Aditya Singh Rajput wa Splitsvilla alipatikana amekufa kwenye Ghorofa

Aditya Singh Rajput mwenye umri wa miaka thelathini na mbili, ambaye alishiriki kwenye 'Splitsvilla 9', alipatikana amekufa katika nyumba yake ya Mumbai.

Aditya Singh Rajput alipatikana amekufa kwenye Ghorofa f

"Habari za kifo chake zimeniacha sijui."

Aditya Singh Rajput alipatikana akiwa amekufa katika nyumba yake huko Mumbai.

Kwa mujibu wa habari, mwili wa kijana huyo mwenye umri wa miaka 32 uligunduliwa bafuni na rafiki yake.

Rafiki huyo na wafanyakazi wa usalama wa jengo hilo walimsafirisha Aditya hadi hospitalini, hata hivyo, alitangazwa kuwa amefariki alipofika.

Polisi wa Oshiwara wamethibitisha kutokea kwa tukio hilo na uchunguzi unaendelea.

Ingawa chanzo cha kifo hakijabainika, kuna ripoti kwamba kilitokana na kuzidisha kipimo cha dawa.

Kifo cha ghafla cha Aditya kimeshangaza wengi, huku rafiki yake Nibedita Pal akisema:

“Kusema kweli, siwezi kukuambia jinsi nilivyohisi nilipopata kujua jambo hilo. Nimemjua Addy kwa miaka 5 iliyopita.

“Nilipoanza safari yangu huko Bombay (Mumbai), ndivyo nilivyomfahamu kwa muda mrefu.

“Nilikutana naye siku moja tu kabla kwenye tukio. Alikuwa pale akiwa mzima na mzuri katika hali yake ya kawaida.

“Sijui ni nini kilitokea ghafla, ilinishtua sana.

“Sikuweza kuigiza matukio baada ya kupata habari kuhusu kifo chake. Nilishikwa na ganzi sana.

“Kulikuwa na simu nyingi sana ambazo nilizikosa kwani sikuweza kuzungumzia jambo hilo na kupitia tena jinamizi hilo.

"Yote yalikuja kwangu. Laiti tungerudisha wakati nyuma na kumuokoa. Bado ni mshtuko kwangu."

Wakati huo huo, Sweety Walia alifichua kwamba Aditya alimtumia ujumbe siku chache kabla ya kifo chake.

Alieleza: “Urafiki wangu na Aditya ni wa kina sana.

"Alikuwa mvulana mchangamfu sana, alikuwa akiwapa heshima kubwa wale ambao walikuwa wakubwa kuliko yeye.

“Taarifa za kifo chake zimeniacha simanzi.

"Nilipata ujumbe wake siku chache zilizopita. Nilipata jeraha na alikuwa akinitumia ujumbe wa sauti. Hakuna anayesema kuwa umeumizwa, utakuwa sawa.

"Ujumbe wake wa mwisho ulikuwa, 'Njoo nyumbani hivi karibuni.. Nitakulisha Maggi'."

Aditya Singh Rajput alikuwa mwanamitindo na muigizaji.

Aliingia kwa mara ya kwanza showbiz kama mwanamitindo njia panda kabla ya kuhamia kwenye filamu na TV, akishirikiana na wasanii kama vile. Krantiveer na Maine Gandhi Ko Nahin Mara.

Pia alionekana katika zaidi ya matangazo 125.

Aditya pia alishiriki katika maonyesho ya kweli kama vile Splitsvilla 9.

Baadhi ya miradi yake ya TV ilijumuisha upendo, Ashiqui, Kanuni Nyekundu, Na wengine.

Mbali na filamu na TV, Aditya aliripotiwa kushiriki katika kazi ya uigizaji na utayarishaji.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Paparazzi ya India imeenda mbali sana?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...