Mitindo ya 'SRK's Disaster Punda' Baada ya Dunki Kuachiliwa

Wimbo wa ‘Dunki’ wa Shah Rukh Khan umefunguka kwa maoni mseto, huku maoni hasi yakipelekea ‘Punda wa Maafa wa SRK’ kuvuma.

Mitindo ya 'Punda wa Maafa ya SRK' baada ya Dunki Kutolewa f

"Dunki ni filamu dhaifu ya Rajkumar Hirani."

Shah Rukh Khan Dunki imefungua kwa mwitikio mseto kutoka kwa watazamaji, huku ‘Punda wa Maafa wa SRK’ akivuma.

Filamu hiyo inasimulia hadithi ya marafiki wanne ambao wana ndoto ya kwenda Uingereza. Lakini hawana tikiti au visa vilivyoidhinishwa.

Maisha yao yanabadilika pale askari anapoahidi kuwachukua.

Kupitia mchakato wa nyuma, wanahamia London. Hata hivyo, wanajitahidi kurudi nyumbani.

Iliyoongozwa na Rajkumar Hirani, Dunki pia nyota Taapsee Pannu, Vicky Kaushal na Boman Irani.

Kulikuwa na matarajio mengi Dunki kwani inaweza kuwa blockbuster wa tatu wa Shah Rukh Khan wa 2023, baada ya Pathaan na Jawan.

Lakini hakiki za kwanza zimependekeza majibu mchanganyiko.

Wengine wamepiga simu Dunki kazi bora huku wengine wamesema ni filamu dhaifu ya Rajkumar Hirani.

Mtazamaji mmoja alisema: “Hirani alipika tena kazi bora zaidi.

"Hirani alithibitisha tena kwa nini watu wanamwita mkurugenzi mkuu wa sinema ya Kihindi. Ni hadithi gani za kusisimua na za kipekee."

Mtumiaji mwingine wa mitandao ya kijamii alisema:

“SRK inagoma tena. Itakuwa Dunki Krismasi.”

Tushar Joshi wa India Leo alisema:

"Dunki inaweza isiwe kazi bora ya Hirani kwa kulinganisha na Kitambulisho cha 3 or PK, lakini bado inakuburudisha na kukuacha ukiwa na hali ya uchangamfu na isiyoeleweka unapoondoka kwenye ukumbi wa michezo.”

Kulingana na Saibal Chatterjee wa NDTV, nguvu ya filamu hiyo haikuwa katika umaarufu wa SRK.

Badala yake, filamu iliruhusu waigizaji wanaounga mkono kuangaza, haswa Vicky Kaushal.

Mtazamaji aliyevutiwa sana alisema: "Filamu bora zaidi ya wakati wetu. Miaka 100 ijayo, filamu chache sana zitakaribia hii, lakini hakuna inayoweza kuipita. Piga upinde Rajkumar Hirani."

Kwa upande mwingine, Dunki alikabiliwa na upinzani.

Akiweka filamu alama ya kuchosha, mtu mmoja alitoa maoni:

"Dunki ni filamu dhaifu ya Rajkumar Hirani.

"Ni hali ngumu zaidi ya idadi kubwa. Uigizaji na lafudhi ya Shah Rukh ni ya katuni.

"Utakuwa unasogeza simu zako za rununu katika nusu ya pili!"

Mtumiaji mmoja aliwakanyaga SRK na bintiye Suhana Khan, kufuatia uchezaji wake katika Archies, kuandika:

"Hata Suhana Khan aliigiza vizuri zaidi Archies. WTF ndio hii."

Sukanya Verma, wa Rediff, alisema: “Dunki ina tamaa kubwa ya makuu lakini msingi wake hafifu unafanya safari hii ndefu ya takriban saa tatu katika matukio yasiyoeleweka kuwa magumu kuamini, magumu zaidi kuyapata.”

Video moja ya virusi ilionyesha mwigizaji wa sinema akielezea kusikitishwa kwake Dunki kabla ya kutema bango.

Maoni hasi pia yalisababisha ‘Punda wa Maafa wa SRK’ kuvuma kwenye X.

Akiita filamu hiyo "ya kusikitisha", mtu mmoja alisema:

"Skrini ya kuchosha na uigizaji mbaya wa SRK."

Maoni mengine yalisomeka: "Matarajio hayalingani, sinema mbaya zaidi ya kazi ya Rajkumar Hirani.

"Ucheshi haupo, ucheshi wa kulazimishwa, Shah Rukh Khan amekatishwa tamaa kabisa."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni Bidhaa gani unayoipenda ya Urembo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...