Filamu inayofuata ya SRK remake ya Sinema ya Kikorea 'Siku ngumu'?

Shah Rukh Khan amekuwa akiwaweka mashabiki wakisubiri kwa hamu tangazo lake lingine la filamu. Je! Kusubiri kumalizika na marekebisho ya 'Siku ngumu'?

Filamu inayofuata ya SRK remake ya Sinema ya Kikorea 'Siku ngumu' f

Red Chillies Entertainment watafanya filamu hivi karibuni. "

Superstar Shah Rukh Khan (SRK) anaripotiwa kuanza biashara yake mpya na marekebisho ya filamu ya Kikorea, Siku Ngumu (2014).

Mashabiki wa SRK wamekuwa wakingojea kwa hamu Mfalme Khan kupendeza skrini kubwa tena.

Muigizaji huyo amebaki mbali na skrini ya fedha tangu 2018 baada ya safu ya kufeli kwenye ofisi ya sanduku ikiwa ni pamoja na Jab Harry Alikutana na Sejal (2017) na Sifuri (2018).

Katika siku yake ya kuzaliwa ya 54 mnamo Novemba 2, 2019, SRK alikuwa amewaahidi mashabiki kwamba atatangaza filamu yake ijayo hivi karibuni.

Walakini, muigizaji huyo ameendelea kuwafanya mashabiki wake wasubiri na inaonekana wanaishiwa uvumilivu.

Kwenye mtandao wa Twitter, hashtag '#TunatakaTamkaSerikaliRK' ilianza kuenea kwa nguvu ikimsihi Shah Rukh Khan athibitishe mradi wake ujao lakini aliendelea kukaa kimya.

Hapo awali, kulingana na ripoti katika Bollywood Hungama, ilifunuliwa kuwa SRK imepokea maandishi kadhaa ya filamu. Chanzo kilisema:

"Shah Rukh Khan alikuwa na ofa karibu 30-35 ambazo alikuwa akifikiria kwa umakini."

Chanzo kiliendelea kutaja kuwa SRK "ilipata kile alichokuwa akitafuta" na mkurugenzi Rajkumar Hirani.

Ripoti hiyo iliendelea kusema kuwa filamu hiyo itakuwa "ucheshi wa kijamii" na itakuwa "inayohusiana na kile kinachoendelea karibu nasi. Lakini sio ya kutatanisha sana. ”

Licha ya ripoti zinazoonyesha filamu inayofuata ya SRK itakuwa hadithi ya asili, kulingana na ripoti ya Pinkvilla, sasa amenunua haki za urekebishaji wa Kihindi wa filamu ya Kikorea, Siku Ngumu (2014).

Filamu hiyo ya Kikorea inafuata hadithi ya mpelelezi aliyeua rushwa (Lee Sun-Kyun) ambaye kwa bahati mbaya aliua mtu asiye na makazi na gari lake.

Ili kuficha mauaji yake, anajaribu kuuficha mwili huo kwenye jeneza la mama yake siku ya kuzikwa kwake.

Ripoti hiyo ilisema: "Shah Rukh Khan na timu yake walipenda sana kutazama burudani ya Kikorea, Siku Ngumu (2014).

"Kiasi kwamba alipata timu yake kununua haki za kukabiliana na filamu za Kihindi kwa bei nzuri."

"Ikiwa yote yatakwenda sawa, nyumba yake ya utengenezaji ya Red Chillies Entertainment itakuwa ikifanya filamu hivi karibuni."

Hakukuwa na uthibitisho wa hii na mtu mwenyewe na haijulikani ikiwa SRK atakuwa akiigiza kwenye filamu au kuchukua tu kiti cha mtayarishaji.

Inaonekana kusubiri kwa mashabiki wa SRK kumwona nyota kwenye skrini kubwa inaendelea.

Tazama Trailer hiyo hadi Siku Ngumu Hapa

video
cheza-mviringo-kujaza

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wimbo upi unaopenda Diljit Dosanjh kutoka kwenye sinema zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...