Sonya Hussyn afichua Kwanini bado hajaolewa

Sonya Hussyn amezungumza kuhusu hali yake ya uhusiano, akielezea kwa nini anachagua kujiepusha na ndoa.

Sonya Hussyn asema Usafirishaji Haramu wa Binadamu hauzungumzwi Kuhusu Kutosha f

"Unasubiri nini?"

Katika kipindi cha TV One's Thodi Si Masti With Nadia Khan, Sonya Hussyn alishiriki katika mazungumzo ya kufikirisha na mtangazaji.

Wakati wa onyesho hilo, Sonya alifunguka juu ya uamuzi wake wa makusudi wa kubaki single.

Sonya Hussyn hapo awali alikuwa ameolewa na Wasif Muhammad, mmiliki wa gym na mwalimu. Walakini, ndoa yao ilimalizika kwa talaka.

Kuzama ndani ya kina cha mtazamo wake, alizungumza juu ya wingi wa sababu zilizosababisha chaguo lake.

Sonya alifichua kwamba mara nyingi hukutana na maswali kuhusu hali yake ya ndoa, ikiambatana na taarifa kama vile:

"Umemaliza masomo yako, umepata mafanikio makubwa, na hata umepata nyumba. Unasubiri nini?"

Walakini, alionyesha kizuizi muhimu kutoka kwa mawazo yaliyopo ya kizazi chake, akijikuta katika hali tofauti na matarajio ya jamii.

Sonya alishiriki kukatishwa tamaa kwake na hali ya sasa ya adabu za jamii, tabaka na maadili ya kimsingi.

Alionyesha imani yake kwamba mara nyingi wanawake wananyimwa heshima na heshima wanayostahili.

Sonya alionyesha wasiwasi wake juu ya jinsi watu wengi wanavyoshindwa kuwaelewa na kuwatendea wanawake ipasavyo.

Alisema wanakosa uwezo wa kuwa na mazungumzo ya maana na kuonyesha tabia ifaayo.

Sonya Hussyn pia aliona ukosefu wa heshima kwa wazee, ambayo anaamini ni muhimu na haipaswi kuathiriwa.

Baada ya kutafakari kwa kina, Sonya Hussyn alielezea waziwazi mtazamo wake ulioibuka wa kutafuta mwenzi wa maisha.

Kuchora kutoka kwa uzoefu wake, alisisitiza umuhimu wa kuanzisha uhusiano wa kina na resonance na wachumba watarajiwa.

Sonya alijikita katika tabia, akisisitiza haja ya kushuhudia wingi wa sifa na tabia chanya kwa watu binafsi.

Alisisitiza umuhimu wa heshima, huruma na uadilifu katika kujenga mahusiano imara na yenye kutimiza.

Mahitaji yake madhubuti ya viwango vya juu huwatia moyo mashabiki wake na hadhira pana.

Anawataka kutafakari juu ya maadili wanayoyathamini na kuyatamani katika maisha yao wenyewe.

Wanamtandao walikubaliana na maoni yake, yanayohusiana naye kwa kiwango fulani.

Mmoja wao alisema: “Siku hizi kila mtu anaogopa ndoa. Hata mimi.”

Mwingine aliandika:

“Yuko sahihi. Ndoa inapaswa kufanywa tu wakati moyo na akili iko tayari.

Mmoja wao alisema: "Hakuna mtu nchini Pakistani anayejua jinsi ya kuheshimu wanawake."

Mwingine alisema: “Wanawake huwa wanashinikizwa kuolewa. Kisha wanateseka baadaye.”

Sonya Hussyn anasifiwa sana kwa maonyesho yake ya wahusika changamano na wenye changamoto.

Tamthilia maarufu kama vile Meri Guriya, Ishq Zahe Naseeb, Muhabbat Tujhe Alvida, na nazo wameonyesha kipaji chake cha ajabu.

Utendaji wake katika Ishq Zahe Naseeb ilipata sifa kubwa kutoka kwa wakosoaji na watazamaji sawa.

Sonya amepokea tuzo kwa filamu zake za hivi karibuni, zikiwemo Kitufe cha Tich na Daadal, ambayo ilisikika kwa mashabiki wake waliojitolea.

Hivi sasa, Sonya Hussyn anavutia watazamaji katika mfululizo wa mchezo wa kuigiza Akhara, akiwa na Feroze Khan.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri matumizi ya dawa za kulevya kati ya Waasia wa Uingereza inakua?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...