Kifo cha Sridevi 'sio bahati mbaya' lakini Mauaji yanadai Jela DGP

Mnamo 2018, Sridevi aliaga dunia akiwa na umri wa miaka 54 kutokana na ajali. Walakini, mwaka mmoja baadaye, Jela DGP amedai kwamba aliuawa kweli.

Kifo cha Sridevi 'sio bahati mbaya' lakini Mauaji yanadai Jela DGP f

"Rafiki yangu aliniambia kuwa kifo hicho kinaweza kuwa mauaji."

Kifo cha mwigizaji mashuhuri Sridevi mnamo 2018 kilipeleka mshtuko katika tasnia ya filamu na taifa kwa ujumla.

Mashabiki na wasanii wa filamu walikwenda kwenye mitaa ya Mumbai kuomboleza kifo chake. Migizaji huyo alichukuliwa kama mwanamke wa kwanza Nyota ya sinema ya India.

Walakini, zaidi ya mwaka mmoja baada ya kifo chake, ripoti kutoka kwa Jela DGP imeibuka ambayo imetoa madai karibu na sababu ya kifo.

Sridevi alikuwa amesafiri kwenda Dubai kuhudhuria harusi ya mpwa wake Mohit Marwah. Mnamo Februari 24, 2018, mwigizaji huyo alipatikana wafu kwenye bafu ya chumba chake cha hoteli.

Maafisa wa polisi huko Dubai walisema kwamba alizama ndani ya bafu baada ya kuanguka fahamu. Sababu rasmi ya kifo ilikuwa kuzama kwa bahati mbaya.

Lakini, ripoti kutoka kwa Jaji DGP Rishiraj Singh amedai kwamba kifo cha mwigizaji huyo haikuwa bahati mbaya. Alisema kulikuwa na "ushahidi wa kimazingira" ambao unathibitisha aliuawa.

Times Sasa Habari iliripoti kwamba DGP Singh aliandika safu ya gazeti huko Kerala Kaumudi ambayo ilitoa madai hayo.

Alidai kwamba rafiki yake aliyekufa Dkt Umadathan ndiye aliyefanya uchunguzi wa Sridevi. Daktari aliamini kwamba mwigizaji huyo "asingezama" kwa mguu mmoja wa maji isipokuwa asukuma mtu.

Kifo cha Sridevi 'sio bahati mbaya' lakini Mauaji yanadai Jela DGP

Ripoti ya DGP Singh ilisomeka: "Rafiki yangu aliniambia kuwa kifo hicho kinaweza kuwa mauaji.

"Nilipomwuliza kwa sababu ya udadisi juu ya kifo hicho, Dk Umadathan alionyesha ushahidi kadhaa wa mazingira kudhibitisha kuwa kifo cha mwigizaji huyo haikuwa bahati mbaya.

"Kulingana na Dk Umadathan, 'Hata ikiwa angekunywa pombe nyingi, hangezama katika maji ya kina cha mguu mmoja kwenye bafu'.

"Bila kusukuma mtu, miguu au kichwa cha mtu hakingeweza kuzama ndani ya maji ya mguu mmoja kwenye bafu."

Madai kwamba Sridevi aliuawa pia ilidaiwa na Kamishna wa Polisi wa Ziara aliyestaafu (ACP).

Times ya India aliripoti kwamba ACP wa zamani Ved Bhushan alidai hakuruhusiwa kuingia kwenye chumba cha hoteli cha Sridevi.

Ripoti ya Sridevi baada ya kifo ilisema kwamba kuzama kwa bahati mbaya ndio sababu ya kifo, lakini Bhushan alikataa baada ya kuweka hafla zinazowezekana katika chumba kingine.

Bhushan hata alikosoa ripoti ya uchunguzi wa Polisi wa Dubai. Alisema kuwa matokeo hayo hayaridhishi na kwamba maswali mengi hayakujibiwa.

Madai hayo ya DGP Singh yalisababisha mume wa mwigizaji marehemu Boney Kapoor kuzungumzia madai hayo. Akaambia Spotboye:

“Sitaki kuguswa na hadithi kama hizo za kijinga. Hakuna haja ya kuguswa kwa sababu hadithi kama hizo za kijinga zinaendelea kuja. Kimsingi, hii ni sehemu ya mawazo ya mtu. ”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kufunga kwa vipindi ni mabadiliko ya maisha ya kuahidi au mtindo mwingine tu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...