Sonya Hussyn anafunua Ulinganisho wa Sridevi

Sonya Hussyn alifichua kwamba mara nyingi analinganishwa na wapendwa wa Priyanka Chopra na Sridevi. Alielezea jinsi wanavyokuja.

Sonya Hussyn anafichua Ulinganisho wa Sridevi f

"Sridevi ni mzuri sana"

Sonya Hussyn amefichua kuwa yeye mara nyingi hulinganishwa na watu kama Priyanka Chopra na Sridevi.

Mwigizaji alionekana Maonyesho ya Usiku na akafanya ufunuo.

Ulinganisho na Sridevi ulikuja baada ya tamthilia ya Sonya Mohabbat Tujhe Alvida, ambapo alicheza mama wa nyumbani wa tabaka la kati ambaye ana ndoto ya kuwa tajiri.

Kuhusu jinsi alivyohisi kulinganishwa na majina makubwa kama hayo, Sonya alifichua kwamba ulinganisho huo ulitokana na sura yake ya hivi punde au wahusika aliowaonyesha.

Sonya alisema: “Ndiyo, watu hunilinganisha na kila mtu, Hata kuamka mpya nifanyavyo, watu hunifananisha na mtu fulani.

“Siku hizi watu wanasema, ‘Unafanana na Sridevi’, nilipata mshtuko baada ya kusikia hivyo kwa sababu Sridevi ni mrembo sana, pia wananifananisha na Priyanka Chopra.

"Kweli, yeye ni mrembo pia, napenda Priyanka Chopra kwa sababu ni mwanamke aliyefanikiwa na mwenye mafanikio lakini Sridevi ni mrembo sana, na ni pongezi kwangu ikiwa watu wanadhani kuwa ninafanana naye."

Sonya Hussyn alimfanya alama katika tasnia ya TV na uteuzi wake wa majukumu magumu.

Anajulikana sana kwa majukumu yake katika tamthilia kama vile nazo, Ishq Zehnaseeb, Meri Guriya, Aisi Hai Tanhai, Sarabu, na Tinkay Ka Sahara.

Maonyesho yake yalitambuliwa kwa hadithi zao kali na Sonya Hussyn alipata kutambuliwa kwa ustadi wake wa asili wa kuigiza na kuleta haki kwa kila mhusika.

Hivi majuzi alizindua sura yake mpya ya safu yake ya hivi karibuni ya tamthilia Makundi ya Kharasaan, ambapo atacheza mraibu.

Akiwa amevalia nywele fupi zilizopauka, suti ya nyimbo na sigara nyuma ya sikio lake, sura ya Hussyn ilishtua mashabiki kwani ilitofautiana sana na sura yake ya kawaida.

Shabiki mmoja alisema: “Lo! Ilinichukua dakika chache kukutambua! Picha hii ni dalili kwamba kuna kitu kikali kinakuja kwetu.”

Mwingine aliandika: "Yeye ni wa kushangaza. Mwigizaji hodari."

Wa tatu alisema: "Anakabidhi mmoja wa waigizaji warembo zaidi katika bara, na bila shaka ni mmoja wa wenye talanta zaidi.

"Haogopi kucheza nafasi mbichi na ngumu zaidi. Ninajivunia sana na kuhamasishwa naye. ”…

Sonya Hussyn kwa sasa anarekodi Samahani: Hadithi ya Upendo, ambayo ni tamthilia ya kimahaba.

Alionekana mara ya mwisho ndani Daadal, ambapo alicheza bondia aliyegeuka muuaji wa kandarasi ili kulipiza kisasi heshima ya dada yake.

Akiwa ameumizwa na baba yake mlevi na mnyanyasaji, alijizoeza kuwa mlipiza kisasi wa siri wa wanawake. Malengo yake ni kati ya wanyanyasaji hadi watoto wanaolelewa na watoto.



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utaangalia vivuli hamsini vya kijivu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...