'Njoo Dansi kabisa' safu ya rangi

Mchezaji densi mtaalamu wa 'Strictly Come Dancing', Anton De Buke, anatoa maoni ya kibaguzi dhidi ya mshirika wake mashuhuri, Laila Rouass, na anaongeza mvutano wa kibaguzi kwenye kipindi hicho.


unaonekana kama Paki

Densi ya Mkali kabisa, safu maarufu ya televisheni ya Jumamosi usiku ya BBC imeingia kwenye machafuko ya rangi baada ya mshirika wa kucheza mtaalamu wa Laila Rouass kumwita "Paki."

Inadaiwa na News of the World, gazeti la Uingereza, kwamba Anton Du Beke, mshirika wa densi wa Laila kwenye kipindi hicho alisema, "Ee Mungu wangu, unaonekana kama Paki," baada ya kuwa na ngozi ya kunyunyizia dawa.

Anton amekiri kutoa maoni hayo lakini anasisitiza kwamba dharau yake ilikuwa "kwa mzaha", na anakataa kwamba matamshi hayo yalikuwa ya rangi. Tangu wakati huo ameomba msamaha kwa kosa lolote lililosababishwa na maoni yake.

Du Beke alisema,

"Lazima niseme mara moja na kimsingi kwamba mimi sio mbaguzi na kwamba situmii lugha ya kibaguzi."

Aliongeza, "Wakati wa mazoezi na mimi na Laila tumebadilishana mengi kwa utani, na wiki mbili zilizopita kulikuwa na hafla wakati neno hili lilitumiwa kati yetu sisi wawili."

Laila Rouass na Anton De BukeInaripotiwa kuwa Laila aliondoka kwenye hali hiyo baada ya maoni hayo. Maoni yaliyotolewa na Anton yalikuwa Alhamisi, siku mbili kabla ya onyesho mnamo Oktoba 3, 2009, na watu 15 walisikia maoni hayo pamoja na wachezaji wengine wa kitaalam.

Anton akituhumiwa kwa ubaguzi wa rangi, alisema, "Hakukuwa na nia yoyote ya ubaguzi wowote lakini ninakubali kwamba ni neno ambalo husababisha kosa na ninajuta kuitumia, ambayo ilifanywa bila kufikiria au kuzingatia jinsi wengine wangeitikia. Ninaomba radhi bila kujizuia kwa kosa lolote ambalo matendo yangu yamesababisha. ”

Mwigizaji Laila Rouass aliyezaliwa na wazazi wa Morocco mnamo 1971, alisoma nchini Uingereza na akaacha masomo yake kusafiri India kwa miezi michache ambayo ilibadilika kuwa miaka sita. Wakati akiishi Bombay, alifanya kazi kwa MTV, BBC, na TNT. Alionyeshwa na mkurugenzi wa India / Italia Aditya Bhattacharya, Laila alikuwa na mapumziko yake ya kwanza kwenye filamu, alipoenda Messina nchini Italia kucheza katika Senso Unico yake (1999).

Laila, mwenye umri wa miaka 38, nyota wa vipindi vya Runinga kama Wake wa Primeval na Mpira wa miguu, amekubali msamaha wa Anton na kusema, "Ilikuwa ni hali ambayo ilitokea kwamba tumehama na ninakubali msamaha wake. Ninafurahiya sana onyesho na kucheza na Anton na tunatumai tunaweza kufika mbali kadri inavyowezekana kwenye mashindano. ”

Laila RouassJibu la BBC kwa tukio hilo lilitolewa na taarifa, "BBC haikubaliani lugha ya kukera mahali pa kazi."

Hii sio mara ya kwanza kwa wenzi hao kushiriki katika tukio la dhana za rangi. Wakati wa mkutano wa kwanza kati ya wacheza densi na watu mashuhuri, Anton alichukua jibe kwenye asili ya Laila ya Moroko, "Lo hapana! Wewe si gaidi sio? ” Iliripotiwa kuwa matamshi hayo yalimkasirisha Laila wakati huo licha ya ukweli kwamba alicheka na kumwambia Anton kwamba hangeweza kusema vitu kama hivyo, na ikiwa ilikuwa ni utani, ilikuwa mbaya sana.

Hadithi zingine zinazohusu Laila Rousass ni pamoja na mashaka yaliyotupwa juu ya ukweli wa ndoa yake na mpenzi wake wa zamani Nasa Khan ambaye alikuwa na binti wa miaka miwili Inez mnamo 2005. Akijibu hii alisema, "Tulikuwa na sherehe ya kidini na mashahidi kutoka wote pande, ikifuatiwa na mapokezi kwa familia na marafiki. ” Aliongeza "Ni hadithi ya ujinga sana kwamba mtu atanipa pete inayoonekana ina thamani ya pauni 60,000 siku ya harusi yetu lakini haikuwa siku yetu ya harusi."

Kwa hivyo, bado maoni mengine ya kikabila yametolewa katika mwangaza wa vyombo vya habari na kuomba msamaha kunaonekana kulishughulikia jambo hilo. Au unayo? Mifano mingine kama hiyo, ililazimisha wahalifu kujiuzulu kutoka nyadhifa zao kama vile Ron Atkinson kwa maoni yake ya kibaguzi dhidi ya mwanasoka wa Chelsea wakati huo, Marcel Desailly. Wakati Ron alisema, ".. yeye [Desailly] ndiye anayejulikana katika shule zingine kama mvivu nigger."

Je! Anton anapaswa kuacha onyesho kwa matamshi yake dhidi ya Laila? Au ni sawa kwa 'mzaha' kutumika kama kinga ya ujinga na ubaguzi wa rangi? Je! Unafikiria nini kinapaswa kutokea katika kesi hii?

Je! "Utani" unakubalika kulinda Hotuba za Kimbari?

  • Hapana (64%)
  • Ndiyo (36%)
Loading ... Loading ...

Baldev anafurahiya michezo, kusoma na kukutana na watu wa kupendeza. Katikati ya maisha yake ya kijamii anapenda kuandika. Ananukuu Groucho Marx - "Nguvu mbili zinazohusika zaidi za mwandishi ni kufanya mambo mapya yawe ya kawaida, na mambo ya kawaida kuwa mapya."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi ni Chapa yako unayoipenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...