Sonya Hussyn anasema Usafirishaji haramu wa Binadamu hauzungumzwi Kumhusu vya Kutosha

Katika kipindi cha ‘Mazaaq Raat’, Sonya Hussyn alijishughulisha na biashara haramu ya binadamu na kusema kuwa mada hiyo haijajadiliwa vya kutosha.

Sonya Hussyn asema Usafirishaji Haramu wa Binadamu hauzungumzwi Kuhusu Kutosha f

"Huu ni upande wa giza wa jamii ambao hatujui kuuhusu."

Sonya Hussyn alizungumzia biashara haramu ya binadamu na kusema kuwa haijajadiliwa vya kutosha.

Alionekana juu Mazaaq Raat na akashiriki maoni yake kuhusu mapenzi na Imran Ashraf, akikiri kwamba hakuwa na uhakika wa mapenzi katika maisha yake lakini kulikuwa na uwezekano.

Sonya alikiri kwamba alikuwa na shughuli nyingi kufikiri kuhusu mapenzi lakini hapaswi kukata tamaa kutafuta penzi kutokana na hali moja mbaya.

Akizama katika biashara haramu ya binadamu, Sonya alisema ni somo ambalo halizungumzwi vya kutosha.

Sonya alitoa maelezo ya kina kuhusu watu ambao walivutiwa na ulimwengu wa dawa za kulevya na kisha wakadhulumiwa na watekaji wao kabla ya kupelekwa kwenye madanguro.

Akishiriki maoni yake, Sonya alisema: "Huu ni upande mbaya wa jamii ambao hatujui kuuhusu.

"Nilidhani ikiwa mtu kama huyo atanijia, nilipaswa kuifanya na kuwasilisha kile kinachotokea kwa watu na jinsi gani."

Sonya kisha akafunua kwamba atakuwa akicheza mhusika kama huyo katika mradi ujao.

Imran alimuuliza aelezee mawazo yake ya chuki ambayo Sonya alimjibu alidhani ni awamu.

"Unaweza kukasirika kwa kile mtu anasema, lakini mtu anayejua kupenda, sidhani kama amewahi kujifunza usemi wa chuki."

Akizungumza juu ya mada ya upendo, mwigizaji alisema:

“Unajua kuna scripts ngapi, show yoyote inayoendelea kwenye chaneli zote, hizo script ziko kwako.

"Lakini ni nadra sana kupata hadithi inayogusa moyo wako. Ambapo, unapoisoma, unaanza kulia au kucheka, au unahisi kuwa unakabiliwa na mapenzi katika hadithi.

"Asante Mungu sisi ni waigizaji, kwa sababu nadhani mapenzi na mahaba ni hadithi tu."

Baada ya kusikiliza maoni yake, Imran alimuuliza Sonya ikiwa anahisi kwamba kuna ukosefu wa upendo duniani.

Alijibu: “Nadhani kuna upungufu wa kudai upendo. Upendo unapodaiwa, mtu huhisi vizuri.

"Wale wanaojua kupenda wanaweza kutofautisha."

Wakati wa mahojiano, Imran alifichua kuwa Sonya alikuwa amewanunulia wazazi wake nyumba na ishara hiyo ilipokelewa na makofi ya shukrani kutoka kwa watazamaji wa studio.

Sonya Hussyn alisema ilikuwa wakati wa furaha zaidi maishani mwake na kitu ambacho angekumbuka kila wakati.

Baada ya onyesho kumalizika, Sonya alienda kwenye Instagram kumpongeza Imran na timu yake kwa ukarimu wao kwake wakati wa kurekodi.

Sonya aliandika:

"Ilikuwa heshima kubwa kuwa sehemu ya onyesho. Lazima niseme kwamba Mazaaq Raat ni onyesho la ajabu la familia.

"Waigizaji na wafanyakazi walionyesha heshima na upendo wa hali ya juu, na kujenga mazingira mazuri.

"Ningependa kutoa shukrani zangu za dhati kwa hadithi tatu zilizo hai, Janab Honey Albela, Janab Sakhawat Naz na Janab Sardar Jamal kwa ucheshi wao wa kipekee.

"Kipaji chao kiliongeza haiba isiyo na kifani kwenye onyesho na bila shaka, sauti maalum kwa Imran mkuu wa nishati.

"Umepumua maisha mapya Mazaaq Raat. Hapa kuna vipindi vingi vya kushangaza zaidi!



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungependa kuolewa na mwanamume bikira?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...