyo, anapenda kuchukuliwa kwa uzito, tofauti na mtoto wa nyota.

Baba, Shahrukh pia anataka binti yake ajifunze ufundi kwa njia yake mwenyewe, na anakubali kwamba hatamzindua mwenyewe:

“Suhana hafanyi kazi kwa ahadi ya kutupwa, anajitahidi kuwa mwigizaji, na anajua hilo.

"Tuna marafiki ambao wana nia nzuri na wanawafikiria watoto wangu kama wao, na wote wanafurahi na wanapenda kumzindua. Kama Karan [Johar].

"Lakini ninaendelea kusisitiza kwamba sitaki wabuniwa kama nyota, nataka wazinduliwe wakati watendaji wa kutosha."

Shahrukh hajawahi kuacha kuongea juu ya uhusiano wake wa karibu na watoto wake. Hasa, Suhana, ambaye anaonekana kushiriki shauku yake ya uigizaji. Shahrukh anaongeza katika mahojiano ya Vogue:

“Sina marafiki wengi, lakini watoto wangu ni marafiki wangu — mimi ni mtu rahisi sana kuwa karibu nao. Kwa kawaida mimi ni machachari sana karibu na wanawake, lakini niko karibu sana na Suhana — ameniambia mambo ambayo hakuna mwanamke aliyewahi kuniambia maishani mwangu. ”

Suhana Khan anapendeza na kwanza ya Vogue India

Baba huyo mwenye kiburi pia alichapisha kifuniko hicho kwenye kurasa zake za mitandao ya kijamii, pamoja na picha yake wakati wa uzinduzi wa jalada.

Aliongeza maelezo:

“Kumshika mikononi mwangu tena asante kwa @vogueindia. 'Sisi ni wabebaji wa mapenzi wasio kamili "… isipokuwa inapohusu watoto wetu. Kwa hivyo kukutumia upendo wangu wote na kumbatio kubwa. Hujambo Suhana Khan! ”

Suhana akiwa tayari anaonyesha talanta na ujasiri wa kile kinachohitajika kuwa nyota wa India na picha hii ya ajabu, tunatumahi sio muda mrefu kabla ya kuingia kwenye skrini kubwa.

Tunatarajia kuanza kwa Sauti kubwa kwa Khan mdogo hivi karibuni!



Aisha ni mhariri na mwandishi mbunifu. Mapenzi yake ni pamoja na muziki, ukumbi wa michezo, sanaa na kusoma. Kauli mbiu yake ni "Maisha ni mafupi sana, kwa hivyo kula dessert kwanza!"

Picha kwa hisani ya Vogue India





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kama mtumiaji wa kila mwezi wa ushuru wa rununu ni yapi kati ya haya yanayokuhusu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...