SRK anasema Anataka kufanya filamu ya 'Kick Ass Action' Ijayo

Muigizaji wa filamu Shah Rukh Khan alizungumza waziwazi juu ya hamu yake ya kutaka filamu yake ijayo iwe "filamu ya mateke". Wacha tuone nini SRK ilisema.

SRK anasema Anataka kufanya filamu ya 'Kick Ass Action' Ijayo f

"Mimi ndiye mfanyakazi wa hadhira"

Mfalme wa Sauti, Shah Rukh Khan (SRK) alifunua kwamba anataka kucheza katika "filamu ya kupiga-punda" ijayo kwenye Sinema za Kuzungumza za BBC na mwenyeji Tom Brook.

Wakati wa mwingiliano, SRK iliwashawishi watazamaji wakati anazungumza juu ya mafanikio yake, kutofaulu na urithi.

Kazi ya Shah Rukh Khan imeenea kwa miongo kadhaa. Badshah wa Sauti amecheza kama shujaa wa kimapenzi, katika majukumu ya ucheshi, kama mpinzani na zaidi.

SRK imefanikiwa kuwakaribisha watazamaji na maonyesho yake ya mfano. Hakuna kukana ajabu yake upatanisho.

Tom Brook aliuliza SRK ikiwa kulikuwa na jukumu fulani ambalo lilimfafanua kama mwigizaji. SRK akajibu akisema:

“Sikujifikiria kama mtu anayeweza kuwa nyota wa kawaida wa sinema za Kihindi. Kwa hivyo kwa namna fulani nilijiunga na hiyo, unajua, ningepaswa kucheza watu wabaya. Labda hapo nitakubaliwa. ”

Licha ya filamu za hadithi za mwigizaji, hivi karibuni filamu za Shah Rukh Khan zimeshindwa katika ofisi ya sanduku.

SRK anasema anataka kufanya filamu ya 'Kick Ass Action' - Hatua inayofuata

SRK aliulizwa maoni yake juu ya safu yake ya hivi karibuni ya filamu zilizoshindwa. Alielezea:

“Jitihada, wema, furaha haifanyi filamu nzuri. Lazima usimulie hadithi nzuri. Nadhani tumetengeneza filamu mbaya tu. Ni rahisi kama hiyo. ”

Aliendelea kuelezea maoni yake ya uhusiano wake na hadhira yake. Alisema:

"Mimi ni mfanyakazi wa hadhira na ikiwa siwezi kumfurahisha bosi wangu, ningefutwa kazi."

Licha ya mwenendo mbaya wa nyota huyo kwenye ofisi ya sanduku, ana matumaini mashabiki wake watampa nafasi nyingine. alisema:

“Kwa hivyo, mara kadhaa katika miaka miwili iliyopita nimefukuzwa kazini. Watanipa nafasi tena. Nitarudi na nitampata bosi wangu upande wangu. ”

SRK pia iliulizwa ikiwa kuzeeka katika tasnia ya burudani imeathiri majukumu anayopewa. Alisema kwa ucheshi:

"Ningependa kuweka rekodi sawa kwa sinema za Kuzungumza za BBC mimi sio mzee. Usifanye ripoti bandia.

"Hapana, sidhani hivyo, nadhani nina bahati kubwa wakati nilianza kwa sababu ya kutokuwa wa kawaida.

“Nadhani sikupata au sipati typecast kwa muda mrefu. Nadhani nimekuwa nikipata majukumu ya kupendeza sana.

"Wakati mwingine mimi hufanya uchaguzi mzuri kulingana na kile ninachohisi kama kufanya, kama ucheshi na nitafanya."

SRK anasema anataka kufanya filamu ya 'Kick Ass Action'

Shah Rukh Khan aliendelea kufunua kuwa ana hamu ya kuigiza filamu ya hatua ijayo. Alisema:

"Kama ilivyo sasa ninataka sana kufanya filamu ya teke. Nataka sana kufanya filamu ya hatua nzuri. Nimefanya michache lakini sidhani kama nimefanya kwa kitengo cha alpha-kiume.

"Kwa hivyo nataka sana, vifurushi vyangu sita vimeshindwa, hakuna kitu kinachowafanya watu waonekane au wanahisi kama mimi ni mtu mwenye macho."

Alielezea ni nini kuhusu filamu ya kitendo ambayo inamsisimua. Alisema:

"Kuna jambo moja, sauti ya kina, ongea kidogo sana, ingia ndani ya chumba na upiga risasi kabla ya kusema" hi. "

“Halafu unapanda pikipiki, nywele zenye mwendo wa kasi zikiruka, glasi nyeusi na kutafuna chingamu. Hiyo ndio ninataka kufanya. ”

SRK aliulizwa ni nini angetaka urithi wake uwe, kuhusu kile anachotaka kupitisha vizazi vijana. Alielezea:

"Ikiwa ninaweza kupitisha utamaduni wa kufanya kazi kwa bidii na ucheshi mwingi. Ikiwa unaweza kuvaa mafanikio yako, kama vile nasema kila wakati, kama T-shati, sio kama tuxedo.

"Kwamba ulijitahidi, ulijifurahisha, ukacheka vizuri kadhaa na ikiwa inakufanya uwe nyota, iwe hivyo.

“Vaa kwenye mikono yako, vaa kama fulana ikiwa haikufanyi nyota angalau ulijaribu na ulifanya kazi kwa bidii. Starehe. ”

Aidha, mwigizaji kwa utani alizungumza juu ya ukosefu wake wa talanta ya kucheza ambayo ilishtua wengi. Alisema:

"Mimi ni nincompoop vile. Nina miguu ya kushoto nne na tano. Mimi ni mnyonge sana.

"Kwa kweli wananiokoa watunzi wa filamu na wakurugenzi na waigizaji ambao ninafanya nao kazi."

Tunatarajia kumwona Shah Rukh Khan akirudi kwenye skrini kubwa na kelele kwenye filamu ya teke ambayo itakuwa maarufu katika ofisi ya sanduku.

Tazama Sehemu ya Mahojiano ya SRK Hapa

video
cheza-mviringo-kujaza


Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Bidhaa gani unayoipenda ya Urembo?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...