Wanafunzi wanashikilia Miavuli kama Mifuko ya Paa katika Shule ya Madhya Pradesh

Katika video inayosikika, wanafunzi wanaonekana wakiwa wamekaa pamoja chini ya miavuli kujikinga na maji ya mvua yanayotiririka kupitia paa iliyoharibika.

Wanafunzi wanashikilia Miavuli kama Mifuko ya Paa katika Shule ya Madhya Pradesh - f

Wakati mwingine wanyama hujificha ndani ya shule.

Video kutoka wilaya ya Seoni ya Madhya Pradesh inayoonyesha hali mbaya ya shule inayosimamiwa na serikali imeibuka mtandaoni.

Katika video hiyo ambayo sasa ni virusi, baadhi ya wanafunzi wa shule wanaonekana wakiwa wameshika miavuli ndani ya darasa ili kujikinga na maji ya mvua yanayoingia kupitia paa inayovuja.

Kulingana na ripoti, video hiyo ilichukuliwa katika shule ya serikali huko Ghansor, ambao ni mji mdogo wa Seoni.

Ni eneo linalotawaliwa na makabila ambalo linapakana na Maharashtra.

Video hiyo ilishirikiwa na akaunti maarufu ya utetezi wa haki za kikabila inayoitwa Tribal Army kwenye Twitter.

Jeshi la Kikabila lilimtambulisha Waziri Mkuu wa Madhya Pradesh Shivraj Singh Chouhan kwenye chapisho hilo na kuandika ujumbe kwenye Twitter. hindi.

Twiti hiyo inatafsiriwa hivi: “Video hii inatoka katika shule ya msingi katika kijiji cha Khairikala chenye makabila mengi wilayani Seoni.

"Wanafunzi wa hapa wanalazimika kusoma na miavuli ndani ya darasa lao ili kuzuia maji ya mvua kutoka kwa paa."

Kufikia mwisho wa wadhifa huo, Jeshi la Kabila lilimtambulisha Waziri Mkuu na kusema kuwa amempeleka mtoto wake kwenda kusoma nje ya nchi huku watoto wa jimbo hilo wakikabiliwa na changamoto hizo.

Katika video hiyo, kundi la wanafunzi linaweza kuonekana wakiwa wamekaa sakafuni kwani darasani liko wazi kabisa bila kiti au dawati.

Wakati mwalimu akiendelea na somo lake, wanafunzi wanaonekana wakiwa wamekaa pamoja chini ya miavuli mikubwa ili kujikinga na maji ya mvua yanayotiririka kwenye paa iliyoharibika.

Tangu iliposhirikiwa, video hiyo imekusanya zaidi ya kutazamwa 32,000 na kupendwa zaidi ya 3,000.

Watumiaji wengi kwenye mitandao ya kijamii walisikitika kwa wanafunzi hao huku wengine wakisema kuwa hali ya shule ilizidi kuwa mbaya wakati wa msimu wa mvua za masika huku maji ya mvua yakifurika madarasani.

Wachache hata walisema kwamba wakati mwingine wanyama hujificha ndani ya eneo la shule wakati wa mvua.

Wakati huo huo, mvua inayoendelea kunyesha katika maeneo kadhaa ya Madhya Pradesh imesababisha mamlaka kuwatahadharisha umma kuhusu hali kama mafuriko.

Takriban mito mikubwa na midogo katika jimbo hilo, ikiwa ni pamoja na Narmada, Betva, Tava, Shipra, Gopad-Banas na mingine mingi, inaripotiwa kutiririka juu ya alama za hatari.

Barabara kuu na barabara nyingi zinazounganisha moja kutoka sehemu nyingine ya jimbo zimezamishwa na maji ya mvua.

Ripoti kutoka maeneo mbalimbali zilipendekeza hali kama ya mafuriko katika maeneo mengi, shule, vituo vya afya vya jamii, ofisi za serikali na makoloni ya makazi.

Daraja lililojengwa kwenye Barabara Kuu ya Kitaifa inayounganisha mji mkuu wa Bhopal hadi Raisen liliporomoka hivi majuzi, na hivyo kupunguza mwendo wa magari na kusababisha msongamano wa magari kwenye barabara nyinginezo.

Vile vile, kiraka cha mita 40 cha daraja jipya lililojengwa kwenye Barabara Kuu ya Kitaifa inayounganisha Bhopal-Jabalpur na Nagpur (Maharashtra) kilipatikana karibu na Bhopal.



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria ndoa ya Kikabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...